Aviary khổng lồ dành cho chào mào, cu gáy, vành khuyên 60m2

samsung87

Đang trong giai đoạn hoàn thành.đang chờ ngày lành tháng tốt để thả các chú chim vào.hy vong sang năm se có tin vui.có bác nào đả thành công và cùng đam mê xin đc chỉ giáo
:eek::eek::eek:

chuột nhắt

khủng quá 1 cái aviray quá khủng. nhốt cả chào mào, chòe......... vào vẫn ngon luôn. chúc ý tưởng của bác thành công và nuôi chào mào đẻ là ok luôn đấy. :(

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
heehe
ý tưởng quá hay nhưng mà mình góp ý là
nhìn có sơ sài quá ko?nhỡ mưa gió bão táp ,,,tấm lưới nó mục hỏng thì sao hơn nữa nếu có chim tặc chỉ cần kéo kéo là xong liền
ước mơ của mình sau này làm cái trang trại như vậy bằng khung sắt và lưới sắt nuôi chào mào đẻ hjhj

samsung87

nếu có xiền hổ báo gì e cung nuôi chứ thấy bọn nó bị giết hại thuơng lắm bác ah

saosau

Khủng quá ha bác, liệu có chịu nổi 1 cơn bão hay 1 cơn gió mạnh không. Qua 1 đêm mưa lớn sáng dậy tèn tén ten chim đã bay về rừng. Các trụ tre, lưới có bền không hay thời gian nó mục sập cái rầm.
Khó bảo trì lắm bác ơi.

minhways0ck

Bác cho chim vô cái này chủ yếu nuôi chơi thụ.Chứ bắt ra dc thì ko đảm bảo đâu nha!

samsung87

heehe
nhìn có sơ sài quá ko?nhỡ mưa gió bão táp ,,,tấm lưới nó mục hỏng thì sao hơn nữa nếu có chim tặc chỉ cần kéo kéo là xong liền
ước mơ của mình sau này làm cái trang trại như vậy bằng khung sắt và lưới sắt nuôi chào mào đẻ hjhj
gió bảo thì e đả tính tới nước giằng 4 góc rồi.con mưa gió thì ít nhất chúng củng có thể tồn tại tới 4 đến 5 năm.đây là loại lưới hạng sang rồi đấy bác ah

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Bước phôi thai cho 1 trang trại chào mào tương lai, hy vọng sau này những dòng Kim phụng, Trung mang... sẽ có thế hệ sau tại đây. Chúc mừng bạn!

samsung87

Bước phôi thai cho 1 trang trại chào mào tương lai, hy vọng sau này những dòng Kim phụng, Trung mang... sẽ có thế hệ sau tại đây. Chúc mừng bạn!
CÁC BÁC CÓ CM BACH TẠNG.KIM PHỤNG.TRUNG MANG GỬU E NUÔI ĐẺ SANG NĂM LẤY CHIM CON CÁC BÁC ƠI HEHE:cool::cool::cool:

Pleikupho

cho e gửi 1 con bạch tạng và 10 con bạch để nhé. cho e số nhà mai e gửi bưu điện mang tới nhé ^^
chúc trang trại chào mào có nhiều nhiều nhiều thật nhiều chim nhé ^^. khi nào về gia lai ở luôn e cũng làm 1 cái to chừng 10m2 thôi.hihi

samsung87

cho e gửi 1 con bạch tạng và 10 con bạch để nhé. Cho e số nhà mai e gửi bưu điện mang tới nhé ^^
chúc trang trại chào mào có nhiều nhiều nhiều thật nhiều chim nhé ^^. Khi nào về gia lai ở luôn e cũng làm 1 cái to chừng 10m2 thôi.hihi
gưu qua mail củng đc bạn ơi.keke

netcom0909

heehe
Sao mà trùng với ước ao của em thế, đang lên kế hoạch làm nhưng thử nghiệm 1 hoặc 2 cặp Trung Mang, hay Kim Phụng trước. Phải từng bước thực hiện ước mơ thôi.

chaomaobmt

Nhìn hoành tráng quá! Chúc mừng bác đã thỏa đc niềm đam mê chim cảnh của mình. Cái này mà nuôi chào mào sinh sản thì đúng bài đó bác.

samsung87

sao mà trùng với ước ao của em thế, đang lên kế hoạch làm nhưng thử nghiệm 1 hoặc 2 cặp trung mang, hay kim phụng trước. Phải từng bước thực hiện ước mơ thôi.
cứ làm đi bác như em nè ăn mì cả tháng vì ước mơ này đó

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
nhìn đã wa.mơ ước của e cũng muốn có 1 cái nhà nuôi chào mào bằng sắt,lưới bằng inok.nuôi cho vui.nhưng ước mơ thì.....
chúc mừng bác có aavi khổng lồ nhé