"Cội Cầu Xéo!"

khanhden1980

mấy anh em làm ơn cho em cái địa chỉ cội CẦU XÉO với.em ở hơi xa và có ý mong sẽ có ngày được tới thăm quan,rất mong ACE giúp đỡ !!!!!

hoan2110

Cội cầu xéo có đội banh ko vậy, cho e tham gia rèn luyện sức khỏe với. thanks ae.

hoanghiro

Mình mới chơi...zô sợ lớ ngớ cái không có chổ ngồi cái không dám đi luôn...zô đó ngồi 1 góc tự kỷ luôn quá:(

cmtegiac

ngày bình thường từ t2 -t6 thì ở cầu xéo cũng tầm 50 lồng trở lên còn T7 và CN thì gấp đôi có khi gấp 3 bạn ah

hoangvaio

Em là thành viên bên chincanhvn.com
Hôm nay di cư sang đây đọc được cái tên topic này thấy quen quen!
Hình như cậu em thường hay dượt chim ở cội cũng có tên Cầu gì gì đấy quên mất rồi!
Vào xem 1 loạt ảnh thì mới biết đúng là Cầu Xéo :D
Hy vọng 1 ngày nào đó được vào nam cùng cậu xách lồng ra cội chơi :)
Cậu em tên Hưng mặc áo xanh ngay trung tâm ảnh này này!

vubaucat

Em là thành viên bên chincanhvn.com
Hôm nay di cư sang đây đọc được cái tên topic này thấy quen quen!
Hình như cậu em thường hay dượt chim ở cội cũng có tên Cầu gì gì đấy quên mất rồi!
Vào xem 1 loạt ảnh thì mới biết đúng là Cầu Xéo :D
Hy vọng 1 ngày nào đó được vào nam cùng cậu xách lồng ra cội chơi :)
Cậu em tên Hưng mặc áo xanh ngay trung tâm ảnh này này!
hình như cậu em làm bên xuất nhập khẩu hả bạn.

Sáng nay ĐứcQN đã được đến và được tìm hiểu thêm về phong cách chơi của cội Cầu Xéo. Nơi gặp gỡ được nhiều cao thủ bật lão thành-tên tuổi trên sân chơi chim Chào mào, đc chim ngưỡng các chiến binh với nết đấu rất "miền nam". Cội không ồn ào tiếng xe cộ, một không gian thoáng-mát và cafe một ly là no cả buổi sáng. ....Và nhiều cái hay khác nửa mà tôi cảm nhận được ở buổi đầu đến cội. Chúc cội ngày càng phát triển để luôn là một điểm dợt tốt-điểm để các "chiến binh" chào mào rèn luyện thể chất-bản lĩnh và là nơi gặp gỡ thâm tình-gắn kết-chia sẽ đam mê.

Đang nói năm 2012 bạn ah. Năm đó tôi chưa làm trọng tài, chỉ mang chim đi thi, lúc đó tôi lấy 3 giải tư liên tục tại Sài Gòn. Bạn đang nghĩ về năm nào vậy.?

noucamp98960

Cội đông vui quá, địa điểm dợt chim rất lý tưởng. Đây là lò đào tạo và phát hiện nhiều tài năng nhỉ.

dieu

em mới chơi chim thoy , cũng có 1 con má trắng đang học giọng nên bữa nào chắc cũng qua cội cho nó học giọng mấy em cao thủ quá.... mà qua thì không có ai quen biết nên ngại quá ad ơi

dieu

Mình mới chơi...zô sợ lớ ngớ cái không có chổ ngồi cái không dám đi luôn...zô đó ngồi 1 góc tự kỷ luôn quá:(
anh đi đi có gỳ ngồi nói chuyện với em :)) em cũng mới chơi thoy

minhhuy96

mai e mang lồng tới cội để chơi với các bác . Đi ngang qua mấy lần mà thấy đông quá nên về ! hihi