Ở nhà các bác nuôi bao nhiêu chú CM ?

chim_den78

Nhà mình 2cm mộc. 4 k mộc 1em k nuôi non lên sờ gãi thoải mái. 1cu gáy mộc. Chim toàn vợ chăm. Sáng 5h dậy mở áo và ......

vinhson

Hiện giờ e chưa chính thức sở hữu 1 con nào......toàn mượn về nuôi không ak :)... sau này sẽ kiếm 1 e chính thức.

noucamp98960

Mình thì 3 bổi + 1 sáo đen. Đang tính tuyển thêm 1 chòe than + 1 khướu về nghe hói chơi .

chimchaomaomai

báo cáo vs các bác , sau khi say 3 bổi ở tháng trước hiện mình còn nuôi 8 chú ( toàn bổi ... chăm mệt và nản ) :D

dung_kaka

sàn lọc lại bớt đi bạn ơi 2 con là đủ xong kiếm hợp bích . chất lượng hơn số lượng bạn ak

Pleikupho

Mình 4 con. 2 con bổi đã xong lông mùa đầu, 1 con tiềm năng và 1 chú dc cái mã nhưng thất vọng về giọng, 1 con má trắng 2 mùa chơi cafe, 1 con 2 mùa chơi cafe luôn. Mình chưa thi bao h

Pleikupho

Mình 4 con. 2 con bổi đã xong lông mùa đầu, 1 con tiềm năng và 1 chú dc cái mã nhưng thất vọng về giọng, 1 con má trắng 2 mùa chơi cafe, 1 con 2 mùa chơi cafe luôn. Mình chưa thi bao đi thimà cũng ko nghĩ là thi vì chim chăm ko dc kỹ vì đi làm là chính. Chim cò đam mê giải trí. Mà theo mình 5 con đổ lại là đủ rồi. Sàng lộc để chơi thôi

Mình 4 con. 2 con bổi đã xong lông mùa đầu, 1 con tiềm năng và 1 chú dc cái mã nhưng thất vọng về giọng, 1 con má trắng 2 mùa chơi cafe, 1 con 2 mùa chơi cafe luôn. Mình chưa thi bao đi thimà cũng ko nghĩ là thi vì chim chăm ko dc kỹ vì đi làm là chính. Chim cò đam mê giải trí. Mà theo mình 5 con đổ lại là đủ rồi. Sàng lộc để chơi thôi
dáng đẹp mà giọng dở thì cho nó bay về Bình DƯơng đị bạn mình thả AVI lấy mã đẹp trai của nó:))