Kết nối đam mê - Bạn đã bao giờ xuyên việt cùng chaomao.org ?

hungbmw

Hy vọng sớm được gặp người nổi tiếng như bác BMW chào mào Thăng Long đây tại Quảng Nam. Em hông bán gas bác ạ do ngày trước em học bách khoa ngành dầu khí nên treo thêm cái chữ gas vào cho nó oai đấy bác =))
Cảm ơn bác nhé. Nhất định e sẽ thực hiện bằng được ý tưởng này. Lên cho Quảng Ngãi, lên cho tình nghệ nhân

hungbmw

Alo có bác nào ở Thanh Hóa, Nghệ An vào ủng hộ nào. Các bác đừng để em alo truy nã đấy nhé:)

xuanhuy008

hihi! ae BĐ mong mỏi được gặp gỡ và đọ sức với những chiến binh của bác quá. hẹn gặp bác tại Quy Nhơn!

hungbmw

Danh sách đăng ký tham gia chương trình Tour Xuyên Việt
Chaomao.org

kết nối cộng đồng, thỏa chí đam mê

Danh sách các cá nhân, CLB, Hội quán tham gia:
1. CLB Chào mào Quỳnh Lưu Nghệ An
2. Anh em Quy Nhơn
3. Anh em Quảng Nam
4. Anh em Nha Trang
5. Anh em Quảng Ngãi
6.
7.

Tham gia tour
1. HùngBMW
2. Minh Song
3. Ròm Minh
4. Hoàng Kiro

Danh sách đăng ký áo
1. Nhan Nguyen
2. Chaomaohoakhe Thailan
3. Đỗ Ngọc Hưng
4. Vì anh là gió

P/s: em sẽ cập nhật thường xuyên ạ (Mod cho em cái quyền sửa bài trong topic của mình, chứ mỗi lần up thông tin, lại mất công nhờ mod)

Sửa lần cuối:

sonbt

Chúc anh thành công với ý tưởng của mình. Em tin với kinh nghiệm của anh chắc chắn sẽ thành công. Dám nói dám làm.

clb chào mào quỳnh lưu mong hội anh nghé qua quỳnh lưu anh em giao lưu gặp mặt nhau...trao đổi kinh nghiệm và uống chén rượu cho vui

hungbmw

uppp
2. Anh em Quy Nhơn
3. Anh em Quảng Nam
4. Anh em Nha Trang
5. Anh em Quảng Ngãi

6. Anh Em Đà Nẵng

longchimdalat

Hì hành trình thấy cũng có ghé Đà Lạt , nếu ko có gì thay đổi thì anh bào anh e Đà lạt biết để chuẩn bị dat085 phòng trứoc nh anh hùng , anh e biết đó ngày 29 ngay vào lễ hội festival hoa Đà Lạt nên du khách đổ về Đà lạt đông lắm , vì vậy có lên Đà lạt thì báo anh e trên này trứoc ko thì đến ngày đó ko có phòng để anh e ngủ ngoài Bồ Hồ thì ngại lắm hihihihi , nếu có đợt sau thì e xin đăng ký tham gia đợt này bận quá ko tham gia dc !!!!

hungbmw

Hì hành trình thấy cũng có ghé Đà Lạt , nếu ko có gì thay đổi thì anh bào anh e Đà lạt biết để chuẩn bị dat085 phòng trứoc nh anh hùng , anh e biết đó ngày 29 ngay vào lễ hội festival hoa Đà Lạt nên du khách đổ về Đà lạt đông lắm , vì vậy có lên Đà lạt thì báo anh e trên này trứoc ko thì đến ngày đó ko có phòng để anh e ngủ ngoài Bồ Hồ thì ngại lắm hihihihi , nếu có đợt sau thì e xin đăng ký tham gia đợt này bận quá ko tham gia dc !!!!
Cảm ơn lồng chim Đà Lạt nhiều nhé, Anh đang máu bay vào trước ngày 29 để tham dự quá. Đang hỏi bên thú ý để gởi chim vào thi đây.

hungbmw

Cập nhật thêm anh em Đà Lạt thung lũng tình yêu nào, nơi có nhiều chim mơ và anh em Nam Định với Đặc sản bánh gai

2. Anh em Quy Nhơn
3. Anh em Quảng Nam
4. Anh em Nha Trang
5. Anh em Quảng Ngãi
6. Anh Em Đà Nẵng
7. Anh em Đà Lạt
8. Anh em Nam Định

Sửa lần cuối:

sonbt

cảm ơn em nhiều nhé. Anh rất vui nếu đc biết tên em, và ở đâu ?
Em tên Sơn ở Đức Linh Bình Thuận ( khu vực em gần Phuơng Lâm - Đồng Nai). Em có mấy chú chim bổi thôi anh ah, phong trào chim ở đây nui cho zui, ko có thi thố gì cả. Hi hi
Lần nữa chúc anh thành công!

hungbmw

Em tên Sơn ở Đức Linh Bình Thuận ( khu vực em gần Phuơng Lâm - Đồng Nai). Em có mấy chú chim bổi thôi anh ah, phong trào chim ở đây nui cho zui, ko có thi thố gì cả. Hi hi
Lần nữa chúc anh thành công!
OK, Cảm ơn em nhiều nhé, lúc nào đoàn đi qua địa danh nào gần chỗ em thì chịu khó qua giao lưu nha. chúc em thành công trong cuộc sống. Nếu có time thì đưa phong trào nơi em phát triển. Với anh khi đã có niềm đam mê là không có biên giới

hungbmw

Cập nhật thêm anh em Đà Lạt thung lũng tình yêu nào, nơi có nhiều chim mơ và anh em Nam Định với Đặc sản bánh gai. and Nghệ An Quê Bác

2. Anh em Quy Nhơn
3. Anh em Quảng Nam
4. Anh em Nha Trang
5. Anh em Quảng Ngãi
6. Anh Em Đà Nẵng
7. Anh em Đà Lạt
8. Anh em Nam Định
9. Anh em Nghệ An

longchimdalat

Mà sao anh ăng ten mạnh ghê 29 này thi dân Đà Lạt chưa biết nữa mà anh biết rồi , mai mốt có vô đây nhớ đem theo 2 e nha anh , e 007 thì e ko dám hỏi rồi còn e nào 006 tặng e 1 con nha hihihihi !

sonbt

OK, Cảm ơn em nhiều nhé, lúc nào đoàn đi qua địa danh nào gần chỗ em thì chịu khó qua giao lưu nha. chúc em thành công trong cuộc sống. Nếu có time thì đưa phong trào nơi em phát triển. Với anh khi đã có niềm đam mê là không có biên giới
Hi hi, qua mấy bài viết học tập được ở anh nhiều thứ. ý tưởng táo bạo, niềm đam mề + 3 chữ T nữa + 1 chút may mắn sẽ thành công !