Tiếng hót chim chào mào trung mang (Người Rừng)

TRUNG SVC

Giọng tốt và đanh lắm A Tuấn ơi.
A Lương ơi, vùng đất cũng như chim Trung mang sắp chuyển hết sang Hà Nội rồi đó A xem bố trí cho nó 1 lô nhé. A nhớ mang nước ở Quảng Nam Đà Nẵng ra nữa nha chứ không nó uống nước sông hồng lại hót giọng bắc thì uổn lắm đoá. Khakhakha,

Anh tuấn dẫn đường ống nước từ TRUNG mang ra bắc cho Anh em yên tâm mà chơi .he

saosau

Chim giọng hay quá, luyến láy, sướng nhất là lúc em nó bắn nghe đã tai ghê. Chúc mừng bác có chú chim hay.
Nhưng cho mình hởi chim Trung mang lúc nào thì hót wow trìu, có phải lúc đứng 1 mình không, còn khi đấu có wow trìu không.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chim giọng hay quá, luyến láy, sướng nhất là lúc em nó bắn nghe đã tai ghê. Chúc mừng bác có chú chim hay.
Nhưng cho mình hởi chim Trung mang lúc nào thì hót wow trìu, có phải lúc đứng 1 mình không, còn khi đấu có wow trìu không.
Lâu ngày quá bác Sáo nhỉ? Chim trung mang lúc đấu và hót cũng wow trìu bác àh, nhưng cũng tuỳ con (con nào nhặm wow trìu). Nhưng thường ra cội toàn trung mang không thì bọn nó sẽ wow trìu.
Hoặc khi ở nhà treo xa xa ra nghe bọn nó đấu giọng là wow trìu, sướnggggggggggggggggg lắm bác :D. Hẹn bác tại Nha Trang nhé. Hehee

Thân ái!