Hình ảnh hội thi kỷ niệm sinh nhật diễn đàn lần 1 | 2/11/2011 - 2/11/2012

vubaucat

tuy con 006 ko đoạt giải ,em nó bị xình lông,mới 1 mùa lồng,chăm sóc ko đc chu đáo.nhưng em nó chơi hết mình từ đầu đến cuối ko làm thất vọng mốt số ae chứng kiến nhìu pha ngoạn múc.nhưng cuối cùng lọt vô vòng 12 con.

minhtamkn

chúc mừng sinh nhật diễn tròn một tuổi,
cảm ơn các anh em trong ban quản trị và những thành viên tích cực đã tạo cơ hội cho các anh em thích chim chào mào trên cả nước được gần nhau hơn.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Tiết là đợt này ko đi off Sinh Nhật được, chúc mừng a Tâm nhé, con đoạt giải của a Tâm hồi trước có tên là Cái Bang rồi sau đó đổi tên phải ko a ? e coi lại Topic cũ thấy tên nó là cái bang.
Đúng là con Cái Bang lúc trước, sau này ra Cội Cầu Xéo anh em thấy phong cách chơi giống võ sĩ quá, lúc nào cũng đứng cao cầu ưỡng ngực tới trước như thách thức đối thủ, nên đặt lại tên nó là võ sĩ đấm bốc Mike Tyson đó. Nghe rất hay phải không?...kakakaka
Thân chào, tinatino

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thật không hổ danh chim vùng phong Sơn ( danh bất hư truyền ).Âm giọng trong chuẩn,độ luyến láy và đảo giọng nhanh.đúng tông con nhà nòi (ps)đó Anh Tâm à.
Cám ơn Vũ nhiều nhé, trước giờ vẫn Ko chắc chắn lắm, vì hồi đó ông anh ngoài Huế bắt tại tiệm do người khác nuôi rồi bán lại, nên ko biết nó vùng nào, nghe giọng giống con Phong Sơn ở nhà nên chỉ nghi nghi nó vùng Phong Sơn thôi.
Thân chào, tinatino

netcom0909

Đúng là con Cái Bang lúc trước, sau này ra Cội Cầu Xéo anh em thấy phong cách chơi giống võ sĩ quá, lúc nào cũng đứng cao cầu ưỡng ngực tới trước như thách thức đối thủ, nên đặt lại tên nó là võ sĩ đấm bốc Mike Tyson đó. Nghe rất hay phải không?...kakakaka
Thân chào, tinatino
Chắc mai mốt kiếm em Holyfield để đấu với em này quá.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Thân chào, tinatino

Thế là trên đấu trường lại có thêm một võ sĩ nặng ký nữa rồi ;). "Mike Tyson" thuộc hạng nặng đấy mấy bác nhé, hãy cẩn thận khi gặp e nó ngoài đời đấy hhé. Hahaha
Một lần nữa chúc mừng nghệ nhân tinatino.

Thân chào/chaomao_mduc

Thế

nhờ bác tinatino vì bác là đại sứ cm và cũng là thành viện hội cầu xéo gửi giúp lời nhắn đến bác Thanh ( mộc) lời cảm ơn vì bác Thanh là chủ cũ em nó, cũng là người bắc cầu để hồng hài nhi về với ae ( thế+ long) và chọn đúng điểm rơi ( lúc thay lông kịp lúc). cảm ơn Bác về tất cả. mong Bác Thanh và ae vui lòng cho mình đổi tên em nó từ hồng hài nhi thành tên 215. vì theo quy định nhà mình em nào về nhà mà đi thi giải đầu tiên cho dù k có giải cũng sẽ mang tên số báo danh giải đầu tiên. cảm ơn anh Thành thủy mộc, AE Ban giám khảo, tất cả ae dđ org đã tổ chức 2 cuộc thi gần đây. mình đã may mắn có` được chút ít thành tích bổ sung thêm vào bộ sưu tập thêm 3 giấy chứng nhận đoạt giải. cho Thế gửi lời cảm ơn và xin lỗi nếu có lời lẽ k phải với anh Thành và anh Phan Thanh Huy, Mong 2 anh chuyện cũ bỏ qua, chuyện nhỏ hóa thành k. chúc dđ ngày càng phát triển, vui vẻ, đoàn kết. thân. thế ( yeuchaomao99).

saosau

Sinh nhật vui quá, chúc mừng sinh nhật đầu đã thành công tốt đẹp. Chúc mừng anh Tâm đã có chú chim đoạt giải.
Lần sinh nhật sau bác Leo nhớ đặt cái bánh kem em chào mào bung cánh như biểu tượng ORG nhé, bên cạnh đó thêm cái cặp kiềng đen đen vô nhìn mới phê.
Cái em CM bánh kem này giống đang líu mái quá....................he he.

