"Cội Cầu Xéo!"

thainguyen

cho e xin địa chỉ của Cội được k ,tại em mới chơi chào mào dc 1 tuần thoy

L

linhbuudien

Guest
Tuy ở hơi xa nhưng xin gia nhập được không? Giơ 2 tay 2 chân luôn đó.Mỗi lần zoo SG ghé liền.Kakaka

hoangnguyen

Cội này nằm ở đâu thế mấy bác, thấy hoành tráng quá cũng muốn chiêm ngưỡng..các bác cho em cái địa chỉ cụ thể nhé

cmtegiac

Cội này nằm ở đâu thế mấy bác, thấy hoành tráng quá cũng muốn chiêm ngưỡng..các bác cho em cái địa chỉ cụ thể nhé
cội cx nằm ở trong hẻm 179 Lê Đình Thám, Q.Tân Phú đấy bạn, CN ra sớm mới có chỗ ngồi vì CN hội tu rất nhiều nghệ nhân đến giao lưu chim cò

L

linhbuudien

Guest
Sẽ có ngày đem chim vào dợt.Ka ka ka
Hẹn nhé
Thân

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Một nơi đáng để học hỏi, tại đây có rất nhiều anh em có tâm và có tầm nên dễ hiểu tại sao cầu xéo được như ngày hôm nay

hoangnguyen

cội cx nằm ở trong hẻm 179 Lê Đình Thám, Q.Tân Phú đấy bạn, CN ra sớm mới có chỗ ngồi vì CN hội tu rất nhiều nghệ nhân đến giao lưu chim cò

Em ở siêu thị maximax cộng hòa thì đi dg nào để đến đó vậy bác..em ở huế vào đây chơi chưa biết hết đường trong này

cmtegiac

Em ở siêu thị maximax cộng hòa thì đi dg nào để đến đó vậy bác..em ở huế vào đây chơi chưa biết hết đường trong này
ở huế vào giao lưu, thật là tuyệt vời, bạn xem đường ở dưới nhé, đường đó mình chụp trên bản đồ tuy chưa phải đường ngắn nhưng dễ đi

hoangnguyen

ở huế vào giao lưu, thật là tuyệt vời, bạn xem đường ở dưới nhé, đường đó mình chụp trên bản đồ tuy chưa phải đường ngắn nhưng dễ đi

Cám ơn anh nhé, em mới có 23 tuổi à, mong các ảnh chỉ dạy cho em

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Cội Cầu Xéo có đông cả tuần hay là chỉ cuối tuần thôi vậy các bác
Cả tuần bạn à, ngày nào cũng đông từ 6h sáng cho đến trưa, càng cuối tuần càng đông. Thân mời bạn ghé tới chơi!
Thân chào, tinatino.

vukienvp

Phong trào trong SG mạnh thật.
Mình ở ngoài Bắc nếu có dịp vào đó chắc chắn sẽ nghé qua cội Cầu Xéo thưởng thức ly cafe xem chim đấu.
Thân ái vukienvp.