Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

hovaten

Moderator
Chẹp chẹp nhìn hình kết em mái 2 mắt to tròn dễ xương quá..........................
Có gì chú thông cmr nhé. Tính anh là vậy đó he he...........

Tính anh vậy đó ...
Nghe mà ghét cái mặt saosau

khanh79

mấy tuần vừa rùi bận quá phải làm cả t7 Cn nên ko đi off đc, thiệt là bùn quá đi @@

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
dạo này AE lơ là off quá nhé, chắc tớ lập hội rồi kiểm điểm hết quá!!!

Sáng nay con chim của Pon Nguyen ra yến Phi quậy tưng bừng nên AE tranh thủ chạy đua vũ trang đi nhé!!!

khoant

Thứ bảy vừa rồi mang chim lênh ko thấy anh em ORG đâu hết.Khong biết tuần này co ai đi ko cho em ké với.

matna

Sáng nay con chim của Pon Nguyen ra yến Phi quậy tưng bừng nên AE tranh thủ chạy đua vũ trang đi nhé!!!
Con này Pon mới lấy về, mấy bữa trước thấy chơi yếu, hôm nay lại xuất chúng vậy ta

saosau

hehe nhờ em mái đó mà em căng lửa suốt đó anh
Mái tốt thế mà em mới căng lửa à. Mái tốt thì chim cò phải căng cứng chứ..........ke ke

SAo bác không làm cái cờ líp cho ae xem sao.

P/s: Thứ 7 này ae off ở Qui Nhơn cho mình đăng ký 1 suất dự bị nhé bác Dũng. Đang cố gắng sắp xếp CV. Ko biết Lăng đã mua vé chưa vậy.

pon nguyen

thứ 7 tuần này ae vẫn of việt cường !!!!
ae nào tham gia nhớ đến đúng giờ

pon nguyen

lên cho sáng mai ae of xa !!!

buổi chiều ae nào rảnh cứ lên việt cường giao lưu nha !!!

L

linhbuudien

Guest
giao lưu có còn duy trì không vậy?địa điểm hiện nay chỗ nào?cho a tham dự với Dũng ơi.Đi Cam ranh đem 3 con lấy 3 giải. xe 4 chỗ chở không hết .

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
giao lưu có còn duy trì không vậy?địa điểm hiện nay chỗ nào?cho a tham dự với Dũng ơi.Đi Cam ranh đem 3 con lấy 3 giải. xe 4 chỗ chở không hết .

dạ còn anh Linh off 14h thứ 7 ở Việt Cường anh ơi!
Chúc mừng anh nhé, biết vậy e ráng mang con đầu trắng đi lãnh giải phụ anh hihi!!!
Hihi xe em 7 chổ dư sức chở mà hihi!!!
Kì này tham dự vậy là Nha Trang thắng lớn anh hả?

Sửa lần cuối:

hovaten

Moderator
dạo này anh em sao vậy, đúng giờ chứ

14h00 thứ bảy hàng tuần nhé

hovaten gần đây có 2 em mới, anh em có mặt thứ bảy này coi 2 em mới này nhé, chém-ném đá thoải mái

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Từ thứ 7 tuần này ngày 24/11 bắt đầu tích điểm nha AE Nha Trang.
AE cố gắng tập trung nhé, nếu cần đổi địa điểm cho hợp lý hơn AE vào đây cho ý kiến đi rồi chúng ta cùng bàn nhé!!!

khanh79

mai là t7 rùi keke, cứ mong đến cuối tuần đc nghỉ để xách chim đi chơi. Đi đông vui nha ae.

pon nguyen

tuần vừa rồi bận quá ko đi off được , xl nha mấy đại ca !!!
mai a khánh đi alo e đi ké nữa nha

saosau

Rôm rả quá ta. Bữa giờ thứ 7 nào cũng phải làm chán quá pà kon ơi...............hu hu....