Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

L

linhbuudien

Guest
Hôm nay thứ sáu rồi các bạn ơi.Đăng kí đi để Lăng chốt.Vui vẻ cuối tuần đi.

npxan

Mình Ancaraven. Rất vui được giao lưu với các znh chị Hội chào mào Nha Trang !!!

saosau

Mình Ancaraven. Rất vui được giao lưu với các znh chị Hội chào mào Nha Trang !!!
Chào mừng bạn đến với Chaomao_Org.
Bạn lưu ý không để só điện thoại vào chữ ký nhé. Đó là quy định của diễn đàn.

npxan

Em mới dợt ngày hôm qua thứ 6 mà không có chim ai chơi cả. Hôm nay nghỉ một bữa dưỡng sức chứ anh hihi

hoanghoaian

bác nào trong Nha Trang có cái áo lồng 68 in logo ORG làm ơn để lại cho e 1 cái nha.hic hic

hovaten

Moderator
Cuối tuần này, trường chim anh DU cửa bé, lại thi.

Ae nha trang nuôi lửa, thúc chim nhé

khoant

Dạo này anh em Nha Trang đi đâu hết rồi.Chủ nhật này gập nhâu ở cội việt Cường nhe anh em.8h sáng.

saosau

Lâu rồi không gặp, chắc ae thủ hàng nhiều lắm đây. CN này tập hợp lại thôi.......... Ok không

hovaten

Moderator
rớt lông thì rớt lông, chủ nhật này vẫn Việt Cường

Chỉ có chú Tài là ko đi được, tội chú ấy quá

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
rớt lông thì rớt lông, chủ nhật này vẫn Việt Cường

Chỉ có chú Tài là ko đi được, tội chú ấy quá
Chú Lăng về đến nhà rồi đó hả?? Có chiêu đãi bác Dũng và pôn mấy chầu cafe để đem được HTL về nhà chưa??
Hehe,

Thân ái!

quang tran

Vậy chủ nhật này phải tranh thủ tham gia thôi, lâu quá không ghé Việt Cường, thèm cafe.
Thân chào tất cả anh em!

hovaten

Moderator
Chú Lăng về đến nhà rồi đó hả?? Có chiêu đãi bác Dũng và pôn mấy chầu cafe để đem được HTL về nhà chưa??
Hehe,

Thân ái!

Sáng đã được cmnhatrang mời cafe sáng, Chiều nay Hoàng Tử Lai đã được nghi phạm trộm chim cmnhatrang trả về cho khổ chủ hovaten
Pon nguyen chưa gặp. Dự định là tối nay sẽ trao cờ

saosau

8h00 AM nhé các bác, không phải PM đâu nhé. Đặc biệt là chú Lăng, đi xa về tranh thủ ôm vợ đi để đi đúng giờ nhé.