Thông Báo Hội Thi Chim Chào Mào CLB Chim Cảnh Cầu Sắt Lái Thiêu Mở Rộng Năm 2015 (12/07/2015)

locyemthai

Nghe thông tin AE đang nóng hổi cho 2 cuộc thi lớn cùng ngày! Mà mấy thánh cũng chém ghê thiệt, rách te tua mịa cái Topic của người ta luôn rùi!
Mà thôi! Dù sao cũng chỉ là chim với cò! Có cần phải vậy kg AE? Thix thì đến, kg thix thì chia tay!
Chúc AE sức khoẻ! Chim cò lun căng!
Chúc hội thi thành công!

thaphuongkhach

Administrator
Đề nghị anh em thảo luận trong giới hạn cho phép, nếu tiếp tục dùng từ ngữ không phù hợp BQT sẽ ban nick cảnh cáo các thành viên liên quan.

Thân ái,
thaphuongkhach

tuanminhchau

Cầm chim hay mà là chim của chủ còn bảo là người làm công ăn lương nuôi chim xách chim đi thi và nổ là chim của nó hiểu chưa thằng ngu
Bạn ăn nói cho đúng mực,không có lí do gì mà lại chửi anh em chơi chim.Như vậy là không ổn rồi,chơi chim dưỡng tính mà.tất cả vì đam mê mà lại như thế,xem và soi lại đi bạn.

baonguyen.q7

Cầm chim hay mà là chim của chủ còn bảo là người làm công ăn lương nuôi chim xách chim đi thi và nổ là chim của nó hiểu chưa thằng ngu
Mình có điện hỏi thẳng a Hoàng là muốn chém đây sẵn sàng tiếp,thật ra cuộc chơi đau phải cay cú vậy.Bác Hoàng đừng để a e k vui nha

chaomaochua152

Mình có điện hỏi thẳng a Hoàng là muốn chém đây sẵn sàng tiếp,thật ra cuộc chơi đau phải cay cú vậy.Bác Hoàng đừng để a e k vui nha
anh chém là chém cho vui không rảnh đâu mà đùa dai với mấy chú .thằng chaomaochua1 là thằng cặt nào đéo phải anh nha chú .lúc nao thi chim gặp chú cafe chơi ai nói gì kệ mẹ đi chém hoài mệt bỏ mẹ :cool:

Thế

anh chém là chém cho vui không rảnh đâu mà đùa dai với mấy chú .thằng chaomaochua1 là thằng cặt nào đéo phải anh nha chú .lúc nao thi chim gặp chú cafe chơi ai nói gì kệ mẹ đi chém hoài mệt bỏ mẹ :cool:
Ô đệch vậy là chú lớn rồi hả? Đọc 2 topic của chú là mềnh bạc nửa cái đầu luôn. Chóng mặt thật. Mấy tháng k lên org ,mịa lên đọc tí là chóng mẹt.

thaphuongkhach

Administrator

Đã nhắc nhở và tiếp tục vi phạm, thay mặt BQT diễn đàn tôi sẽ ban nick cảnh cáo trong vòng 01 tháng, nếu tiếp tục vi phạm sẽ ban vĩnh viễn!

thaphuongkhach

cmkhanhbinh

Bạn ăn nói cho đúng mực,không có lí do gì mà lại chửi anh em chơi chim.Như vậy là không ổn rồi,chơi chim dưỡng tính mà.tất cả vì đam mê mà lại như thế,xem và soi lại đi bạn.
bạn coi ông baonguyen.q7 có ăn nói ra trò j ko đã... ng ko ra gi ăn nói lỗ mãng thì sẽ ko nhận đc những lời tốt đẹp từ ng khác...

baonguyen.q7

nhiều rồi bạn, bây giờ trọng tài nó ko có công minh, mà ngẫm lại nhiều khi thấy nhiều ông chơi chim chak j đã thâm niên bằng mình với lại chấm chim mà dìu chim nhà vào, nghĩ chán thôi rồi, tốt nhất nhìn mặt trọng tài mà đi thi ae ạh, ko cần nge thằng nào khẳng định hay nói hay j cả... tiêu cực giờ chiếm 97% trong các cuộc thi rồi....
Bạn là người chơi chim bạn nói lên câu này thi bạn nên ở nhà đừng đem chim đi thi nữa.còn mình nói ji "cmkhanhbinh"tự xem lại đi,các cmnt của bạn chỉ phê phán người khác chứ bạn có tốt đẹp ji đâu mà nói

baonguyen.q7

xét về khía cạnh khách quan đi thi để giao lưu học hỏi mình chấp nhận, còn nói đi thi mong thành tích là nạn nhân thì các bạn ít ai ko là nạn nhân lắm, ko ai có chú chim hay mà ko muốn vinh danh, nhưng khốn nạn thay vẫn phải phụ thuộc vào những con sâu trong cuộc thi đấy, các bạn đừng nói mình đi thi cho vui nhé... chỉ là ngụy biện thôi, còn mình khen thủy mộc vì trong danh sách trọng tài mình thấy đc những trọng tài cầm bút vì cộng đồng và ae chơi chim, các pro ko cần lăng xê cầu sắt đâu nhé, mình nge quá nhiều tai tiếng rồi... nhất, nhì, ba ,tư khỏi cần bàn khi sách chim đi. có chăng cũng chỉ có cái top thôi... các bạn đừng chém mình mình sợ ko còn tay nuôi chim đâu
cảm ơn các bạn quan tâm mình, thân!
"cmkhanhbinh" dựa vào đâu nói lên những lời này??????bạn chỉ là người chơi thì bạn cũng chẳng bik ji về trọng tài hết.

luycaylon

Member
Happy birthday CLB Chim cảnh Cầu Sắt Lái Thiêu ! Chúc Hội thi Thành công rực rở !