Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

khoant

cho em một xuất đá banh với anh em nhan.Đá hiệp một thôi vì 4h phải đá sân lơn nửa.

Ti NhaTrang

Em Men mới ở nha trang
Tên: Ti
17T
Ở nha trang : đặng tất nhà thờ
sđt: 01884393435
mới tập chơi CM đc 1 tháng , mong mấy a giúp đỡ

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Đã có ý lâu rồi mà do bận quá khg làm dc vụ này...
AE Nha Trang mình cũng nhìu rồi nên vô đây diểm danh nhá.
Sẳn tiện mình lên cái lich giao lưu hàng tuần lúc 14h thứ 7 hàng tuần làm ly cafe giao lưu chim cò nhé. Anh em nào có chim mang chim theo khg có chim mang 1 con thôi cũng dc. hehe.
Hai địa điểm sau anh em lựa chọn và thống nhất nhé, thứ 7 này 25/8/2012 làm phát đầu tiên nhé.
*** Địa diểm 1 : Trường chim Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi.
*** Địa diểm 2 : Trường chim Việt Cường 170 Lê Hồng Phong.

AE lựa chọn và cho ý kiến nhé!!!
Bắt đầu điểm danh nè:

1. Dũng cmnhatrang 0902698689
Chào A Dũng, tuần sau mình có chuyến công tác Nha Trang 6 ngày, có lẽ mình sẽ ở đâu đó gần trường chim Nhà văn hoá thiếu nhi.
Có dịp gặp Dũng và giao lưu nhé. Thân ái,

hovaten

Moderator
Chào A Dũng, tuần sau mình có chuyến công tác Nha Trang 6 ngày, có lẽ mình sẽ ở đâu đó gần trường chim Nhà văn hoá thiếu nhi.
Có dịp gặp Dũng và giao lưu nhé. Thân ái,

anh cmnhtrang đâu ??? Vô nhận hàng nhé , có người hỏi anh nè

hovaten

Moderator
ANH EM CHO Ý KIẾN :

Sau nhiều tuần duy trì khá tốt thì hiện nay ae đi off không còn "xôm" nữa ; dễ dẫn đến tình trạng thưa thớt ngụi lạnh,

Từ đó, thiết nghĩ nên có những ý kiến đóng góp của mỗi cá nhân để buổi off sẽ sống lại và phù hợp với mọi thành viên :

Bạn nào có nhiệt thành thì trích dẫn và trả lời các câu hỏi sau + giữ lại các phương án bạn chọn, xóa các phương án bạn không thích, từ đó chúng ta sẽ tổng hợp và quyết định theo số chung nhé :

1. Lí do chính thời gian qua bạn không đi off :

2. Bạn muốn thời gian off thuận lợi cho bạn là :
**** 2a. Thứ mấy trong tuần : 2-3-4-5-6-7 hay Chủ Nhật ???
**** 2b. Mấy giờ ngày hôm đó : Sáng 07-08-09 giờ ? Hay 14-15h Chiều ???

3. Bạn muốn nội dung Off sẽ là :
**** Cà phê 8 dóc
**** Dợt chim giao lưu
**** Thi thố, tích lũy điểm có thưởng trong nội bộ org.

4. Góp ý khác ?

Ai đi ngang qua cũng cho ý kiến xây dựng luôn nhé, không nhất thiết là những bạn đã off, welcom tất cả, kể những bạn chưa off và sẽ off.
Tất nhiên các thành viên đã off nên nhiệt tính nhất nhé các bác : cmnhatrang, chào mào bổi, pon nguyen, khanh79, tuan cdnt, saosau, matna,

saosau

ANH EM CHO Ý KIẾN :

Sau nhiều tuần duy trì khá tốt thì hiện nay ae đi off không còn "xôm" nữa ; dễ dẫn đến tình trạng thưa thớt ngụi lạnh,

Từ đó, thiết nghĩ nên có những ý kiến đóng góp của mỗi cá nhân để buổi off sẽ sống lại và phù hợp với mọi thành viên :

Bạn nào có nhiệt thành thì trích dẫn và trả lời các câu hỏi sau + giữ lại các phương án bạn chọn, xóa các phương án bạn không thích, từ đó chúng ta sẽ tổng hợp và quyết định theo số chung nhé :

1. Lí do chính thời gian qua bạn không đi off :

2. Bạn muốn thời gian off thuận lợi cho bạn là :
**** 2a. Thứ mấy trong tuần : 2-3-4-5-6-7 hay Chủ Nhật ???
**** 2b. Mấy giờ ngày hôm đó : Sáng 07-08-09 giờ ? Hay 14-15h Chiều ???

