Kính thưa các loại câu đố

tran van trinh

Theo em thì bác cứ lấy trái cam nhỏ bỏ vào cái chai có cái miệng to hơn thì được chứ thấy bác có đề cập đến đường kính của cái gì đâu?!!! hihihihihi.
bác thấy mình chụp cái hình trái cam to bằng cái bụng chai,chứ không phải nhỏ hơn miệng chai đâu.ka ka ka ka

tran van trinh

Mình có cách thế này: ra vườn cam, chọn quả cam nhỏ còn dính trên cành, cho cam lọt vào chai thủy tinh( cam vẫn còn trên cành). buột chai thủy tinh cố định sao cho quả cam trên cành luôn ở trong chai thủy tinh. sau 15 ngày, quả cam lớn lên. Quả cam lúc này to hơn cổ chai, hái cam ra khỏi cành. Mình có quả cam trong chai thủy tinh.
òh không ngờ ae diễn đàn đúng là thông minh.bác cho mình địa chỉ lúc nào có bỗi hay mình tặng bác 1 chú .ka ka ka ka

gravita82h3

e kết con bổi quảng nam lắm..... mà chưa biết nhờ ai mua dùm..... biết đâu đc bác tặng cho thì sao :D
e trả lời trên rồi đó.... công bố đáp án đi bác

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Cám ơn bác Trình, mình giải vậy là đúng rùi phải hem, :D. Nói thật bác là nhà mình không ai thích chim, nên mình nuôi ít lắm. không dám nuôi thêm. Cũng có AE diễn đàn tặng chim , mình không dám nuôi thêm vì không chăm hết. Nên không nhận thêm chim nữa. thân chào bác.

gravita82h3

Cám ơn bác Trình, mình giải vậy là đúng rùi phải hem, :D. Nói thật bác là nhà mình không ai thích chim, nên mình nuôi ít lắm. không dám nuôi thêm. Cũng có AE diễn đàn tặng chim , mình không dám nuôi thêm vì không chăm hết. Nên không nhận thêm chim nữa. thân chào bác.
vậy để lại e đi bác.... e đang muốn thử 1 em dân quảng :D

nghethienan hue

òh không ngờ ae diễn đàn đúng là thông minh.bác cho mình địa chỉ lúc nào có bỗi hay mình tặng bác 1 chú .ka ka ka ka
Vỏ quýt dày thì có móng tay nhọn thôi bác Trình ơi!
tiện thể hôm vừa rồi cụ Jang có tặng mình một em mái quảng nam rồi ,bây giờ bác tặng cho em thêm chú bổi quảng nôm nữa cho nó có bạn ĐỒNG HƯƠNG ,ĐỒNG NGHỆ. Hi hi

hvkt_87

Bác chào mào bổi nhường lại thì bác coi mấy em ai trả lời hay hơn trong số còn lại bác tặng !
Cám ơn bác chào mào bổi đã chia sẻ cho những anh em mới chơi nhé !
Thân!

tran van trinh

Cái này tùy bác Trình . Muốn tặng ai thì bác ấy tặng , hihi, haison1992.
he he chủ nhân chú chim bỗi không nhận,thì trình chỉ biết để lại nuôi thôi.để cho chủ nhân được vinh dự.ka ka ka
nói đùa chứ tặng chim quảng nam thì rất là đơn giản ,nhưng gởi đi mới là khó .
chim bỗi trong quảng nam chỉ có 80k 1 chú rất đẹp.nhưng gởi đi là 1 vấn đề ,mong mấy bác thông cảm

tuhangcua

Em cũng có 1 câu đố góp vui đây :D.
Có một thanh niên bị mù, đứng trên một cây cầu, nhìn lên trời từ sáng tới chưa... Hỏi anh thanh niên này thấy gì ???? :D...

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Em cũng có 1 câu đố góp vui đây :D.
Có một thanh niên bị mù, đứng trên một cây cầu, nhìn lên trời từ sáng tới chưa... Hỏi anh thanh niên này thấy gì ???? :D...

Thử vận cái!
Anh thanh niên này thấy ..................MỆT!!! Ka ka!