Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

saosau

Ặc ặc hôm qua đi đám cưới về say ngủ mất đất, đâu có lên 4rum đâu mà biết.

hovaten

Moderator
Chuẩn bị đi Quy Nhơn kìa, ai có khả năng đi thì hê lên đi cùng nhau nhé

khanhnguyen

Em mới gia nhập , có gì mạo phạm máy anh chị em đừng chém tội nghiệp em...! ông Lý Thu Thu 170 Lê Hồng Phong hehehehe ;)

hovaten

Moderator
Thêm một thành viên mới ở CLB Nha Trang,

Nghênh đón bạn khanhnguyen

khanhnguyen

tham gia có đóng phí gì hem mấy bác. Em nghe nói phí 100k , có phải không vây ?. E thích có quà mà không tốn phí ý..! ^_^

hovaten

Moderator
Không hề tốn phí khi tham gia hội chaomao.org tại Nha Trang hay bất cứ đâu bạn nhé

hovaten

Moderator
Sáng mai 8h Vĩnh Thái có thi tuần.

Ae nào đi được thì lên nhé,

hovaten và cmnhatrang có tham gia

hovaten

Moderator
Chủ Nhật này ae chúng ta đi trước 8h, thi tuần Việt Cường nhé. Có bàn riêng cho anh em org đấy.

Sẵn tiện đông đủ, gút danh sách đi Quy Nhơn luôn đấy.

L

linhbuudien

Guest
Hôm nào Chủ nhật tổ chức đi khu sinh thái Rừng đước trong khu đồng muối chơi đi.Đem chim theo chơi.Chứ suốt ngày cứ thi thi cử cử không biết chán hả các bạn ơi.Trong đó có sông nước hữu tình,rừng đước sinh thái,câu cá thư giãn,chim thiên nhiên...giá rất bèo.Dũng hô hào ae org Nhatrang đi.

tuixike

Hôm nào Chủ nhật tổ chức đi khu sinh thái Rừng đước trong khu đồng muối chơi đi.Đem chim theo chơi.Chứ suốt ngày cứ thi thi cử cử không biết chán hả các bạn ơi.Trong đó có sông nước hữu tình,rừng đước sinh thái,câu cá thư giãn,chim thiên nhiên...giá rất bèo.Dũng hô hào ae org Nhatrang đi.
Ua,rung duoc dong muoi la o dau z a?hoi thu khi nao ve que di choi

hovaten

Moderator

Đường Phong châu đi vào khoảng 1,5km rẽ trái thêm 2km nữa là ok.Một chỗ đi giã ngoại thú vị.

Ý kiến này hợp lý quá.

Chơi chim đấu rồi, thỉnh thoảng cũng phải có lai rai, sông nước thắm tình bằng hữu.

Địa điểm như anh Linh nêu là lý tưởng.
Thời gian : Làm luôn chủ nhật tuần tiếp theo 5/5 cho nó máu. Sáng dợt chim ở cội Việt Cường, đến 10h, chim và người tiến thẳng vô Phong châu, chiều khoảng 3h rút quân.

Kinh phí : Share đầu người kịch liệt.

Oke không ? anh em nào ok thì tham gia nhiệt tình sáng 5/5 nhé

hovaten

Moderator
ae vào đăng ký cho khí thế nhé. Ai có mồi nhậu, dàn âm thanh mini ... hay thứ gì bổ ích cho buổi pic nic thì thoải mái đóng góp nhé.

Chắc sẽ rất vui , không có việc gì khó, Muốn là được.