cafechimcanhthuymoc

Chào Mào Danh Dự
nhờ bác tinatino vì bác là đại sứ cm và cũng là thành viện hội cầu xéo gửi giúp lời nhắn đến bác Thanh ( mộc) lời cảm ơn vì bác Thanh là chủ cũ em nó, cũng là người bắc cầu để hồng hài nhi về với ae ( thế+ long) và chọn đúng điểm rơi ( lúc thay lông kịp lúc). cảm ơn Bác về tất cả. mong Bác Thanh và ae vui lòng cho mình đổi tên em nó từ hồng hài nhi thành tên 215. vì theo quy định nhà mình em nào về nhà mà đi thi giải đầu tiên cho dù k có giải cũng sẽ mang tên số báo danh giải đầu tiên. cảm ơn anh Thành thủy mộc, AE Ban giám khảo, tất cả ae dđ org đã tổ chức 2 cuộc thi gần đây. mình đã may mắn có` được chút ít thành tích bổ sung thêm vào bộ sưu tập thêm 3 giấy chứng nhận đoạt giải. cho Thế gửi lời cảm ơn và xin lỗi nếu có lời lẽ k phải với anh Thành và anh Phan Thanh Huy, Mong 2 anh chuyện cũ bỏ qua, chuyện nhỏ hóa thành k. chúc dđ ngày càng phát triển, vui vẻ, đoàn kết. thân. thế ( yeuchaomao99).
Anh Thế cứ thoải mái . Anh em chúng tôi sát cánh cùng làm các giải vừa qua , là vì đam mê cùng mong muốn gầy dưng phong trào phát triển. Mỗi một thành viên trong chúng tôi cố gắn xã lòng làm hết mình không vì cái tôi, kg vì vụ lợi cá nhân nào mà có ý nghĩ làm sai việc gì. anh em chúng tôi bao nhiêu lần ngồi chung lại với nhau uống ly cafe để cùng chia sẽ tìm ra mọi việc chưa làm được để khắc phục. Nhựng thành viên trong BTC và BGK luôn luôn xã lòng lắng nghe mọi sự chia sẽ đóng góp từ các phía để chung tay làm tốt hơn sau mỗi lần tổ chức. Sự hiểu ý và gắn kết dể xây dựng phong trào phát triển hơn là mong muốn cùa tùng người. Vì vậy chúng tôi luôn luôn cần sự góp ý chân thành và thẳng thắng của quý anh em có kinh nghiệm .Có thể vào ngồi cùng chúng đóng góp ,giám sát.đánh giá để tổ chức một sân chơi ngày càng chuyên nghiêp và quy mô hơn. Khi chuẩn bị tổ chức ra một giải nào BTC luôn luôn mong muồn mời và tìm đươc những anh em giỏi chuyên muôn, có tâm ,có tầm và hết lòng muốn cóng hiến cho sự phát triển chung của nghề chơi. Vì vậy các bạn hãy cùng xã lòng với chúng tôi, bỏ qua cái hiềm khích cá nhân gì gì........đó. Để chung tay nhau gầy dựng phong trào chơi chim lành mạnh hơn.
Chúc chim anh ngày càng căng lửa.
Thân/Thàn

bongdemsg

xl mọi người do mạng ở nhà chậm quá nên chỉ úp được vài tắm mọi người thông cảm nhé.!

4 chiếc lồng được cho là đẹp nhất hội thi cùng với những chú chim pro.hehe cái này em tự phát bỉu nè

cắt bánh sn nhé mọi người.

và đây là anh em thủy mộc.kaka

lần đầu làm phóng viên có gì ko đúng mọi người bỏ qua nhé.thân..!

bongdemsg

Phan Thanh Vu

Chào Mào Danh Dự
Thành thật cảm ơn các a e diễn đàn chaomao.org đã tạo 1 sân chơi lành mạnh , bổ ích và ấm áp tình bằng hữu , hôm nay là ngày vui nhất của mình khi may mắn nhận được 1 lúc 2 giải thưởng cao quý của diễn đàn .Vũ xin chúc cho e a trong hội được sức khỏe , hạnh phúc và thành công trong cuộc sống . 1 lần nữa Vũ xin cám ơn tất cả mọi người .
Thân ái !;)

xuanhuy008

chúc mừng sinh nhật diễn đàn thành công tốt đẹp!
chúc mừng chiến tích của bác Tâm.

N

namkiet

Guest
Sinh nhật hoành tráng quá .Chúc diễn đàn sinh nhật vui vẻ.
Thân Tuấn

nghethienan hue

Thành thật cảm ơn các a e diễn đàn chaomao.org đã tạo 1 sân chơi lành mạnh , bổ ích và ấm áp tình bằng hữu , hôm nay là ngày vui nhất của mình khi may mắn nhận được 1 lúc 2 giải thưởng cao quý của diễn đàn .Vũ xin chúc cho e a trong hội được sức khỏe , hạnh phúc và thành công trong cuộc sống . 1 lần nữa Vũ xin cám ơn tất cả mọi người .
Thân ái !;)
bác vũ hôm nay dc 2 giải và góp vui hai bài hát quá hay nữa ,chúc mừng bác nhé

nghethienan hue

Chào cả nhà! Hôm nay thật sự là 1 ngày vui và thật sự hạnh phúc, cám ơn BQT diễn đàn chaomao.org đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích, để AE có dịp cọ sát giao lưu chim cò và thỏa lòng đam mê, mình mong rằng sẽ có thêm nhiều sân chơi như thế này để ACE cúng ta có dịp giao lưu học hỏi.
thân chào! phamlai
P/s:chúc mừng tinatino và nhớ rữa chức danh NGHỆ NHÂN cho hoành tráng nha cụ
bác duy chim không dc giải mà lại được cái lồng đẹp rồi còn gì ,bác cũng rửa luôn đi

minhgas

Chào mào cùi bắp
Một sinh nhật hay và rất ý nghĩa ^^ cảm ơn BTC đã tạo 1 sân chơi cho ae :D có thêm sự đoàn kết thì nhất định ORG sẽ ngày càng tiến xa hơn. Chúc mừng anh Tâm đạt giải nhé !