Tiếng hót chim chào mào trung mang (Người Rừng)

Mink

Chim ra giọng luyến láy tuyệt quá anh, xin hỏi hiện tại anh còn cầm em nó không vậy. Cảm ơn anh nhiều.

Mink

anh tuấn hiện vẫn còn giữ con này đó mink
Oh, vậy hả Kha. Không biết anh Tuấn giữ lại chơi hay có giao lưu không vậy Kha ?. Inbox Mink về thông tin em nó hiện tại giúp mình được không vậy?. Cảm ơn Kha nhiều !!!

quang tran

Oh, vậy hả Kha. Không biết anh Tuấn giữ lại chơi hay có giao lưu không vậy Kha ?. Inbox Mink về thông tin em nó hiện tại giúp mình được không vậy?. Cảm ơn Kha nhiều !!!
Anh Tuấn là kết chú ấy rồi đấy! Có duyên thì chú ấy sẽ về với đội anh!!!!
Cảm ơn anh rất nhiều vì chú Trung Mang:)

Mink

Anh Tuấn là kết chú ấy rồi đấy! Có duyên thì chú ấy sẽ về với đội anh!!!!
Cảm ơn anh rất nhiều vì chú Trung Mang:)
Tuấn rất kết những thể loại như thế Quang ơi !!! Chú Trung Mang về nhà sao rồi Quang, có ra giọng chưa vậy ? ngoài đó có điều kiện mồi tươi đầy đủ, tay chăm mát, hy vọng thời gian không lâu em nó sẽ mau căng lửa triu triu cả ngày thôi đó mà :)

vinhdq

Ông thần này toàn chim đỉnh, sao mấy cuộc thi ở Đà Nẵng hổng thấy ổng góp mặt ta, Anh em nào ở Đà Nẵng vào trả lời hộ cái.
Thân!

quang tran

Tuấn rất kết những thể loại như thế Quang ơi !!! Chú Trung Mang về nhà sao rồi Quang, có ra giọng chưa vậy ? ngoài đó có điều kiện mồi tươi đầy đủ, tay chăm mát, hy vọng thời gian không lâu em nó sẽ mau căng lửa triu triu cả ngày thôi đó mà :)
Chúc anh may mắn, lần đầu em nghe con này hót là mê luôn, quá hay, anh cmnhatrang cũng kết hàng này lâu rồi đó.
Chú Trung Mang về có thái độ tốt lắm anh, tắm lồng lực rất tự tin, có đấu bung cánh nhưng cũng còn yếu, khoảng tháng nữa sẽ ok.
Chúc anh sức khỏe!

gjangtjt

him nhà bác àh ? Bao nhiêu tuổi lồng rồi thế?tuyệt vời anh ơi.chúc mừng bác nhé