Hội thi Chào mào Phú Yên mở rộng lần 1, 8/9/2013

Leodevincy

Chào mào Việt
Thông tin chi tiết hình ảnh và clip thi đấu, trao phát giải sẽ được gởi đến AE trong thời gian sớm nhất. Xin chân thành cảm ơn ACE đã theo dõi và hội thi đã thành công tốt đẹp.

pepsi47

Moderator
Chúc mừng cuộc thi thành công tốt đẹp chúc mừng những ae có chim đoạt giải, thanks toàn thể ae phóng viên org đặc biệt là bác Leo bình luận rất hấp dẫn và hồi hộp gay cấn, thanks pepsi47

letamtits90

nhìn đã quá 500 lồng . chú chim đoạt giải 1 là 1 chú chim xuất sắc ko bàn cãi .

thai

hội thi hoành tráng quá @@ chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp và chúc mừng chú chim xuất sắc nhất giải thi

pon nguyen

cảm ơn bqt và ae phóng viên đã tổ chức và trường hình trực tiếp để ae gần xa theo giỏi

chaomaovanninh

top 20
view
[/URL][/IMG]

cmquynhon

Chúc mừng đoàn Quy Nhơn, xứng danh chim Bình Định! nhất, nhì về Quy Nhơn rồi.

chaomaocattien

dang hâp dẫn mấy bác pop cho vài tấm hình cho dã mắt nào. di nhậu rồi ah mấy bác oi? say rồi ko bóp lộn ý nhé!!!!!!:rolleyes:

pon nguyen

2h18p rồi , máy đại ca cho e ít tấm hình top 30 . 20 và ck đi .
e nóng lòng quá , chịu hết nôi rôi

mechim

Rất hoành tráng, Bình luận hay, Hi vọng nhạn được hình va clip trong thoi gian sớm nhất.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Thời tiết quá đẹp chúc mừng hội thi đã kết thúc thành công tốt đẹp :D. Chúc mừng đoàn Quy Nhơn đã đạt giải cao ở Phú Yên.
Bác Leo up hình ăn nhậu lên luôn đi
Thân
Minhgas

chimcanhcausat

Chào Mào Danh Dự
Hội thi thành công tốt đẹp quá.Tiếc là mình mắc công việc nên không ra tham dự được. :(

Leodevincy

Chào mào Việt
Sorry các AE, rất cảm thông với sự mong đợi với nóng lòng của AE. Hiện tại clip và hình khá nhiều, có gì Leo sẽ tổng hợp dần rồi gởi đến AE trong thời gian sớm nhất. Thú thật AE trong BTC và đặc biệt là AE hỗ trợ từ phía cộng đồng chào mào miền Nam nói chung và AE BGK, Giám Sát, Phóng viên org,... ae nào cũng mệt nhừ do đó khó tránh khỏi chậm trễ.

Chúc AE cuối tuần nhiều niềm vui và hẹn gặp lại AE ở những bình luận sau hội thi trong thời gian sớm nhất.
Leodevincy

cmquynhon

Thông tin cụ thể để mọi người biết là: Hai Con 192, 191 (nhat, nhi) thuộc 2 "hành, tỏi, tiêu, nghệ nhân", TP Quy Nhơn, hi, hi... Còn clip Bác nào úp tiếp để ae khỏi chờ. Thân!