Trực tiếp hình ảnh và video Liên Hoan cuối năm khu vực Đà Nẵng và lân cận 27.01.2013

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
hôm nay thật vui và nhiều ý nghĩa,không phải vì những giải thưởng mà vì nhờ có những ngày ntn nó mới làm nên 1 tập thể đoàn kết và gắn bó,mong rằng sẽ có nhiều hơn nữa các buổi ntn trong tương lai vì 1 cộng đồng chaomao.org đoàn kết và gắn bó,,,,,,,,,,,thân

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Hôm nay vui thật đấy mấy bác ơi! Hi vọng có nhiều cuộc off như vậy hơn! keke

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Nhìn thấy anh em vui quá rất them được có mặt tham gia, Chúc cho ORG ngày càng sự rỡ

thaphuongkhach

Administrator
Thân chào toàn thể anh em diễn đàn!

Trước hết, thaphuongkhach xin thay mặt BQT diễn đàn chaomao.org gửi lời cảm ơn chân thành đến các bác ở Hội quán Vườn Quê đã nhiệt tình hỗ trợ và tạo điều kiện cho ngày hội tất niên của anh em ORG Đà Nẵng và các tỉnh lân cận thành công tốt đẹp!

Cảm ơn các bác Vinhhuy, tri_okthau, Huancao, chaomao_mduc cùng những anh em trong BTC đã rất nhiệt tình trong công tác tổ chức nhằm mang lại 1 bữa tiệc đầy tình thân, ấm áp mang đậm chất ORG vốn có!

Qua hoạt động tại ĐN lần này, BQT xin được chia sẻ, ghi nhận sự đóng góp của anh em mọi miền vào sự phát triển chung của CỘNG ĐỒNG CHÀO MÀO VIỆT! Hi vọng không chỉ dừng lại ở đây mà sắp tới sẽ có những ngày hội tất niên của anh em Org khác trên mọi miền tổ quốc!

Một lần nữa xin trân trọng cảm ơn!

Thân ái!
thaphuongkhach

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
anh tri quả là cao thủ. em ra trể làm có vài lon mà muôn lên bờ rồi:confused:
Khen Trí cái khoản bia rượu thì có mà hết ngày;) nhìn cái nick là biết rồi.
Hôm nay rất vui đoàn kết he he, tất niên mà.
Rất hoan nghênh tinh thần của chú Hà, hôm nay vợ hỏi lấy chú ấy mà chú chờ trả lời với nhà gái OK xong là ra chơi với anh em luôn ka ka ka.
Còn chú Tuân đi Nha Trang về báo với vợ trễ tàu đi tất niên xong rồi mới về.
Thay mặt anh em biểu dương tinh thần ham chơi của hai chú.
Thân

Leodevincy

Chào mào Việt
Khen Trí cái khoản bia rượu thì có mà hết ngày;) nhìn cái nick là biết rồi.
Hôm nay rất vui đoàn kết he he, tất niên mà.
Rất hoan nghênh tinh thần của chú Hà, hôm nay vợ hỏi lấy chú ấy mà chú chờ trả lời với nhà gái OK xong là ra chơi với anh em luôn ka ka ka.
Còn chú Tuân đi Nha Trang về báo với vợ trễ tàu đi tất niên xong rồi mới về.
Thay mặt anh em biểu dương tinh thần ham chơi của hai chú.
Thân
Móa ơi, anh Vinh comment thế này rủi mà 2 bà có lỡ vào chaomao.org mà xem phải lời bác bình thế này chắc bác Tuân với bác Hà bị tịch thu chim và cấm chơi dưới mọi hình thức. Keke

Chúc mừng tinh thần đoàn kết & tất niên vui vẻ của AE chaomao.org tại Đà Nẵng và các tỉnh lân cận.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ái chà chà, nhìn bộ CUP và cờ của anh em ORG Đà Nẵng mà thèm

Chú này nhận CUP mà hình sự quá hèn gì Ko đạt giải là đúng rồi. :eek: ;).

Vote cho chaomao_mduc cái áo đồng

Anh em thật là vui và đầy ắp tình cảm ORG

Chúc mừng buổi off tất niên của anh em ORG Quãng Nam Đà Nẵng thành công.
Thân chào, tinatino

tosudoc

Móa ơi, anh Vinh comment thế này rủi mà 2 bà có lỡ vào chaomao.org mà xem phải lời bác bình thế này chắc bác Tuân với bác Hà bị tịch thu chim và cấm chơi dưới mọi hình thức. Keke
Bác chỉ được cái nói đúng. hiiiiiiiiiii

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự

Chúc mừng tinh thần đoàn kết & tất niên vui vẻ của AE chaomao.org tại Đà Nẵng và các tỉnh lân cận.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy
Thì cũng phải để cho không chỉ 2 bà mà tất cả các bà lỡ có vào đây biết rằng mấy ông này chỉ ham chơi chim thôi chứ không chơi linh tinh mấy trò khác. Vui chơi lành mạnh các bà càng ủng hộ anh em mình chứ, đúng không nào?

thodeco

Thì cũng phải để cho không chỉ 2 bà mà tất cả các bà lỡ có vào đây biết rằng mấy ông này chỉ ham chơi chim thôi chứ không chơi linh tinh mấy trò khác. Vui chơi lành mạnh các bà càng ủng hộ anh em mình chứ, đúng không nào?
a Vinh nói hay quá a ơi hehe

Mr Cool

Like a Vinh ơi :)) em chưa có vợ nên cũng chưa sợ cái khoản này hehe

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
bác vinh là hay tếu lắm nhé :)

Tuanlainghi

thấy anh em họp mặt cuối năm vui quá chúc mừng tất cả ae một năm mới vui vẻ và hạnh phúc.mình rất tiết khoonh tham gia được buồn quá