Hội thi Chào mào Phú Yên mở rộng lần 1, 8/9/2013

danhtrangbom

Chúc mừng hội thi đã diễn ra thành công tốt đẹp .
hijj hình ảnh ko nôn nóng bằng , kết quả của ae miền sài gòn ra tham gia hội thi , ko biết có gặt hài đc kết quả ko ta ?

mu_tit_chao_mao

3 em vào chung kết: 257,191,192

slowrank

Member
ae trong 4r mình cũng có nhìu chú bác nỗi tiếng trong giới chơi chim phết nhờ. kaka. hội thi quy mô lớn thật.

saosau

Chúc mừng đoàn Quy Nhơn đã dành những giải thưởng cao nhất. Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp

Hải cua rơ

Mình đại diện anh em Qui Nhơn cảm ơn tất cả anh em cả nước đã chúc mừng cho đoàn QN.Thật sự hôm nay con chim của mình và Tuấn đoạt 2 thứ hạng cao nhất cũng rất là may mắn,vì đẵng cấp của những chú chim lọt vào top 10 hôm nay chơi rất đồng đều,hầu như không có sự chênh lệch nhiều về đẵng cấp.Xin cảm ơn ban tổ chức Phú Yên đã tạo cho anh em cả nước 1 sân chơi rất bổ ích,được gặp gỡ và giao lưu với bạn bè khắp nơi là niềm vui lớn nhất.Xin chân thành cảm ơn....

Mình đại diện anh em Qui Nhơn cảm ơn tất cả anh em cả nước đã chúc mừng cho đoàn QN.Thật sự hôm nay con chim của mình và Tuấn đoạt 2 thứ hạng cao nhất cũng rất là may mắn,vì đẵng cấp của những chú chim lọt vào top 10 hôm nay chơi rất đồng đều,hầu như không có sự chênh lệch nhiều về đẵng cấp.Xin cảm ơn ban tổ chức Phú Yên đã tạo cho anh em cả nước 1 sân chơi rất bổ ích,được gặp gỡ và giao lưu với bạn bè khắp nơi là niềm vui lớn nhất.Xin chân thành cảm ơn....
chim này nhậu chưa xĩn hay sao mà còn cảm ơn được vậy kà hjhj chúc mừng ae QN! Giải Nhất chở Giải Nhì về hjhj

Mickeycm.batoqn

Ngừng khu vực chim nổi tiếng như Huế.Đà Nẵng,Quảng Nam,Quang. Ngãi đều ko có giải.
Đúng là học Tài thi phẬn rôi

dungqn

"Theo thống kê sơ bộ, có khoảng gần 500 lồng dự thi, quả là con số khủng". Xin PV đính chính lại con số nầy, vì mới hơn 400 lồng thì không ai nói là gần 500 lồng cả. Nói hơn một số lồng chẳng có ý nghĩa gì cả, vì Hội thi đã thành công quá tốt đẹp.

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Sáng nay đoàn về mấy giờ mà chưa thấy PV nào cập nhật lên để AE nắm tình hình sức khỏe các Bác thế nào, hehe

matna

Đoàn Nha Trang nghe nói cón con đứng 4 và 1 em lọt vào top 20

mu_tit_chao_mao

Lâu lắm mới có dịp đi xem 1 cuộc thi chào mào hoành tráng như vậy, quả là quá quy mô và hoành tráng (đối với tỉnh PY), cũng phải thôi vì đây là lần đầu mà nhưng như vậy là quá thành công cho BTC rồi, dân PY mình cũng mê chim đâu kém gì ai đâu, đến từ sáng sớm xong cũng gần 13h, nhưng lạ là sao chẳng thấy đói gì cả, ra về lại cảm thấy lâng lâng, thế mới lạ. Những chú chim mình thích như: 454, 431, 212..nhưng về cuối các em í lại tỏ ra đuối sức và nhường quyền đi tiếp cho các em khác, vào top 5 thì kết quả đúg như dự đoán của mình 192 đã đăng quang rất thuyết phục, chúc mừng em. Một ngày nào đó ta sẽ có em hoặc 1 người như em.. :D:D:D

thangqn

chú chim 372 vào top 10 hình như là chú chim vừa rồi đạt giải 3 quảng ngãi mở rộng của a Mười(tam quan - bình định) thì phải.chúc mừng ae qn đi thi rinh giải lớn về