Nhờ ae thẩm âm dùm

cmtegiac

Bạn cmtegiac cho mình hơi xíu nha. Mình khg thấy bạn gthieu gì chim già mùa hay khg nhưng khi coi qua 3video mình cảm nhận đay là con chim hung chim.và mình rất thích máy em ché 3tg xetxetxet đều là chim chơi phong cánh và bền mình phán vậy có đúng khg.
COn bên phải thì dữ chim, còn về độ bền thì mình ko rõ bạn ah vì mới dợt được vài lần thì nó thay lông, clip mới quay là nó mới 50% lông. Trước đây dợt nó chơi tàn tàn khoảng 3h nhưng ko chơi bùng nổ cứ đều đều như thế thôi

minhche17

Thoạt nghe mình nghĩ chim Quảng nhưng nghe kỹ lại rồi và nhìn dáng nữa thì giống chim Huế A Lưới hơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vubaucat

chim anh ở vùng đảo trường sa.giọng hót nghe như sóng biển ngoài đảo xa.ko đúng anh dắt em đi nhậu.kaka

thanhhieu11

Clip giọng

Clip giọng khi đấu
Phần 1 (con bên phải)

Phần 2(con bên phải)
toàn cọp không thèm phết :( 3 4 cao thủ cho ý kiến rồi mà không biết có đúng vùng không A nhỉ tối nay hoang mang khó ngủ đây kkkkkk

Mickeycm.batoqn

mình và Bảo làm 1 kèo đi, hehe 1 chầu cà phê cho mấy anh em cũng được, con này chắc chắn A lưới, vì mình thấy tận tay vay tận mặt rồi

chầu cafe mà bao mấy ae zô đây bàn giọng cũng căng nha Tùng hii

nếu sai ,anh em nào kêu a lưới thì gom hết CX đi bảo rửa 1 lần,sẳn tiện rửa A lưới luôn kakaka

Mickeycm.batoqn

mình và Bảo làm 1 kèo đi, hehe 1 chầu cà phê cho mấy anh em cũng được, con này chắc chắn A lưới, vì mình thấy tận tay vay tận mặt rồi

chầu cafe mà bao mấy ae zô đây bàn giọng cũng căng nha Tùng hii

Ẹc ông anh giêt em,câu đó là nói đùa đó anh trai.Ko phải là nổi nóng đâu :)

Ôi, có cần căng thẳng thế không Bảo ơi, chỉ là thẩm âm thôi mà

Gullit

Em mới tập chơi chim gần 1 năm , đang kiếm 1 chú bổi tố chất hay để nuôi nhưng nhà ở sài gòn kiếm chim khó quá , với cũng chẳng quen ai rành chim chóc để bái sư, ae nào biết ai tuyển chim hay bày mình với
Thân- Chúc AE luon vui

hoangnguyen

Chim này chính xác là chim Việt Nam rồi a Hùng ơi..em nói không bao giờ sai đâu :p

cmtegiac

Em mới tập chơi chim gần 1 năm , đang kiếm 1 chú bổi tố chất hay để nuôi nhưng nhà ở sài gòn kiếm chim khó quá , với cũng chẳng quen ai rành chim chóc để bái sư, ae nào biết ai tuyển chim hay bày mình với
Thân- Chúc AE luon vui
Bạn chịu khó ra cội để xem, sau đó thấy kết em nào thì theo dõi rùi làm quen với chủ nhân. Cuối cùng hỏi xem họ có nhượng k, nếu nhượng mà vừa túi tiền thì mua