Thông Báo Hội Thi Chim Chào Mào CLB Chim Cảnh Cầu Sắt Lái Thiêu Mở Rộng Năm 2015 (12/07/2015)

baonguyen.q7

Hay cho"thaphuongkhach"_xấu và tốt đềucó bè phái!!!theo mình nghĩ là thằng "cmkhanhbinh"là bè phái với lũ ô hợp chuyên làm những chuyện người khác ghét!cẩn thận nha cu

minhthuanan

Đã chơi cho vui mà thấy cmkhanhbinh láo quá,đéo biết con cccc gì mà toàn nói tào lao.có bản lĩnh thì cầm chim đi thi lấy giải về nói chuyện đúng sai???thử hỏi xem đi chơi được mấy giải làng xã mà nói chuyện có vẻ cay cú chuyện trọng tài,con người ai cũng có mặt tốt và mặt xấu,hãy nhìn cái tốt mà chơi chứ đi tìm cái xấu thì ở nhà chơi với DẾ đi cmkhanhbinh

Thằng " ch o sắc" cmkhanhbinh hôm thi dĩAN cũng thấy nhẩy vào bênh lũ ô hợp. Xách chim thi lấy giải rồi nói chuyện tiếp nhé cu, chưa cùng mâm baonguyen.Q7 thì câm mồm thối lại

lamgiadat

cuộc chơi đấu đá nhau chán quá bác minhthaunan oi!!!!!!!!

Đọc nhiều thấy bác này toàn đi kiếm chuyện đấu đá ko nề chứ ai đâu?cái gọi là vừa ăn cắp vừa la làng.chắm chim căng lửa la9m1 đây ,bạn nên cho chim ăn mướp khía cho bớt căng.chúc bạn thi lần này có giai lớn hơn tâm.thân

lamtran

Đọc nhiều thấy bác này toàn đi kiếm chuyện đấu đá ko nề chứ ai đâu?cái gọi là vừa ăn cắp vừa la làng.chắm chim căng lửa la9m1 đây ,bạn nên cho chim ăn mướp khía cho bớt căng.chúc bạn thi lần này có giai lớn hơn tâm.thân

Chuẩn nè....

chaomaochua3

Thời gian tổ chức 2 cuộc thi lớn trùng nhau! Các bạn nghĩ : Cầu Sắt(a Hòa) - Thủy Mộc (a Thành) muốn như vậy sao???
Xét về các góc độ:
1) tình cảm : Cầu Sắt và Thủy Mộc có tình cảm chiến hữu sâu đậm đã sát cánh,giúp đỡ qua nhiều cuộc thi lớn của 2 clb! Nhưng lần này ko the giúp đỡ, tương trợ nhau nhiều.a Hòa và aThanh cũng buồn lắm chứ!
2) con người: việc mời- giám sát- trọng tài có tâm,tầm,kinh nghiệm cũng hơi khó!
3) kinh tế: vì số chim dự thi sẽ chia làm 2 nên số lượng lồng thi sẽ khó đạt dc số lượng như dự kiến! Nên nguy cơ ban to chức lỗ là rất cao!
Xét các góc độ trên nhưng hai cuộc thi vẫn diễn ra cùng ngày!
Điều đó cho thấy BTC Cầu Sắt(a Hòa) và BTC Thủy Mộc (a Thành) có những khó khăn riêng khó nói!
Mình tin chắc bản thân a Hòa và a Thành ko muốn sự trùng lặp này đâu!
Hy vọng Mọi người hãy ủng hộ và xây dựng để 2 cuộc thi trên diễn ra tốt đẹp nhé!

baonguyen.q7

A ĐÙ!!!Các bạn nghĩ mình cay cú cuộc chơi nhưng mình k hề cay cú làm ji???vì thấy các bạn nói bên này đúng bên kia sai nên nhảy vào chém gió để ai hiểu sự tình nói ra cho a e vui vẻ,cuộc thi tuần,thi nội bộ trùng nhau là chuyện bình thường.còn cuộc thi lớn mà trùng nhau mà các bạn nói ai muốn tổ chức thì tổ chức,vậy người đó k biết gì về cuộc chơi hết,chơi là tạo sân chơi cho a e về càng đông càng vui,chứ tổ chức vậy có khác gì giải nội bộ"bên nào chơi bên đó" vậy GIAO LƯU- ĐOÀN KẾT gì ở đây?????hãy ngẫm lại đi các bạn,mình cũng là người chơi,có tổ chức chơi là vui rồi,nhưng sẽ tốt hơn khi ta chia ra tổ chức.còn chuyện chém gió thì xong cuộc thi ai thèm chém làm gì cho mệt."CƯỜI NGƯỜI HÔM TRƯỚC HÔM SAU NGƯỜI CƯỜI"Chúc các bạn vui vẻ và cay cú làm gì????mình ghét "cmkhanhbinh" nói bên Thủy Mộc tốt,bên "Cầu sắt" chưa thi biết con nào nhất,vậy theo các bạn là nó chém mạnh quá k???thật ra sân chơi nào a e kéo về chơi các bạn đã cảm nhận được.k có gì phải chém gió thêm nửa.CHÚC CÁC CUỘC THI THÀNH CÔNG!!!!!!!!!!!!

cmkhanhbinh

Thằng " ch o sắc" cmkhanhbinh hôm thi dĩAN cũng thấy nhẩy vào bênh lũ ô hợp. Xách chim thi lấy giải rồi nói chuyện tiếp nhé cu, chưa cùng mâm baonguyen.Q7 thì câm mồm thối lại
Bạn nên xem xét cách nc cua minh. Bạn biết mình là ai mà khang định thi ở di an mình làm j.? Hãy học cách tốn trong người khác để họ tôn trong mình... Cam ơn.!
Ah nếu chủ nhật này bạn thi bên di an thì mình dk chim mình số 041 rồi nhé, nếu muốn nc với mình thì hôm đó mình tiếp bạn
Thân!

phung64

Chim chưa thi mà mấy a chẻ quá! Để sức tới hôm đó thi đấu mấy a ơi! Chúc hội thi thành công tốt đẹp!

chaomaochua1

Dĩ hòa di quý đi mấy bác,baonguyen.q7 cũng chỉ là người làm lính nuôi chim thuê thui hay ho gì mà chém khiếp thế

mưa gió bão bùng tới ngày hôm đó không biết có đẹp trời để thi không nữa,chúc cho cuộc thi thành công tốt đẹp