Thông Báo Hội Thi Chim Chào Mào CLB Chim Cảnh Cầu Sắt Lái Thiêu Mở Rộng Năm 2015 (12/07/2015)

cmkhanhbinh

Sao nặng nề vậy a cmkhanhbinh???a có đi thi giải LONG AN(14/6) vừa rồi k?ông a đi về có tâm trạng như bạn nói vậy đó
nhiều rồi bạn, bây giờ trọng tài nó ko có công minh, mà ngẫm lại nhiều khi thấy nhiều ông chơi chim chak j đã thâm niên bằng mình với lại chấm chim mà dìu chim nhà vào, nghĩ chán thôi rồi, tốt nhất nhìn mặt trọng tài mà đi thi ae ạh, ko cần nge thằng nào khẳng định hay nói hay j cả... tiêu cực giờ chiếm 97% trong các cuộc thi rồi....

baonguyen.q7

Dù bạn có ăn rau sạch thì cũng gặp con sâu đó bạn"cmkhanhbinh".Cuộc chơi luôn gắn liền với đam mê,có người đi thi cả đời k được giải nhưng họ vẫn thấy vui,vì họ đi giao lưu là chính.còn bạn'cmkhanhbinh" có vẻ nặng nề về cuộc chơi quá!!!!bạn thử hỏi bạn đã xây dựng được ji cho cuộc chơi chung.Sân chơi ở đâu tổ chức tốt sẽ có a e đến chơi,và nhận giải ở sân chơi đẹp bao giờ cũng tôn vinh chú chim đạt được,riêng mình ủng hộ Tranduongkhai!!!dám nói ra cái khó nhất của trọng tài,còn mấy ông mở miệng ra nói đi xd phong trào phát triển Đoàn Kết mà lại đi tạo ra cuộc thi cùng ngày thì Đoàn Kết kiểu gì vậy"CMKHANHBINH".Hãy chơi nhẹ nhàng!!!!Hãy cùng nhau đấu tranh tiêu cực,ai có thông tin tiêu cực thì thông báo cho a e biết,như vậy mình sẽ có sân chơi vui vẻ thôi các bạn

A7ic8uHE39Q+TzifxcCx3wPcPl6AAAAAElFTkSuQmCC
dự báo thời tiết ngày 12/07/2015 Nam Bộ
Nhiều mây, phía bắc có mưa vài nơi, sáng sớm có nơi có sương mù; Phía nam đêm và sáng có mưa, có nơi mưa vừa, mưa to và dông. Gió nhẹ.
Nhiệt độ thấp nhất từ : : 21 – 24[SUP]o[/SUP]C
Nhiệt độ cao nhất từ : : 25 – 28[SUP]o[/SUP]C

linhu

nhiều rồi bạn, bây giờ trọng tài nó ko có công minh, mà ngẫm lại nhiều khi thấy nhiều ông chơi chim chak j đã thâm niên bằng mình với lại chấm chim mà dìu chim nhà vào, nghĩ chán thôi rồi, tốt nhất nhìn mặt trọng tài mà đi thi ae ạh, ko cần nge thằng nào khẳng định hay nói hay j cả... tiêu cực giờ chiếm 97% trong các cuộc thi rồi....

1. 97% tiêu cực trong các cuộc thi <-> 100 trọng tài có 3 trọng tài công minh --> 1 cuộc thi 10 trọng tài thì có 0.3 trọng tài ko công minh. Theo toán học thì số người là số nguyên vậy 0.3 người coi như là Zero <-> 100% tiêu cực ở tất cả các cuộc thi. Vậy bạn cmkhanhbinh còn khen Thủy mộc làm gì, tốt nhất nghỉ chơi chim cho đỡ hại não :)
2. Bàn về vấn đề thâm niên càng chơi càng lên level là chưa chính xác, quan trọng chơi kèm học hỏi, tiếp nhận cái mới, biết nhận cái mình chưa biết để học hỏi mới là tài, là nghệ nhân, còn thâm niên ôm cục tức là nạn nhân :)

tuanbi

1. 97% tiêu cực trong các cuộc thi <-> 100 trọng tài có 3 trọng tài công minh --> 1 cuộc thi 10 trọng tài thì có 0.3 trọng tài ko công minh. Theo toán học thì số người là số nguyên vậy 0.3 người coi như là Zero <-> 100% tiêu cực ở tất cả các cuộc thi. Vậy bạn cmkhanhbinh còn khen Thủy mộc làm gì, tốt nhất nghỉ chơi chim cho đỡ hại não :)
2. Bàn về vấn đề thâm niên càng chơi càng lên level là chưa chính xác, quan trọng chơi kèm học hỏi, tiếp nhận cái mới, biết nhận cái mình chưa biết để học hỏi mới là tài, là nghệ nhân, còn thâm niên ôm cục tức là nạn nhân :)

like cho bạn linhu

cmkhanhbinh

xét về khía cạnh khách quan đi thi để giao lưu học hỏi mình chấp nhận, còn nói đi thi mong thành tích là nạn nhân thì các bạn ít ai ko là nạn nhân lắm, ko ai có chú chim hay mà ko muốn vinh danh, nhưng khốn nạn thay vẫn phải phụ thuộc vào những con sâu trong cuộc thi đấy, các bạn đừng nói mình đi thi cho vui nhé... chỉ là ngụy biện thôi, còn mình khen thủy mộc vì trong danh sách trọng tài mình thấy đc những trọng tài cầm bút vì cộng đồng và ae chơi chim, các pro ko cần lăng xê cầu sắt đâu nhé, mình nge quá nhiều tai tiếng rồi... nhất, nhì, ba ,tư khỏi cần bàn khi sách chim đi. có chăng cũng chỉ có cái top thôi... các bạn đừng chém mình mình sợ ko còn tay nuôi chim đâu
cảm ơn các bạn quan tâm mình, thân!

