Tổng hợp hình ảnh / sự kiện của chaomao.org

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Cáo phó : CỤ ĐÃ LÊN MÂM

...huhuhu....
Trân trọng kính báo!
Tinatino

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Đã quá! lại nhậu, các cụ xuyên việt ghê quá, mai nhớ dành sức bẫy nhé cụ Trịnh nhớ giữ sức khỏe mai đi bẫy nhé, về tặng mình con bổi già với nhé cụ.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Đã quá! lại nhậu, các cụ xuyên việt ghê quá, mai nhớ dành sức bẫy nhé cụ Trịnh nhớ giữ sức khỏe mai đi bẫy nhé, về tặng mình con bổi già với nhé cụ.
Gửi trước cho cụ Đoán em này nè, chiêm ngưỡng bưởi Đaklak nhé (em nó còn non mùa, hơi e thẹn che chắn kỹ quá ).

Mời cụ xem qua.
Thân chào, tinatino.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Cảm ơn cụ đã mời em nhưng hàng này gặm không zô, có AE nào mới đến nữa cụ up lên luôn xong kéo xuống cầu chui ấy.

Tuansmb

Chào Mào Danh Dự
Tạm biệt Quy nhơn, tạm biệt các AE thành viên của org đất võ Bình định, chúng tôi lên đường với nhiều cảm xúc lưu luyến. Không quên được sự chân thành, nhiệt tình, tình cảm và cởi mở của các bác Tuansmb, doanlengoc, viet, th4nqn, xuanhuy008, đặc biệt chaomaomai hotgirl và phu nhân bác Đoán....Hẹn gặp lại các bác một ngày ko xa.Thân chào, tinatino.
Thân chào các AE!
Chú Tâm - Đại sứ chaomao.ogr này quá khách sáo rồi, chỉ sợ còn thiếu sót chưa chu đáo với AE thôi. Nếu có thì sorry nhé.
Sáng nay bỏ việc Cty để đi bẩy cùng AE, người thấp thỏm vì ĐT cứ reo liên hồi cộng với bẩy kg được em nào mà tỏi hết một em, nên đi bẩy mà không sướng tí nào. Hy vọng chuyến bẩy sau sẽ khá hơn.
Vì có công việc gấp ở Cty nên lúc trưa không tiễn anh em được. Thông cảm nhé.
Chúc AE tiếp tục chuyến đi vui vẻ và thành công nhé.
Tuansmb

thaphuongkhach

Administrator
Híc, nhậu hoài thì em ngán nhưng cứ nghe hú hí, gái gú thì em lại ghiền, người nó cứ rạo rực cả lên bác Tâm ạ! Bác chụp hình bưởi mà làm kỹ xảo thế kia thì đố mẹ đứa nào nhận ra ba nó là ai? Hahaha...hay bác thấy bưởi mất bình tĩnh nên tay cầm máy nó thế nhễ? Nếu đúng thì quất con miếng chồn l... đi bác (từ này em lặp lại của bác cọp, đúng ko bác Lee?)

Thân ái!

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chào mào non nhà vip là trống hay mái mà em dể thương vậy :)

Mái non , bao mái nhé . Cả nhà thương nhau , còn gì bằng nữa . He he .

P/S: Bác Tâm vui cười xuyên lục địa sướng nhất rồi , he he , chúc mừng Đại Sứ nhé !

Thân , black_fish9402 ,

th4nqn

Chào Mào Đường Phố
Tạm biệt Quy nhơn, tạm biệt các AE thành viên của org đất võ Bình định, chúng tôi lên đường với nhiều cảm xúc lưu luyến. Không quên được sự chân thành, nhiệt tình, tình cảm và cởi mở của các bác Tuansmb, doanlengoc, viet, th4nqn, xuanhuy008, đặc biệt chaomaomai hotgirl và phu nhân bác Đoán....Hẹn gặp lại các bác một ngày ko xa.Thân chào, tinatino.

Hồi sáng đi bẩy em đi ko được cũng tiếc tiếc với ko nhìn được lần cuối mấy anh rời Quy Nhơn.Ở nhà tưởng việc bẩy thành công lắm chứ ai ngờ có chuyện buồn.Chia buồn cùng anh Tuấn nhé chắc em đó ko có duyên với anh vậy hjhj (đôi khi chuyện đó xảy ra anh cũng đã giúp AE trong DĐ rút ra kinh nghiệm sau này)

Thôi thì tạm biệt các anh trên DĐ này vậy.Chúc các anh có những chuyến phưu lưu thú vị, gặp nhiều may mắn nhé:D rồi về với vợ con keke.
Thân chào!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Tiếp tục chương trình giao lưu tại Daklak là phần dợt chim tại trường chim chào mào Bé

Anh Bé, chủ trường

Chúc các bác ngày mới vui vẻ
Thân chào, tinatino.

xuanhuy008

hôm đi bẫy em bận việc nên phải về trước, cũng không chào tạm biệt mấy bác được! chúc mấy bác đi DL thành công. nhớ có quá cho ae trên diễn đàn nhé các bác!
chúc cho diễn đàn cúng ta ngày càng vui vẻ và đoàn kết hơn nữa! thân!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
má ơi coi mà không thể cầm lòng được anh T6am chơi dữ quá, không hổ danh "Đại Sứ" haha, chọn đúng người đúng tội rồi Leo ơi hehe!!!
Ước gì mình được như anh ấy!!! Thôi nghỉ việc Cty về làm ông chủ cho thỏa chí ngao du như cụ vậy hixhix!!!
1 chữ thèm...
Thân chúc anh luôn có sức khỏe và thành công nhé đại ca Tâm hehe!!!
Chúc anh em luôn vui vẻ trong đại gia đình chaomao.org!!!

PS/ kiểm điểm bác Leo vì làm mất văn hóa nho nhả .org nhé!!! dẫn chứng : : org mà chú ấy dịch (ông rờ gái)...hixhix. Bà nào dám cho ông xã giao lưu với hội đó dc trời!!!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Tiếp tục chương trình giao lưu tại Daklak là phần dợt chim tại trường chim chào mào Bé

Anh Bé, chủ trường

Chúc các bác ngày mới vui vẻ
Thân chào, tinatino.

Sau bao ngày chinh chiến mà anh Tâm vẫn hồng hào và cười đều ghê nhỉ! Khâm phục bác quá nhé!!!

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Híc, nhậu hoài thì em ngán nhưng cứ nghe hú hí, gái gú thì em lại ghiền, người nó cứ rạo rực cả lên bác Tâm ạ! Bác chụp hình bưởi mà làm kỹ xảo thế kia thì đố mẹ đứa nào nhận ra ba nó là ai? Hahaha...hay bác thấy bưởi mất bình tĩnh nên tay cầm máy nó thế nhễ? Nếu đúng thì quất con miếng chồn l... đi bác (từ này em lặp lại của bác cọp, đúng ko bác Lee?)

Thân ái!

Mấy cái vụ này là sở trường của cụ Lý Hổ rồi..keke..!

Thân/Leebul

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Mấy cái vụ này là sở trường của cụ Lý Hổ rồi..keke..!

Thân/Leebul

haha nghe bưởi là có bác Lee nè!!!
Hèn chi anh Tú nói bác vậy.... mà em chưa tin nè!!!
Ráng xong việc vô Sg sớm test xem sao ý!!!
Hahaha!!!

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Thế các cụ không đi bẫy chim sao bây giờ còn dợt chim, hix hix. Nhớ mang theo rượu sake và tiểu hổ để còn lấy sức nhé! Đi bẫy đợt này báo lại chiến lợi phẩm đấy, qua hình ảnh thấy thời tiết đẹp quá.

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
mấy bác này sức khỏe vô địch thật . Nhưng chơi vậy nó mới đã . Có dịp nhất định phải làm chuyến cho bằng a bằng e mới đc

Leodevincy

Chào mào Việt
Đề nghị chú chào mào Nha Trang kia, vắng chủ nhà ko được núp lùm bắn tỉa đồng đội. ^^ Còn về phần câu dịch, tối hôm kia khi off tại Quy Nhơn, bác Tâm tinatino bắn tỉa thế nào mà em chào mào mái bảo là mấy ông thuộc hội ORG là ông rờ gái thì sao chơi chim được ;-))) Cái này nếu bác cmnhatrang đòi kỷ luật em thì em vào ban nick bác "Đại sức chào mào" trước kaka ;-)

P/S: Anh em phi đội bẩy chim đâu rồi, đang núp lùm chụp chim tới đâu rồi mà chưa thấy phóng viên tác nghiệp nhẩy. Kaka

Leodevincy,