Hội thi Quảng Ngãi mở rộng 30/06/2013

Chéc

anh em org cũng có giải đó các bác...chúc mừng chủ nhân top 10

Bav4ever

Kekeke ảnh của em đâu nhờ anh cmnhatrang với anh leminhtuyen ơi cả bác matrix nữa thì phải. Hà nội có mỗi một đại diện có mỗi mình em duy nhất mình em mà ko có ảnh đẹp là ko có dc đâu nhé các bác. Các bác up ảnh nhận giải khuyến khích để em xem em có đẹp zai ko nào các bác ơi. Đáng duy nhất 1 đại diện miền bắc mà đoạt giải nhất thì chuẩn hơn nhưng thế là thành công rực rỡ lắm ồi.
Cảm ơn các bác ở Quảng Ngãi đã tạo ra cuộc thi công bằng phải nói đây là cuộc thi công bằng ko có bất kỳ chủ chim nào khiếu nại hay khó chịu về phán quyết của trọng tài. Cuộc thi đã thành công tốt đẹp xin dc chúc mừng hội chào mào Quảng Ngãi
Ps: mong những cuộc thi khác cũng có dc sự công tâm và vui vẻ của các chủ chim như cuộc thi Quảng Ngãi vừa qua.
BAV4ever thân

bocaubinhtrieu

mấy bác phóng viên cho xin cái clip còn 5 chú chim vô chung kết. Để anh em được chim ngưởn.Thanks

KenBui

Đến giờ này anh em Quảng Ngãi đã thực sự thở phào nhẹ nhõm vì hội thi thành công ngoài sức mong đợi. Rất tiếc mình nằm trong BTC nên không có thời gian để làm vài cái clip hay một vài hình ảnh nào. Bây giờ chỉ đợi chú Tuyến, chú Dũng cmnhatrang, anh Tâm lấy lại lửa sau một ngày tác nghiệp và trở về nhà sẽ up lên để anh em chiêm ngưỡng.

thangqn

ae hội Tam quan bình định,đại diện đi có giải vậy là xuất xắc rồi,chúc mừng những chú chim đã thi rất thành công.lót dép ngồi chờ clip mấy bác pv

lebinhmobile

ae hội Tam quan bình định,đại diện đi có giải vậy là xuất xắc rồi,chúc mừng những chú chim đã thi rất thành công.lót dép ngồi chờ clip mấy bác pv
đi lấy giải hết của người ta, chứ giao lưu gì...hiiii..hiii, quá thành công ! xin chúc mừng !
khi nào hội tổ chức vào lấy giải lại mới được.

thangqn

đi lấy giải hết của người ta, chứ giao lưu gì...hiiii..hiii, quá thành công ! xin chúc mừng !
khi nào hội tổ chức vào lấy giải lại mới được.
bác cứ nói vậy còn nhiều cao thủ những tỉnh thành khác nữa đấy

KenBui

Đến lần tổ chức thứ 3 anh em Quảng Ngãi mới giữ cup lại quê nhà, cộng với hội thi quá thành công, thật là niềm vui nhân đôi.
Điều đặc biệt nữa là hội thi đã nhận được sự quan tâm của lãnh đạo địa phương, nhất là chú Nguyễn Tiến Dũng, phó Chủ tịch UBND TP đã góp vui cùng hội thi từ đầu đến giây phút cuối cùng, và chú Dũng cũng nhiệt tình giao lưu với các đoàn bạn voi71 những ca khúc đi ào lòng người. Thật cảm động.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Hội thi tổ chức chu đáo và chuyên nghiệp quá, BTC rất có uy tín và kinh nghiệm, đội ngũ trọng tài làm việc rất công tâm và chất lượng. Kết thúc giải ai cũng phấn khởi, những chú chim đạt thứ hạng cao rất thuyết phục. Mình thì mê em 193 và 198 hơn, em 193 và 198 chơi liên tục từ vòng đầu đến chung kết. Nước đấu tuyệt đẹp, bền chim, cánh và bọng đều chuẩn, nhưng đến vòng chung kết 05 lồng hơi yếu nên 198 giải 3, 193 đồng hạng 4. Còn em 150 từ lúc đầu không thấy nổi lắm, nhưng đến vòng chung kết nhờ đứng cùng em 09 (02 chú chim này cùng 01 chủ) đã hỗ trợ nhau nên lấy lại lại nước đấu. Vòng chung kết 05 lồng, em 193 bị 09 và 150 kè 02 bên nên hơi lơ, đến vòng 03 lồng thì tới lượt em 198 bị kèm. Rất tiếc cho 02 chú chim này. Tuy nhiên, đó là cảm nghỉ của mình, nhưng thi đấu trận cuối là quyết định, vì bỏ nước đấu nên 198 và 193 phải xếp sau 09 và 150. Một giải đấu quá hoàng tráng và chất lượng. Chim mình chỉ vào được top 30, nhưng rất hưng phấn. Cảm ơn BTC, cảm ơn các anh em nghệ nhan.

bạn nhận định chính xác quá,mình ko quan sát mấy chim khác ,nhưng thật sự trong 375 lồng từ vòng 1 đến vòng 3 vcon 193 mình đánh giá là chơi vô cùng xuất sắc,ché có lực và liên tục.mình nghĩ em này sẻ ko vo sâu dc vì chơi quá nhanh và ko điều sức,nhưng em nó chơi tới vòng 4 thì quá tuyệt rồi.
Xin Chân Thành Cảm Ơn Các Đơn Vị Các Tỉnh Đả Về tham Gia Hội THi

Đây là clip con 193 chơi banh càng tại còng 1 và 2 nè...

