Kết nối đam mê - Bạn đã bao giờ xuyên việt cùng chaomao.org ?

hungbmw

Mà sao anh ăng ten mạnh ghê 29 này thi dân Đà Lạt chưa biết nữa mà anh biết rồi , mai mốt có vô đây nhớ đem theo 2 e nha anh , e 007 thì e ko dám hỏi rồi còn e nào 006 tặng e 1 con nha hihihihi !
hí hí anh nghe đài BBC mà :) ngày trước anh cũng có con 000 )-( nên đi thung lũng tình yêu suốt kakaa

hungbmw

Ý tưởng táo bạo và rất hay , mình thì ủng hộ rồi mà khg thể nào sắp xếp tham gia đc, mong AE nào có điều kiện tham gia đi nhé. Riêng về công tác tổ chức đón đoàn ở TP Nha TRang mình sẽ thực hiện hoành tráng....
Cám ơn bác Hùng khởi xướng phong trào quá tuyệt này!
Thân!

có phải Nha Trang lộng gió đây không anh cmnhatrang ?

hungbmw

Cập nhật anh em đăng ký áo
Danh sách đăng ký áo
1. Nhan Nguyen
2. Chaomaohoakhe Thailan
3. Đỗ Ngọc Hưng
4. Vì anh là gió
5. Donald Nguyen
6. Lã Kông Hưng
8. HùngBMW
9. Minh Song
10. Ròm Minh
11. Hoàng Kiro

hungbmw

Cafe Bốn mùa lô 2 , chính xác là Nha Trang rồi... Lần này mình và ae sẽ setup một cuộc đón tiếp tại đây
Hehe cảm ơn anh cmnhatrang NHIỀU NHA. E đang lê tê phê vụ này quá. Tối nay ăn cơm nói chuyện với Bà Xã, thế là đòi nhập đoàn luôn anh ạ :)

hungbmw

Danh sách đăng ký áo
1. Nhan Nguyen
2. Chaomaohoakhe Thailan
3. Đỗ Ngọc Hưng
4. Vì anh là gió
5. Donald Nguyen
6. Lã Kông Hưng
8. HùngBMW
9. Minh Song
10. Ròm Minh
11. Hoàng Kiro
12. Đức Nguyễn Minh

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Danh sách đăng ký áo
1. Nhan Nguyen
2. Chaomaohoakhe Thailan
3. Đỗ Ngọc Hưng
4. Vì anh là gió
5. Donald Nguyen
6. Lã Kông Hưng
8. HùngBMW
9. Minh Song
10. Ròm Minh
11. Hoàng Kiro
12. Đức Nguyễn Minh

12. Đức Nguyễn Minh = chaomao_mduc

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Cảm ơn chaomao_mduc nhiều nha, bạn vui lòng để lại địa chỉ nếu có cơ hội chúng ta sẽ giao lưu
Bác cứ vào đến Quảng Nam- Đà Nẵng thì bác có trốn cũng không thoát được cụ Đức đâu.
Các cụ QN-ĐN nhớ cập nhật chương trình của cụ Hùng để cùng lên chương trình nhé, theo mình thì gộp chung luôn Đà nẵng+ Hội An+ Quảng Nam vào làm 1 cho đông vui, đồng thời cũng để tiết kiệm thời gian cho đoàn, có được không?
Thân

oliveken1989

rất chi là nhiệt huyết, tinh thần rất cao và tình yêu với chào mào đã ăn sâu vào xương tủy, chúc cho chương trình xuyên việt này thành công tốt đẹp và xiết chặt tình đoàn kết, giao lưu giữa các nghệ nhân trên toàn quốc.

hungbmw

Bác cứ vào đến Quảng Nam- Đà Nẵng thì bác có trốn cũng không thoát được cụ Đức đâu.
Các cụ QN-ĐN nhớ cập nhật chương trình của cụ Hùng để cùng lên chương trình nhé, theo mình thì gộp chung luôn Đà nẵng+ Hội An+ Quảng Nam vào làm 1 cho đông vui, đồng thời cũng để tiết kiệm thời gian cho đoàn, có được không?
Thân
cảm ơn bác đã có ý tưởng rất hay. chúng tôi sẽ có lịch trình cụ thể sau khi xin ý kiến và chốt các địa danh sẽ tham dự. lên cho tinh thần kết nối nghệ nhân nào

hungbmw

rất chi là nhiệt huyết, tinh thần rất cao và tình yêu với chào mào đã ăn sâu vào xương tủy, chúc cho chương trình xuyên việt này thành công tốt đẹp và xiết chặt tình đoàn kết, giao lưu giữa các nghệ nhân trên toàn quốc.
cảm ơn bạn nhiều nhé, khi vọng sẽ đc giao lưu cùng bạn trong chuyến xuyên việt này

thaiduykha

mình xin đăng ký 1 áo thái duy kha = thaiduykha
mình ở Hội An sẽ sắp xếp tham gia cùng anh em quảng nam