Ký sự bẫy chào mào ngày 13/01/13

pro_90

con mồi nhìn tướng đã thiệt, chắc e này rất hung phải ko bạn
e này ko hung lắm đâu bác ạ. đấu lên xuống tùy vào chim trời.

con mồi của bác chim mắ trắng hả bác ,sem nhiu clip chào mào bắc hưng yên bóng bộ đẹp
chim đuổi lên bác ạ.

bác ở gần Tân Lập ko?
chắc là gần chỗ đó nhiều người đánh ko bác hôm nào rỗi anh em cafe chém gió hehe
nhà e cách tân lập tầm 5km bác ạ. bác có chỗ nào còn nhiều chim thiết kế ae oánh chuyến nhé. xa xa tí cũng ok. coi như đi du lịch :D

Sửa bởi Amin:

cmtegiac

nhìn cái họng con mồi thật đáng ghét, chưa sổ mà đã phình ra rồi. Chúc mừng bác với 2 chiến lợi phẩm trong 1 ngày đi chinh chiến

matna

ngoài bắc chim nhiều kinh, có lần qua hải dương chổ nhà đứa bạn, chim cứ bay đàn đàn, toàn cao to đẹp trai

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
tưởng bác way đc clip bổi trời đá chim mồi.... xem bổi sập lưới rồi chả khoái j cả.

vutran

các bác cho e hỏi cái lồng bẫy như thế kia là bn tiền ạh??? e đang đi học nhưng cũng muốn đi bẫy quá nên hỏi giá còn giành dụm tiền

tiachantrang

Nhìn con mồi của bác ấy phê quá! con mồi của em nếu nói về niên thì gần gấp đôi của bác nhưng vẫn nhảy như điên, chả hiểu nó ntn nữa. Có lẽ không thể thuần nổi nó, nhưng đc cái bắt bổi cũng ok lắm. Nó chả biết ngại con nào, cứ lảng vảng quanh nó là nó chửi cho tơi bời ngay, chỉ thèm một em thuần đứng lồng thôi đi oánh cho đỡ sót ruột

hatiu9x

bac chu thớt ơi, nhà bác ở chỗ nào đan phượng ạ, e ở hà nội trong thành phố, hôm nào bác cho e đi cùng để xem được không ạ

trungmoc

chúc mừng bạn đã sở hữu 2 chú bổi mà cho hỏi bạn ở hà nội chỗ nào thế hôm nào ae anh mình rảnh thì giao lưu vs nhau cái nhỉ