"Cội Cầu Xéo!"

TuyetGiang

em nuôi chào mào đc 2 năm rồi cũng gần cầu xéo mà ko dám bước vô đó vì chim em cùi quá. nếu cùi quá vô dc ko mấy bác
Mình cũng gần cầu xéo nuôi được 3 tháng rồi :) , toàn chạy wa đó dòm chứ hok dám gé vào :)

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Thân chào bác nhoch & Tuyetgiang,

Rất vui được đón tiếp hai bác, ai cũng vậy cả mình chơi lâu dần tham gia và giao lưu thì sẽ học hỏi được những cái hay và những kinh nghiệm của anh em đi trước..

Chúc 2 bác vui và Cội Cầu Xéo luôn luôn chào đón các anh em ! Welcome

Thân/Leebul

tuanbi

cội này ko những số 1 về chào mào mà còn chòe lửa nửa đấy mấy ae , hôm chiều chủ nhật tuần trước mình đi dợt ccl cũng quá trời lồng luôn ( lịch sáng cn thì chào mào , chiều ccl )

TuyetGiang

Thân chào bác nhoch & Tuyetgiang,

Rất vui được đón tiếp hai bác, ai cũng vậy cả mình chơi lâu dần tham gia và giao lưu thì sẽ học hỏi được những cái hay và những kinh nghiệm của anh em đi trước..

Chúc 2 bác vui và Cội Cầu Xéo luôn luôn chào đón các anh em ! Welcome

Thân/Leebul
T7 CN đêm CM bổi đi được hok vậy a ơi :)

bemaap

Chào Mào Danh Dự
kết cụ ni quá thật.Tâm phục khẩu phục.

cmtegiac

T7 CN đêm CM bổi đi được hok vậy a ơi :)
ở cầu xéo dợt tất cả các loại từ bổi đến thuộc, từ chim chưa có lửa đến chim rất căng lửa. Bác cứ đem ra dợt cho vui, em cũng toàn xách bổi cùi ra dợt không ah

vukienvp

Em ở ngoài Bắc, khi nào có dịp vào Sài Gòn cũng phải ghé qua Cội để cảm nhận thú vui tao nhã của ae Sài thành.
Chúc toàn thể ae sức khỏe.
Thân ái.

chào mào LD

cội mà hằng tuần mình vẫn đi, vẫn nhưng gương mặt wen thuộc (nhìn biết chứ chưa giao lưu)
CN ae nên đi sớm, ko đi sớm là chui vào góc khuất ngồi, mình chui vào góc ngồi hoài ah, đợi ae nào ra về thì len vào trong :D

cmtegiac

cội mà hằng tuần mình vẫn đi, vẫn nhưng gương mặt wen thuộc (nhìn biết chứ chưa giao lưu)
CN ae nên đi sớm, ko đi sớm là chui vào góc khuất ngồi, mình chui vào góc ngồi hoài ah, đợi ae nào ra về thì len vào trong :D
bác ngồi gốc khuất là chỗ nào, e hay ngồi chỗ bậc lên xuống có cái cây nhỏ , ngồi chém gió khí thế hehe

chaomaophongdien

Ở sài gòn Cội Cầu Xéo là 1 trong những Cội lớn nhất. Đi khắp các Cội ở Sài Thành chưa có cội nào hoạt động mạnh,chuyên ...như Cội Cầu Xéo.
Chúc cho Hội ,Cội Cầu Xéo luôn luôn..Bền,Vững,Mạnh...

chào mào LD

bác ngồi gốc khuất là chỗ nào, e hay ngồi chỗ bậc lên xuống có cái cây nhỏ , ngồi chém gió khí thế hehe
có chỗ nào trống là ngồi ah bác ơi, 8h mới tới thì ko có sự lựa chọn, men men từ từ vào trong :D, tuần nào cung thế cả, mình hay đi với 1 thằng em, 2 ae ngồi chém gió cũng ghê lắm :D

HiếuAnh

Phải công nhận em mới sinh hoạt ở cội Cầu Xéo nhưng ở đây nhiều chim các miền hội tụ thât. Chúc nắm mới Quý Tỵ anh em càu xéo giật thêm nhiều giải ở Sài Gon nhé. hehehe

T

Tiger lon

Guest
Cội Cầu xéo dợt từ mồng 4 rồi các bác

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Cội Cầu xéo dợt từ mồng 4 rồi các bác
Bạn có thể lập nick name khác để sinh hoạt tại diễn đàn chaomao.org vì nick name của bạn dễ gây nhầm lẫn với nick thành viên BQT là Tiger lee
Nick name của bạn có thể sẽ bị khoá sau 24 giờ nữa
BQT chân thành cảm ơn

T

Tiger lon

Guest
Bạn có thể lập nick name khác để sinh hoạt tại diễn đàn chaomao.org vì nick name của bạn dễ gây nhầm lẫn với nick thành viên BQT là Tiger lee
Nick name của bạn có thể sẽ bị khoá sau 24 giờ nữa
BQT chân thành cảm ơn
xin lỗi, có 2 vấn đề mong bác thông cảm, thứ nhất là chữ lon khác chữ lee, thứ 2 nick xanh khác nick đen mà, và còn 1 điếu nữa là mình khoái a ấy, cũng như không làm gì sai với nội quy diễn đàn, xin bác rộng lòng bỏ qua

Yêu cầu bạn đổi nick mới. Nick này để gây hiểu lầm là chữ bướm của phụ nữ, ai đọc vào củng ngầm hiểu là vậy. Là một hình thức chơi chữ nhưng ngược lại với ý nghĩa thanh cao. Bạn có thể gởi yêu cầu cho admin đổi lại tên nick khỏi mất công lập nick mới. Nếu không BQT sẽ band nick trong thời gian tới

Mong bạn hợp tác symphony

Sửa bởi Amin:

thangmtk

Cội cầu xéo này gần nhà mình mà lại ko biết, để hôm nào ra tham dự với AE cho vui

paranoidx

cái này ngày thường cũng có hả mấy anh. ít người cũng được, em ra với chim cùi thẩm du là chính. Nhà ngay gần mà ko biết