Nhờ ae thẩm âm dùm

hoangnguyen

Em mới tập chơi chim gần 1 năm , đang kiếm 1 chú bổi tố chất hay để nuôi nhưng nhà ở sài gòn kiếm chim khó quá , với cũng chẳng quen ai rành chim chóc để bái sư, ae nào biết ai tuyển chim hay bày mình với
Thân- Chúc AE luon vui
Cứ ra cội xem rồi hỏi mua là chắc nhất bạn ơi..mình nhìn bằng mắt nó thú hơn và thật hơn những lời nói

Em mới tập chơi chim gần 1 năm , đang kiếm 1 chú bổi tố chất hay để nuôi nhưng nhà ở sài gòn kiếm chim khó quá , với cũng chẳng quen ai rành chim chóc để bái sư, ae nào biết ai tuyển chim hay bày mình với
Thân- Chúc AE luon vui

chẳng phải bác đã vào topic của a Hùng rùi còn j! qua nhà a Hung đi anh í có tiếng là vui vẻ nhiệt tình và đầy kinh nghiệm ak!:cool:

dieu

anh hùng có cần thợ phụ không mai em qua phụ anh mau mau còn xách chim về mà nghe giọng tiếp chứ buồn lắm anh ơi :) nhà em hai con nó ché kinh vãi , mai cho nó đi chiến thử coi .

hoanghiro

Mình dùng điện thoại nghe không chuẩn,như giọng a lưới hả bạn,dáng dấp ok đấy

thanhhieu11

anh hùng có cần thợ phụ không mai em qua phụ anh mau mau còn xách chim về mà nghe giọng tiếp chứ buồn lắm anh ơi :) nhà em hai con nó ché kinh vãi , mai cho nó đi chiến thử coi .
chim nào mà ché nghe đã v diệu kakkkkkk

cmtegiac

Chịu khó chăm dùm a vài bữa nữa đi, nó ché thì trùm áo lồng lại em ơi

cmtegiac

Mình dùng điện thoại nghe không chuẩn,như giọng a lưới hả bạn,dáng dấp ok đấy
Cám ơn bạn đã cho ý kiến, mình không rành về giọng nên mới hỏi ae vì mình từ hồi chơi chim tới giờ toàn nghe chim hót trên dàn nên giờ không phân biệt nổi vùng nào với vùng nào

Mickeycm.batoqn

Cám ơn bạn đã cho ý kiến, mình không rành về giọng nên mới hỏi ae vì mình từ hồi chơi chim tới giờ toàn nghe chim hót trên dàn nên giờ không phân biệt nổi vùng nào với vùng nào

gió mát thấy ớn :) ko biết go\iongj mà biết con chim Ông Hoàng Sì Căn ĐỒ Namkiet tuyển biết có giọng mái kakakak :)