Ken Nguyen

Nếu có điều kiện, ngày 12/7 mình tổ chức giải chiếc SH để chung vui ngày hội các cuộc thi cho hoành tráng với a,e, nhưng kẹt trọng tài quá, có mấy a trọng tài mà nhận chấm cùng lúc 2,3 chổ sợ không kham thêm nổi chổ mình, nên thôi.

cmkhanhbinh

Nếu có điều kiện, ngày 12/7 mình tổ chức giải chiếc SH để chung vui ngày hội các cuộc thi cho hoành tráng với a,e, nhưng kẹt trọng tài quá, có mấy a trọng tài mà nhận chấm cùng lúc 2,3 chổ sợ không kham thêm nổi chổ mình, nên thôi.
kkkk trọng với chả mà tài.... dẹp hết đi cho lành :D

thaphuongkhach

Administrator

Bạn này đọc qua mấy commment có vẻ cay cú và bị ai đó kích động nhỉ? Chỉ là chơi thôi mà, mình không thích không cần đến, không cần phải tham gia. Còn cho dù là cuộc chơi thì tốt xấu đều có luật và những điều được/mất cả, muốn chơi thì hãy nghĩ cho kỹ chứ ai ép mà phải cay cú. Bạn nghĩ ăn trộm, ăn cướp sẽ ko ai chơi, sẽ chết vì cô độc sao? Tốt và xấu đều có bè phái hết nhé bạn!

lamtran

Bạn này đọc qua mấy commment có vẻ cay cú và bị ai đó kích động nhỉ? Chỉ là chơi thôi mà, mình không thích không cần đến, không cần phải tham gia. Còn cho dù là cuộc chơi thì tốt xấu đều có luật và những điều được/mất cả, muốn chơi thì hãy nghĩ cho kỹ chứ ai ép mà phải cay cú. Bạn nghĩ ăn trộm, ăn cướp sẽ ko ai chơi, sẽ chết vì cô độc sao? Tốt và xấu đều có bè phái hết nhé bạn!

Quá chuẩn luôn...like cho anh này.

dungchaomaovt

.
Thâm thúy quá.chỉ là chơi chim thôi mà.....quá chuẩn.

hoatlinh

Member
Ông nầy đêm chim về mà yêu một mình đi, cái gì mà yêu cả bầu trời? đã nói anh em thì phải có cội - có hội - có tổ chức.
Cứ cho là :
Có mợ thì chợ cũng đông
Không mợ thì chợ cũng đâu bỏ không hôm nào

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Mấy bố phá nát cái topic thông báo của a Hòa rồi đó. Chỉ là thông báo thôi mà. Nên xây dựng thì hay hơn. Còn những thắc mắc khác ko liên quan. Xin hãy lập topic khác để thảo luận và cùng nhau phát triển. Cám ơn anh em.

xét về khía cạnh khách quan đi thi để giao lưu học hỏi mình chấp nhận, còn nói đi thi mong thành tích là nạn nhân thì các bạn ít ai ko là nạn nhân lắm, ko ai có chú chim hay mà ko muốn vinh danh, nhưng khốn nạn thay vẫn phải phụ thuộc vào những con sâu trong cuộc thi đấy, các bạn đừng nói mình đi thi cho vui nhé... chỉ là ngụy biện thôi, còn mình khen thủy mộc vì trong danh sách trọng tài mình thấy đc những trọng tài cầm bút vì cộng đồng và ae chơi chim, các pro ko cần lăng xê cầu sắt đâu nhé, mình nge quá nhiều tai tiếng rồi... nhất, nhì, ba ,tư khỏi cần bàn khi sách chim đi. có chăng cũng chỉ có cái top thôi... các bạn đừng chém mình mình sợ ko còn tay nuôi chim đâu
cảm ơn các bạn quan tâm mình, thân!

nói vậy là bạn biết cuộc thi tại cầu sắt tới những con chim nào có giải nhất nhì ba tư rồi à?nói xạo cũng xạo vừa vừa thui bạn nhé

dungchaomaovt

Mấy bố phá nát cái topic thông báo của a Hòa rồi đó. Chỉ là thông báo thôi mà. Nên xây dựng thì hay hơn. Còn những thắc mắc khác ko liên quan. Xin hãy lập topic khác để thảo luận và cùng nhau phát triển. Cám ơn anh em.
. ờ nhể. bác này nói có phần đúng. nhưng cũng nhờ vậy mới hiểu thêm đôi chút về tình hình thi cử , chim cò . Chúc tất cả mọi người đồng lòng , vui vẻ, và có 1 cuộc thi tốt đẹp.

Ngoclonla

ken nguyen <<<Nếu có điều kiện, ngày 12/7 mình tổ chức giải chiếc SH để chung vui ngày hội các cuộc thi cho hoành tráng với a,e, nhưng kẹt trọng tài quá, có mấy a trọng tài mà nhận chấm cùng lúc 2,3 chổ sợ không kham thêm nổi chổ mình, nên thôi>>>> { . ken nguyen to chuc thi ,,} <<<<<,anh tai tro chiec xich lo thoi @ nhe em>>>>>

baonguyen.q7

Đã chơi cho vui mà thấy cmkhanhbinh láo quá,đéo biết con cccc gì mà toàn nói tào lao.có bản lĩnh thì cầm chim đi thi lấy giải về nói chuyện đúng sai???thử hỏi xem đi chơi được mấy giải làng xã mà nói chuyện có vẻ cay cú chuyện trọng tài,con người ai cũng có mặt tốt và mặt xấu,hãy nhìn cái tốt mà chơi chứ đi tìm cái xấu thì ở nhà chơi với DẾ đi cmkhanhbinh