Trực tiếp hình ảnh và video Liên Hoan cuối năm khu vực Đà Nẵng và lân cận 27.01.2013

hand

Em có thắc mắc là không hiểu sao trong hình có bác mặc áo rét lại có bác quần đùi áo phông nhỉ?

tran van trinh

Em có thắc mắc là không hiểu sao trong hình có bác mặc áo rét lại có bác quần đùi áo phông nhỉ?
đó là mấy bác ở hội vườn quê.còn bận áo rét là mấy ae ở xa tới ,ka ka ka ka .mấy bác vque nhớ bận quần dài vào nhe.ha ha ha

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Chú Thức đâu roài up lên tiếp đi chứ.
Còn nhiều bác hôm qua chụp ảnh thì đưa lên đi chứ.

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Trùng nội dung do comment bằng ĐT, các bác thông cảm.

Sửa lần cuối:

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chiều hôm qua về bận quá anh Vinh ơi, 4h đi tất niên, 5h đi đám cưới, về tới nhà thì thằng em vợ nó lấy cái máy ảnh đi mất hút tới sáng nay chưa về nhà luôn nên em không có up được hình ảnh tăng 2. Hẹn ae đầu giờ chiều sẽ có. Sorry rất là nhiều! hehe....

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chú Thức đâu roài up lên tiếp đi chứ.
Còn nhiều bác hôm qua chụp ảnh thì đưa lên đi chứ.

Bác Tú mang cái máy ảnh to bà cố mà sao không thấy bác post cái nào cho ae xem vậy bác? Còn chú Minh cũng có mang máy ảnh chụp mà sao không thấy up lên cho ae xem nhỉ? Ủ lâu quá mất tính thời sự chú à. Hehehe...

Thân.

cmtegiac

seo không thấy bác Thức đẹp trai và bác Trí lão làng có cúp cờ gì thế?

cmtegiac

A Trí đâu sao giờ chưa tới nữa
A đây rùi bác Trí đang lấp ló sau rặng tre

minhgas

Chào mào cùi bắp
Bác Tú mang cái máy ảnh to bà cố mà sao không thấy bác post cái nào cho ae xem vậy bác? Còn chú Minh cũng có mang máy ảnh chụp mà sao không thấy up lên cho ae xem nhỉ? Ủ lâu quá mất tính thời sự chú à. Hehehe...

Thân.
Máy ảnh em vứt qua chỗ bác Hà :D có gì em bảo bác Hà em lên sau :D
seo không thấy bác Thức đẹp trai và bác Trí lão làng có cúp cờ gì thế?
Hai bác ý cũng ra đi từ vòng 1 kakaka. Chim ban tổ chức là chim to nên ưu tiên đi trước kekeke

thucdt

Chào Mào Xa Xứ

Thân.
Anh Tú gởi anh cho em hết rồi anh Đức ơi! Đầu giờ chiều sẽ có

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
haha AE Đà Nẵng vui quá xá, AE Đà Nẵng truyền tý lửa củi cho ngày off tại Nha Trang nhé.
HÔm giờ cv bù đầu khg biết hôm nay mới biết là AE Đà Nẵng off, qua ngày mất rồi.
Thân chúc AE luôn vui!

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Hai bác ý cũng ra đi từ vòng 1 kakaka. Chim ban tổ chức là chim to nên ưu tiên đi trước kekeke[/QUOTE]

Chú nóa tồ lô, anh vô vòng 2, nhưng bị đứng cạnh con đạt giải nhất của chú Nam, nó thổi cho tét điện :D

tri_okthau

cmtegiac

Hai bác ý cũng ra đi từ vòng 1 kakaka. Chim ban tổ chức là chim to nên ưu tiên đi trước kekeke

Chú nóa tồ lô, anh vô vòng 2, nhưng bị đứng cạnh con đạt giải nhất của chú Nam, nó thổi cho tét điện :D

tri_okthau
vậy là ngon rùi anh Trí ơi, chim hơn 40 mùa zô vòng 2 là quá good, em chúc mừng anh

Chúc tình đoàn kết gắn bó keo sơn mãi mãi -chúc năm mới tất cả anh em và gia đình mạnh khỏe-hạnh phúc -an khang -thịnh vượng !;)

thaphuongkhach

Administrator
Chú tên Thức mà sao anh cứ thấy ngủ hoài vậy cà? Để anh up tạm mấy cái ảnh còn lại ở đây nhé, cái vụ 1.2.3 dzô anh nhường lại chú!

thaphuongkhach

Administrator
Chuẩn bị lên giàn nè, chủ chim tự sắp xếp chim mình, miễn sao chia ra 3 hàng bằng nhau là được (vụ ni anh em ORG chơi toàn luật mới)

Chim chưa lên mà cứ nhắm ống kính vô cúp cờ khan:

Không râu, trọc lóc đang đấu với râu tóc bờm xờm nà:

Chú Minhgas đang chụp cái gì vậy cà?

Cái ni cũng luật mới luôn, chủ chim tự treo lồng lên giàn thi:

Bắt đầu hóng hớt nè:

Đây là lí do căn bản khiến chim chú này đoạt giải!

Còn nữa...