Hội thi Quảng Ngãi mở rộng 30/06/2013

lebinhmobile

Kiến nghị kiến nghị
Sao bác tuyên chụp ảnh em xấu thế em đẹp trai thế mờ lên ảnh mặt cứ ngệt ra là thế nào ý nhờ. Đại diện duy nhất miền bắc mà các bác làm ăn kiểu gì có mỗi 1 cái ảnh nhận giải là sao? Làm ăn tắc trách quá :) yêu cầu bác cho ngay 2 bức ảnh bên lề chụp anh Duy-mc lên diễn đàn và nhớ đề nguồn lấy ảnh từ đâu bác nhé. Anh cmnhatrang ơi nói mà ko làm thế anh tính bắt đền kiểu gì bây giờ anh nhể :) :p.
Ps: chúc mừng bạn namdanang đã nhận dc giải khuyến khích hội thi Quảng Ngãi. Nếu hôm đấy ko tủ áo lồng thì ko biết chu chim đập đá của bạn còn đi đến đâu nữa.
Cảm ơn anh em org đã cho em hiểu mái nhà org như thế nào. Em tự hào vì mình là 1 thành viên trong ngôi nhà org. Em tin diễn đàn org sẽ ngày càng phát triển vì tình cảm vì ngọn lửa đam mê dc thắp trong ngôi nhà org sẽ còn cháy mãi.
Cuối cùng em chúc ace diễn đàn có 1 mùa thay lông như ý để làm bước đệm cho chim mùa sau luôn căng cứng :D

pác có tấm hình là vui rồi, trách móc gì nưa hiiihiiii, em đây mong Tuyên Chụp 1 kiểu mà không có

thodeco

CHÚC MỪNG A NAM (MOD: NAM DA NANG) ĐÃ ĐẠT ĐƯỢC GIẢI KHUYẾN KHÍCH NHÉ! GIẢI NĂM SAU RÁN BỢ CÚP VỀ ĐÀ NẴNG A NHÉ :v:v:v

Toan Duong

Chưa thấy ở đâu có nữ MC như Quảng Ngãi, hy vọng chim sẽ căng hơn, hehe