Thông báo hội thi chim chào mào Vĩnh Điện mở rộng lần thứ 1 năm 2014

CMQN

Kaka chim chưa đủ lông ko ra đc rùi,đành lỡ hẹn với ae Vĩnh Điện rùi,hẹn dịp sau vậy.1lần nữa chúc ae VĐ hãy cố gắng làm nên 1giải thành công để ae org nhớ mãi.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Kaka chim chưa đủ lông ko ra đc rùi,đành lỡ hẹn với ae Vĩnh Điện rùi,hẹn dịp sau vậy.1lần nữa chúc ae VĐ hãy cố gắng làm nên 1giải thành công để ae org nhớ mãi.
ôi zời ơi bác này làm em cụt hứng quá đi , không có lửa thì đem ra đây em bật bếp ga hơ lửa cho nó lên có gì đâu mà phải xoắn. Hy vọng trời thương sẽ không có mưa để cuộc thi thành công, đem lại sân chơi cho anh em.

CMQN

Kaka lửa chim cần mái xinh mới kích lửa chứ chơi bếp ga thành mồi rùi.ae Qngãi lần này ra VĐ dự hội thi rất đông.

CMQN

Riêng bác em phải cho cái bếp ga bên cạnh cho nó mau lên lửa :D
ra lửa ko có mà cháy khắc nghẹt thì về vợ nó buồn thì cũng khổ.đi dễ khó về đây,mái chú Đức chuẩn bị cho ae dự thi đủ chưa mà có dư để fần cho anhh đây.

minhgas

Chào mào cùi bắp
ra lửa ko có mà cháy khắc nghẹt thì về vợ nó buồn thì cũng khổ.đi dễ khó về đây,mái chú Đức chuẩn bị cho ae dự thi đủ chưa mà có dư để fần cho anhh đây.
thằng Đức nó kết ông rồi nên nó dành riêng phần của nó cho ông , cứ yên tâm mà tận hưởng đi nhé :v

CMQN

Có đi ko lối về.kaka kiểu này fải xem lại cách ăn ở của mh thui.mà kết là do Minhgas hay chú Đức nói đây nhỉ

CMQN

Thi xong cho hình ảnh clip xem đi chứ,chờ hoài chả thấy gì hết.chúc mừng các ae Vĩnh Điện tổ chức hội thi thành công tốt đẹp.