Hội thi Chào mào Phú Yên mở rộng lần 1, 8/9/2013

Leodevincy

Chào mào Việt
Bác Leo bình luận không khác gì như bình luận bóng đá. Hy vọng Anh Hùng về luyện thêm cho em nó tính từ tốn là vĩ đại. Xin chia buồn cho chú chim hay
Thanks Bác đã khen tặng nhưng thiệt ko dám nhận làm bình luận "Chim" :D. Thêm 1 tin nữa là em 454 đã về với SG nên chắc anh Hùng ko có cơ hội chăm em nó thành vĩ đại được, đành nhờ chủ mới vậy keke :D.
leo về đén thành phố lúc nào? Các bác trong đoàn vẫn ổn chứ! Ấn tượng nhất là bác Hoàng và mình được nghe bác nói vài nét về chú chim 188
Dạ em về TP lúc 7h30 sáng thứ 2 thầy Dũng ơi. Bác nào cũng mệt cả nhưng trong lòng rất nhiều niềm vui và rất vui được giao lưu với Thầy cùng AE Phú Yến rất mến khách. Chúc cho phong trào tại tỉnh nhà ngày một đi lên và phát triển bền vững.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

akaido79

huhuh buồn quá hôm đó vợ ko cho đi tiếc ơi là tiếc.. hi vọng lần 2 sẽ đi

aphu_phonui

Tại vòng 2 này có khá nhiều chú chim bị loại do Phú Yên đang vào mùa thay lông nên chim chơi chưa được nổi bậc, Phú Yên lại mưa nhiều ngày nay do ảnh hưởng áp thấp. Hy vọng càng vô sâu có nhiều chú chim thể hiện được đẳng cấp hơn

BGK Soncuaro đến từ Huế

BGK Chaomao_mduc đến từ Quảng Nam

Giám sát hội thi anh Hoàng Bilado

hình cuối bác ý nhìn phong độ quá phải không các bác râu dài nhìn hơn cả bileden hiiiiiiiii

iphone5

Từ CLIP top 5 chim chẳng thấy chơi gì, có lẽ do thi quá lâu nên chim kiệt sức, trọng tài hơi bị khó chấm vì chim ít chơi, không được chất lượng cho nhiều sau khi xem xong clip với số lượng thi chim đông như thế này, đa số a em Huế và Đà Nẵng vẫn còn ủ lửa cho các giải sân nhà sắp tới và ngại đường đi quá xa. Có lẽ do thời tiết không được ủng hộ

xuananhdaklak

anh em rôm rả và đông đủ quá! nhìn anh em chơi vui quá! hic em bị kẹt thời gian tùm lum chuyện ko thu xếp được tiếc quá! nhìn cuộc thi hoành tráng và thành công như thế này cũng mừng thay cho anh em chủ nhà phú yên đã tổ chức thành công rực rỡ 1 buổi giao lưu thật thú vị! chúc mừng anh em phú yên nói riêng và anh em gia đình chaomao.org nói chung! chúc cho gia đình org sẽ còn phát triển thêm thật nhiều buổi giao lưu tầm cỡ như vậy nữa! XADL!

Hvcucvinh

Sửa lần cuối: