Mí lửa đang lột mỏ và trổ bông đầu

• Người khởi tạo TVC
  • Ngày bắt đầu

quangphucmobile90

Chia buồn lần nữa với bác về dzụ chim tặc. Tây Trà cũng là 1 vùng nhiều chim hay của QNgai đấy bác. Con bông của mình thì suy quá, giờ đang thay lông nên rất ít sổ, nhưng bọng cũng khá dài và nhanh.

Bác nghe giọng em mồi Tây Trà của mình nè:
http://www.chaomao.org/threads/17686-Siêu-mỏ
cảm ơn bác.
mình cũng nghe a nam chéc nói chim tây trà cũng khá hay. nghe giọng sổ khá nhanh và rát nhỉ. mình cũng kết cả ba tơ và minh long nửa.nhưng thấy tây trà trong clip của bác cung quá hay.

Chéc

giống con của em quá, nhưng con em mỏ lột trắng tinh rồi...chúc mừng bác.

phamnam186

Thế à, chúc mừng em. Làm cái clip hay mấy tấm ảnh cho anh em xem đi em.
e có 1 con mí lửa bông y như e này nhưng it hơn. Bác có ở gần quận Liên Chiểu không vậy. E có người nhà ở đó.có cơ hội e sẽ ra chơi lần nữa

TVC

e có 1 con mí lửa bông y như e này nhưng it hơn. Bác có ở gần quận Liên Chiểu không vậy. E có người nhà ở đó.có cơ hội e sẽ ra chơi lần nữa
Mình ở Liên Chiểu bạn à, gần ĐH Bách Khoa. Con trong avatar của bạn đấy à?
đẹp qá a ơiiiii:)
Cảm ơn em. Do hữu duyên thôi, khi mới bắt mới có mấy chấm trắng nho nhỏ, giờ ra nhiều.

xoong thung

Mới đầu thấy bác nói nhập khẩu nghĩ ngay bác này bẫy hoài, bổi hay nhiều sao vẫn nhập hóa ra là hàng độc. Chúc mừng bác, chim suy vậy chắc giá em nó cũng suy theo hehehe chúc mừng..chúc mừng!

phamnam186

Cảm ơn em. Do hữu duyên thôi, khi mới bắt mới có mấy chấm trắng nho nhỏ, giờ ra nhiều.
vậy là ngay nhà người nhà mình rồi. Ở đó bác có biết ai tên là Ngông người Hải Dương nấu rượu không. Đó là bác mình

bachxitrum

Cho mình hỏi ban ở tây trà hả? Hay sao mà thấy bạn post lên tòan là chim tây tra k ah

TVC

Mới đầu thấy bác nói nhập khẩu nghĩ ngay bác này bẫy hoài, bổi hay nhiều sao vẫn nhập hóa ra là hàng độc. Chúc mừng bác, chim suy vậy chắc giá em nó cũng suy theo hehehe chúc mừng..chúc mừng!

Uh, tình cờ thôi bạn, do mình có đưa em làm trên Tây Trà thấy mình tìm mua chim bông ghép đẻ nên nó giới thiệu và mua giúp luôn... chắc co duyên với em nó :)

TVC

Chuc mug a.hi vog e no nhah co nhug dieu nhu a mog muon.Than
Cảm ơn em, hi vọng nó "kết" em mái bông cổ ở nhà để cho ra F1 bạch tạng... hehe
Vụ này khó lắm tỉ lệ 1/1triệu. Keke
Bác chỉ được cái nói đúng :). Thôi thì cứ mơ ước đi bác, mơ ước không tốn tiền mà... keke
vậy là ngay nhà người nhà mình rồi. Ở đó bác có biết ai tên là Ngông người Hải Dương nấu rượu không. Đó là bác mình
Thế hả bạn, mình không uống rượu nên không biết mấy người nấu rượu ở đây. Nếu có dịp ra thăm bà con, nhớ alo mình nhé, ae cafe giao lưu cho vui.

TVC

To bachxitrum: Không bạn, mình ở TP Đà Nẵng nhưng làm ở Quảng Ngãi - vùng giáp ranh với KonTum, Tây Trà và Trà My của QNam. Vậy nên chim có bóng bộ và chất giọng gần giống nhau. Chim mình bẫy là Sơn Tây, còn mấy em Tây Trà là mình mua hoặc giao lưu trao đổi với anh em thôi.

phamnam186

Cảm ơn em, hi vọng nó "kết" em mái bông cổ ở nhà để cho ra F1 bạch tạng... hehe

Bác chỉ được cái nói đúng :). Thôi thì cứ mơ ước đi bác, mơ ước không tốn tiền mà... keke

Thế hả bạn, mình không uống rượu nên không biết mấy người nấu rượu ở đây. Nếu có dịp ra thăm bà con, nhớ alo mình nhé, ae cafe giao lưu cho vui.
có dịp nhất định sẽ gặp bác giao lưu. Tiện xưng hô mình tên Nam 30t.còn bác bao nhiêu tuổi tên gì ạ

phamnam186

Khôngbác ak con đó bán rồi. Năm nay trắng gần hết
[/URL][/IMG]