Kính thưa các loại câu đố

impala

Chim Thầy
câu đố như thế, có nói phương tiện gì đâu? vậy con đk nào đưa ra luôn đi, đi xe gì?

Thôi quay đầu lại cho nó an toàn , không chừng là khu quân sự. Cấm người dân vào.

Mà hình như nó cầm wẹo chứ có cấm quẹo đâu ta??? :D

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
impala:"Mà hình như nó cầm wẹo chứ có cấm quẹo đâu ta??? :D"

Coi chừng đang ngủ nằm mơ đây, lạc vào xứ lạ ngoài hành tinh. Tỉnh mơ cái là xong ngay.

nghethienan hue

Thầy sỹ rất thông minh bác chiêu cũng không kém nhưng câu này để em hỏi lại bác thăng cái đã em mới dám trả lời

impala

Chim Thầy
impala:"Mà hình như nó cầm wẹo chứ có cấm quẹo đâu ta??? :D"

Coi chừng đang ngủ nằm mơ đây, lạc vào xứ lạ ngoài hành tinh. Tỉnh mơ cái là xong ngay.

Mà có xe nào vừa quẹo trái và phải ko a? phân thân y như Tề Thiên mới dc anh ha hehe

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
impala:"Mà có xe nào vừa quẹo trái và phải ko a? phân thân y như Tề Thiên mới dc anh ha hehe"

hihi, hành tinh khác , như ở mặt trăng, mình chỉ cần nhảy lên cái là bay vút luôn, khỏi cần quẹo weo, hay là mình bay lên như chim chào mào lun
.:cool:

impala

Chim Thầy
impala:"Mà có xe nào vừa quẹo trái và phải ko a? phân thân y như Tề Thiên mới dc anh ha hehe"

hihi, hành tinh khác , như ở mặt trăng, mình chỉ cần nhảy lên cái là bay vút luôn, khỏi cần quẹo weo, hay là mình bay lên như chim chào mào lun
.:cool:

haha... chắc phải lộn vài vòng mới ra được anh ơi... cánh bạc mà gặp đường này nó ra đầu tiên haha... mà giờ nó đi bộ rồi a haha

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Câu hỏi là làm thế nào để không phạm luật giao thông, tức là không rẽ trái, không rẽ phải. thì quay đầu lại cũng không phạm luật vì không có bản cấm xe quay đầu.

Hoặc nhà của người này ngay ngã ba chữ T, chạy thẳng vào nhà luôn, . cũng không phạm luật giao thông.

nghethienan hue

Câu hỏi là làm thế nào để không phạm luật giao thông, tức là không rẽ trái, không rẽ phải. thì quay đầu lại cũng không phạm luật vì không có bản cấm xe quay đầu.

Hoặc nhà của người này ngay ngã ba chữ T, chạy thẳng vào nhà luôn, . cũng không phạm luật giao thông.

đường một chiều

impala

Chim Thầy

Mà em học luật "rừng"... hình như cấm quẹo trái hay phải là cấm quay đầu... mà cấm quay đầu thì được quẹo... vậy theo luật "rừng" ấy thì chỉ còn cách bay hay lộn thôi a :D hehe

nghethienan hue

cảm ơn chú Sĩ ,cám ơn bác Chiêu !nãy giờ 2 người chắc cũng đau đầu lắm ,mình biết 2 người rất thông minh .Thực ra đay là một câu đố mà không có đáp án vì đáp án bác ĐLT giữ mất tiêu rồi .
Nếu bac nào không giải được. Xin chớ có mà đi xe đến góc ngã ba đường Trường Sơn - CMT8 (bên hông CV Lê Thị Riêng) vì nếu không đến đây là bạn chắc chắn phải phạm luật rồi.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Câu đố làm sao chỉ có 1 đáp án thôi. Đã giải xong rồi, lại đưa ra thêm điều kiện để làm khó, là không nên.

impala

Chim Thầy
cảm ơn chú Sĩ ,cám ơn bác Chiêu !nãy giờ 2 người chắc cũng đau đầu lắm ,mình biết 2 người rất thông minh .Thực ra đay là một câu đố mà không có đáp án vì đáp án bác ĐLT giữ mất tiêu rồi .
Nếu bac nào không giải được. Xin chớ có mà đi xe đến góc ngã ba đường Trường Sơn - CMT8 (bên hông CV Lê Thị Riêng) vì nếu không đến đây là bạn chắc chắn phải phạm luật rồi.

Ơi móa ơi... sao trên thì cấm... mà dưới lại kẻ đường cho đi ta... thế là cấm xe nào cao hơn cái bàng... thấp hơn cái bảng thì vô tư :D