Hình ảnh còn lại quay trong máy Ipad của Matrix và TuyenLM rồi, 2 bác Matrix lo mà up lên đi nhé, hôm qua say nắng gặp phải con gió độc do hovaten gây ra nên mất hết tinh thần huhuhu...
Cám ơn AE Quãng Ngãi đã tổ chức 1 sân chơi thật vui cho AE các nơi.!
Theo mình cuộc thi quá tốt , công tác tổ chức hoàn toàn thành công về mọi mặt, thật hoàn hảo thật đáng để AE các nơi và mình đây phải học tập, chỉ cần đoàn kết là chúng ta sẽ thắng lợi thôi... Mong AE các nơi cũng có tinh thần đoàn kết cho các cuộc vui như AE Quãng Ngãi....
Thân!

dungqn

Hết sức căng thẳng, các nghệ nhân tập trung cao độ theo dõi trận đấu

Đội quân áo vàng bủa vây tìm sơ hở các đối thủ

A Sơn CADN chỉ tay nhắc nhở các đấu thủ

Đội áo xanh bị khán giả lấn cho ra rìa, đội trật tự biến đâu mất tiêu, giai đoạn gay cấn mà mất trật tự quá

"Ả mái tơ" đang mơ màng nghe chim hót, thật không có gì sướng bằng nghe nhiều chim hót

Trong giấc mơ chắc có cả hoàng tử ra đời, giống bố nhé!

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
HI!Chào cả nhà
AE đoàn chào mào Miền Nam về tới Sài Gòn lúc 5g30 sáng nay. Tuy cả chủ lẫn chim có hơi mệt nhưng cảm thấy vui (vui vì AE đã có dịp giao lưu với rất...rất nhiều các AE các tỉnh khác, vui vì đã được tham gia 1 hội thi hoành tráng về mọi mặt, vui vì được đón tiếp ân cần của AE chủ nhà, nhất là A Nguyễn Tiến Dũng PCT UBND TP Quãng Ngãi). Xin thành thật cám ơn Chính quyền địa phương đã hỗ trợ hết mình cho hội thi thành công, cám ơn AE BTC đã hết lòng tạo ra cho AE chúng ta một sân chơi theo đúng nghĩa của nó.Mong rằng sẽ có nhiều sân chơi như thế này để cho cả nhà chúng ta thỏa sức và thỏa chí đam mê.
Xin chúc sức khỏe ACE Quãng Ngãi, chúc cho phong trào Chào mào Quãng Ngãi ngày càng lớn mạnh hơn nữa, chúc các chú chim chủ nhà ngày càng căng lửa.
Thân chào! Duy-MC

QUANGTEOBMT

chuc mung a huy va doan CM mien nam da ve den nha an toan.chuc mung hoi thi thanh cong ruc ro.

lebinhmobile

HI!Chào cả nhà
AE đoàn chào mào Miền Nam về tới Sài Gòn lúc 5g30 sáng nay. Tuy cả chủ lẫn chim có hơi mệt nhưng cảm thấy vui (vui vì AE đã có dịp giao lưu với rất...rất nhiều các AE các tỉnh khác, vui vì đã được tham gia 1 hội thi hoành tráng về mọi mặt, vui vì được đón tiếp ân cần của AE chủ nhà, nhất là A Nguyễn Tiến Dũng PCT UBND TP Quảng Ngãi). Xin thành thật cám ơn Chính quyền địa phương đã hỗ trợ hết mình cho hội thi thành công, cám ơn AE BTC đã hết lòng tạo ra cho AE chúng ta một sân chơi theo đúng nghĩa của nó.Mong rằng sẽ có nhiều sân chơi như thế này để cho cả nhà chúng ta thỏa sức và thỏa chí đam mê.
Xin chúc sức khỏe ACE Quảng Ngãi, chúc cho phong trào Chào mào Quảng Ngãi ngày càng lớn mạnh hơn nữa, chúc các chú chim chủ nhà ngày càng căng lửa.
Thân chào! Duy-MC

Chúc mừng đoàn chào mào Miền Nam về đến sàigòn thượng lộ bình an. Cảm ơn các anh đã mang một làn gió mát ( cách chấm thi + cách điều hành trận đấu ) đến với miền trung giữa mùa hè oi bức này.
chào các anh, Chúc các anh sức khỏe và chim luôn căng !

Sửa lần cuối:

hovaten

Moderator
hôm qua say nắng gặp phải con gió độc do hovaten gây ra nên mất hết tinh thần huhuhu...

Á ... dám lên đây nhắc lại chuyện cái ao hả ??? .....

Kính thứa quý vị, bà con gần xa, đồng bào đồng chí.

Thay mặt, lãnh đạo các cấp tôi xin nhận lỗi "gió độc"

Từ đây về sau tôi xin được nhận danh xưng THÁNH GIÓ do bác cmnhatrang ban tặng

thainguyen

Quê hương mình chứ đâu ^^ chúc hội chim Quảng Ngãi ngày càng phát triển ,Thân