Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

minhgas

Chào mào cùi bắp
Sao up hoài hình nó không hiện lên là sao ta :(( hu hu
Bác nào rành việc up load hình từ trang flickr.com chỉ hộ em

Thanks anh Đức đã cập nhật thêm hình ảnh.

K

ketnoidamme

Guest
hehe có thức vs thọ tham gia nữa ak,chúc mừng nhé

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Hôm qua nghe bác Đức kể là anh em các nơi về tham dự rất nhiệt tình, vui vẻ. Đông quá đến nỗi không có chổ treo lồng chim, 1 số anh em đến dự khai trương nhưng lại không k có ghế ngồi mặc dù quán đã huy động hết cỡ...hic. Vụ ni là phải bị phạt thôi...hehe
Đùa chứ...Bước đầu như vậy là hết sức may mắn rồi. Đầu xuôi thì mới đuôi lọt.
Anh em cố gắng giữ gìn và phát huy nhé. Cố gắng ngày càng nâng cao cái Tâm và cái Tầm của nghề chơi này.
Chúc toàn bộ anh em Hội CM Vĩnh Điện sức khỏe và thành công.
Chúc chủ quán VẠN SỰ THẮNG Ý.

Thân,
phutdn

kuli007

có trường gần nhà chơi sướng thiệt, đỡ phải đi xa nữa, trường rất đẹp:D

minhgas

Chào mào cùi bắp
Bầu anh kuli007 làm phát thanh viên của hội :D
[/URL] DSC01780 của RomMinh, trên Flickr[/IMG]
[/URL] DSC01779 của RomMinh, trên Flickr[/IMG]

Ngồi tràn cả ra đường luôn :D
[/URL] DSC01778 của RomMinh, trên Flickr[/IMG]
Phóng viên VTV đến đưa tin hehe quả máy ảnh quá khủng :D của bác Tuấn Sao Không
[IM
G] DSC01773 của RomMinh, trên Flickr[/IMG]

yeuchaomao90

anh Lì ít bữa đem chú siêu ché cho anh em chiêm ngưỡng nhé. Có thể nói anh Lì là một trong những nghệ nhân có tiếng ở Vĩnh Điện. ^^

kuli007

[ =yeuchaomao90;52959]anh Lì ít bữa đem chú siêu ché cho anh em chiêm ngưỡng nhé. Có thể nói anh Lì là một trong những nghệ nhân có tiếng ở Vĩnh Điện. ^^[/QUOTE] có j đâu mà mấy chú cứ khen a hoài, chơi lâu thì biết nhiều thui mà:D

yeuchaomao90

Cần phải học hỏi thêm anh nhiều lắm^^. Mà chú siêu ché của anh dòng trung mang đúng không anh? Hàng khủng. Ít bữa làm cái clip post lên cho ae cùng xem với nhé

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chúc mừng Hội ngày càng lớn mạnh và duy trì được các dòng giống Quảng Nam (trung mang, sông kon,...) và hãy chơi theo sự mách bảo của con tim :) :)
Hehe

VipClub

Vua Chào Mào
Chúc mừng anh em đả có cội mới. muốn tới mà tới ko được đành vào đây chúc mừng hội vậy.
Chúc anh em hội càng ngày càng phát triển luôn duy trì anh em trong hội và càng ngày càng vươn xa.
Chúc anh em hội ngày càng khỏe mạnh và sư tập đượcn hìu chim hay !

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc cho Cafe Chim Vĩnh Điện ngày càng phát triển hội quán đông.

hoctrongoan

thodeco + a.Thức được đi chơi, em phải đi làm cả CN, không được chim cò lại thèm rồi, hì, CN tuần này mà không đi làm, em mò qua anh Thức.....

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
thodeco + a.Thức được đi chơi, em phải đi làm cả CN, không được chim cò lại thèm rồi, hì, CN tuần này mà không đi làm, em mò qua anh Thức.....
Làm gì mà đến nỗi "mò" vậy em, nhà anh luôn rộng cửa, em rỗi thì qua anh chơi, anh em mình cà phê tám chuyện. Hiện nay, đang có 1 cái cần em "chém gió" đó, kakakaa........

minhgas

Chào mào cùi bắp
Làm gì mà đến nỗi "mò" vậy em, nhà anh luôn rộng cửa, em rỗi thì qua anh chơi, anh em mình cà phê tám chuyện. Hiện nay, đang có 1 cái cần em "chém gió" đó, kakakaa........
a Thucdt thứ 7 ni anh dợt ở mô em qua ké 1 ly cafe với :D đi công việc ở ĐN nên tranh thủ hehe