Aviary khổng lồ dành cho chào mào, cu gáy, vành khuyên 60m2

samsung87

Chào bạn samsung87!
Đợt off tại ĐN vừa rồi, mình định chu du ra Hà Tỉnh để có dịp giao lưu cùng AE và xem cái avi khổng lồ của bạn. Tiếc một điều là tới Huế thì thay đổi kế hoạch quay vào các tỉnh phía Nam...mất cơ hội chiêm ngưỡng ý tưởng độc đáo của bạn.
Có dịp, mình sẽ ghé qua Hà Tỉnh thăm bạn và avi khủng này.
Thân chào, tinatino
tiéc nhỉ hy vong có cơ hội đc khoe khaoang với các bác.hehe

samsung87

bác mình có ý khiến nay ko biết có được ko vì mình cũng thấy cái bên thái rồi họ xây tường 1m 50 để tránh chuột mèo trồng xã tránh rắn tường như vậy cũng tránh được lâm tặt nữa thả cả lửa và than vào vì lửa và than thích hợp với kích cở lồng này lắm
cám ơn bác e sẻ xem xét lại xem sao,tạm thời thì đang ổn

samsung87

MỘT TÊN KHUNG BỐ ĐẢ SA LƯỚI

nicdeu1

Chào bạn Samsung87 bạn ở Hà tĩnh là chỗ mô rứa bạn, đất rộng khiếp, chắc là Chào mào nhiều lắm. Mình ở Nghệ an nên hỏi để thỉnh thoảng giao lưu cho vui vì gần mà. Mình ở Vinh. ok. 0919110809

samsung87

chào bác e ở tp gần chổ bến xe khi nào có dịp mời bác vào chơi, ah mà bác tên j ấy nhỉ.e tên nam

nicdeu1

chào bác e ở tp gần chổ bến xe khi nào có dịp mời bác vào chơi, ah mà bác tên j ấy nhỉ.e tên nam
Mình tên Toàn, Thành phố Vinh. Sinh năm 84. Bạn ở gần thành phố Hà Tĩnh mà vườn rộng kinh khủng nhỉ? Hôm nào có điều kiện gặp gỡ giao lưu cho vui hầy. Thân

samsung87

XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN BÁC "TÚ ROM.....HÀ TĨNH" ĐẢ ỦNG HỘ CHO E CON CHÀO MÀO ĐỐM TRẮNG.HY VỌNG NĂM SAU SẺ CÓ TIN VUI.CHO BÁC

cái này chắc thả vào rồi chỉ dùng lồng bẫy hả bác,chứ như thế làm sao mà bắt cho nổi hehe,vote cho bác có 1 trang trại khủng !!!

samsung87

cái này chắc thả vào rồi chỉ dùng lồng bẫy hả bác,chứ như thế làm sao mà bắt cho nổi hehe,vote cho bác có 1 trang trại khủng !!!
xl nhưng tại sao các bác ai củng nói thả chim vào sao mà bắt ra đc nhỉ,,,,,,thật sự e ko hiểu chả lẻ thả vào nhất thiết phải bắt ra ah.nếu nó sống ok và ss ok thì e ko bắt ra làm gì hết ạ.....cám ơn các bác...................................................................:confused::confused:

samsung87

một tên đả bi hạ...mẹ nó chơi mất 2 e khuyên của e,h nó phải trả giá

samsung87

Có bác nào ở hà tỉnh ko ah,,dự án đả đi vào hoạt động nhưng h đang rất thiếu chim giống có bác nào có chim ko muốn nuôi nửa xin chuyển nhượng cho e đi à. cm, cct,cu gáy.khuyêncám ơn bác TÚ "Rom" đả uh cm đốm trắng