Hội thi Chào mào Phú Yên mở rộng lần 1, 8/9/2013

Leodevincy

Chào mào Việt
Thêm 1 clip khác

Nhờ AE phóng viên vô bổ sung thêm thông tin cho chính xác là ở vòng nào nhé.

levandungdh

leo về đén thành phố lúc nào? Các bác trong đoàn vẫn ổn chứ! Ấn tượng nhất là bác Hoàng và mình được nghe bác nói vài nét về chú chim 188

anhphong

Có ai nhận ra chủ chim số báo danh: 274, 302 của chủ nhà chào mào Phú Yên ko?

Leodevincy

Chào mào Việt
Tiếp tục gởi đến AE vài clip vòng loại và clip TOP 5 con chung kết và TOP 3 con chung kết.

Vòng 1

Thêm clip Top 5

Và thêm clip Top 3

thangqn

clip chất lượng kém nhìn chóng mặt quá,bác nào có clip tốt hơn cho ae xem đỡ nóng trong người

Leodevincy

Chào mào Việt
clip chất lượng kém nhìn chóng mặt quá,bác nào có clip tốt hơn cho ae xem đỡ nóng trong người
Clip nào chất lượng kém đâu bác, báo mình để mình chỉnh lại cho chất lượng cao hơn vì trước khi up phải sử dụng phần mềm convert file cho nhẹ bớt, chứ up nguyên 1 file avi dung lượng lớn quá làm chậm đường truyền và lâu lắm.

Thanks Bác,
Leodevincy

P/S: Mình check thì thấy hầu hết các clip đều khá rõ và đẹp đó chứ, có những clip hơi rung là do zoom lớn và khoảng cách xa nên tay cầm máy hơi rung thôi. Thanks,

shopthuhavd

Bác nhìn Clip bằng hai miếng mảnh chai hay sao mà nói clip kém, hjc hjc. Clip quá tốt mình thấy hình ảnh cũng rất rõ, cảm ơn mấy Pác phóng viên, Pác Leo,... đã cho AE xem tường thuật hội thi rất chi tiết, ....
Chúc mừng Hội thi đã thành công tốt đẹp !

Trân trọng !