3. Bạn muốn nội dung Off sẽ là :
**** Cà phê 8 dóc
**** Dợt chim giao lưu
**** Thi thố, tích lũy điểm có thưởng trong nội bộ org.

4. Góp ý khác ?

Ai đi ngang qua cũng cho ý kiến xây dựng luôn nhé, không nhất thiết là những bạn đã off, welcom tất cả, kể những bạn chưa off và sẽ off.
Tất nhiên các thành viên đã off nên nhiệt tính nhất nhé các bác : cmnhatrang, chào mào bổi, pon nguyen, khanh79, tuan cdnt, saosau, matna,

1. Bận công việc, phải làm cả thứ 7.
2. Off 8h sáng Chủ nhật. Chiều dành cho gia đình..........he he.
3. Tất cả nội dung trên.
4. Xem xét thay đổi địa điểm off. Đề xuất Công viên yến phi cho thoáng, bên cạnh là quán cà phê Đối chứng, rẻ, ngon. Đặc biệt có bà chủ Gái 01 con quóa chồng khoảng 32- 35 t nhìn rất dễ thương, trắng trẻo, vui tính.............he he (CN trường chim VC thi tuần hay sao ấy, như vậy sẽ rất đông, chật chội).

hovaten

Moderator
3. Tất cả nội dung trên.
4. Xem xét thay đổi địa điểm off. Đề xuất Công viên yến phi cho thoáng, bên cạnh là quán cà phê Đối chứng, rẻ, ngon. Đặc biệt có bà chủ Gái 01 con quóa chồng khoảng 32- 35 t nhìn rất dễ thương, trắng trẻo, vui tính.............he he (CN trường chim VC thi tuần hay sao ấy, như vậy sẽ rất đông, chật chội).

hoan nghênh câu trả lời đúng trọng tâm và nhanh chóng nhiệt tình của anh Cường Saosau,
Các ae khác đâu mất rồi !!!

CM HÒN HÈO

3. Tất cả nội dung trên.
bác sáo sậu ghê lắm nha,đi tới đâu là chỉ để ý mấy em mái thui,chắc dạo này chim cò căng lửa lắm hả anh

matna

OFF sáng thứ 7,chủ nhật:8 giờ là ok nhất.
Địa điểm ở đâu cũng được, miễn là có chổ treo chim là duyệt

saosau

bác sáo sậu ghê lắm nha,đi tới đâu là chỉ để ý mấy em mái thui,chắc dạo này chim cò căng lửa lắm hả anh
Ặc ặc chú cứ nói quá cho anh không, chú Lăng nghe cái dụ này thích lắm nè. Chú em lo giữ mái của mình đi nha, anh chấm rồi đó nghe.................he he he.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Dear AE Nha Trang,
Như đã hứa sẽ ghé NT để gặp và giao lưu với AE NT đợt này, tuy nhiên do lịch công tác thay đổi nên mình sẽ có mặt ở NT ngày 23/1 .
Mình sẽ cố gắng đem 1 em đất quảng vào để giao lưu AE NT :).
Hihi, rất mong gặp mặt mọi người :)

L

linhbuudien

Guest
Tóm lại là thời gian và địa điểm chuẩn để còn đi cho đúng giờ Dũng ơi.

hovaten

Moderator
Dear AE Nha Trang,
Như đã hứa sẽ ghé NT để gặp và giao lưu với AE NT đợt này, tuy nhiên do lịch công tác thay đổi nên mình sẽ có mặt ở NT ngày 23/1 .
Mình sẽ cố gắng đem 1 em đất quảng vào để giao lưu AE NT :).
Hihi, rất mong gặp mặt mọi người :)

23/1 gặp nhé bác

Mà bác làm bên ngành chi mà sát tết còn đi xa vậy ???
hi hi

hovaten

Moderator
Đã có saosau, matna, tuancdnnt và matna cho ý kiến

Hiện chỉ có 1 địa điểm + thời jan được nêu ra; có vẻ ae đang có sự nhất trí cao :

8h sáng Chủ Nhật, Công viên Yến Phi ----- sau đó cafe Đối Chứng bên kia đường của công viên luôn.

Ae nào không thể tham gia giờ giấc hay địa điểm này, thì nêu ý kiến liền nhan,
vì nếu nhất trí hoàn toàn thì không nên trì hoãn, bàn hòa ........................sáng mai làm luôn

saosau

chào ae , em là học sinh , mới nuôi chim chào mào ,
Chào mừng em vào gia đình CM ORG. Em là học sinh lớp mấy, đang ở đâu. Up hình lên cho mấy anh xem nào, sao mà tiết kiệm lời nói thế.
Học sinh phải mạnh bạo lên chớ.
Mà em muốn nói gì với mấy anh ji.