Trực tiếp hình ảnh và video Liên Hoan cuối năm khu vực Đà Nẵng và lân cận 27.01.2013

clbchimcanhtphue

Khổ cho mấy a hình ảnh sự kiện quá.Cứ cập nhật ảnh liên tục thì đâu có tham gia la hét j được.Thôi mấy anh hask cứ vui vẻ thu thập hình ảnh thôi tối về rồi cập nhật cũng được.
Chúc buổi tiệt vui vẻ đoàn kết.
thânks

hatdn

Vui quá! Nhà em cách địa điểm tổ chức 3km mà k tham gia dc. tiếc... Chuẩn bị sang thềm năm mới, chúc ae org Đà Nẵng và ae org cả nước một năm mới Sức Khỏe - An Khang - Thịnh Vượng, chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

sinhpham

Sáng nay bận chút viêc không là giật giải nhất của mấy bác rồi tiếc ghê,

VipClub

Vua Chào Mào
Vui quá .. Nhưng quả này phải phạt nặng những thành viên sau đây ... có áo ORG mà ko mặt đề nghị phạt nặng nè
Thứ 1 : Pa Tú : ThaPhuongKhach
Thứ 2 : Cụ VinhHuy
Thứ 3 : HuanCao
Thứ 4 : Cụ VanBinhHo
Đề nghị anh em gần cuộc off chuốc cho các pa này say quên lối về nhé ...

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Vui quá .. Nhưng quả này phải phạt nặng những thành viên sau đây ... có áo ORG mà ko mặt đề nghị phạt nặng nè
Thứ 1 : Pa Tú : ThaPhuongKhach
Thứ 2 : Cụ VinhHuy
Thứ 3 : HuanCao
Thứ 4 : Cụ VanBinhHo
Đề nghị anh em gần cuộc off chuốc cho các pa này say quên lối về nhé ...
Anh chưa có áo nhé em

Mr Cool

Lần đầu tiên đi off với các bác trong ORG mình cảm thấy rất vui :D Chả biết dùng từ nào để thể hiện hết sự nhiệt tình của anh em ORG Đà Nẵng và Quảng Nam. Nếu chú chim mình vượt qua vòng 15 con thì không còn gì vui bằng :cool: Cám ơn bác tri_okthau đã nhượng sdb 115 cho mình, mình sẽ lấy sbd này đặt tên cho chú chim của mình (mong em nó sớm được vinh danh trong trang Chào Mào Vip (đùa thôi mấy bác) :cool:) hehe. Một lần nữa cám ơn các bác, chúc các bác sức khoẻ, thành đạt.

Thân
Mr Cool

ledinhnhan01

hihi, vui quá, mấy anh ché nhau vui hơn cả thi chim. Mừng vì hội thi diễn ra tốt đẹp . cảm ơn diễn đàn đã tạo ra sân chơi lành lạnh , bổ ích, để ae có dịp giao lưu, ché nhau ( nhất là anh Huâncao + anh Minhgas ) =))

tosudoc

Còn hình ảnh tân 2 nữa sao các bác ko up lên luôn đi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii