Cội dợt Chào Mào Ánh Trăng Thủ Đức (Cội đẹp rộng mát nhất Sài Gòn)

minhgas

Chào mào cùi bắp
Sao dạo này chỗ nào cũng có cội dợt chào mào hết vậy ta? Chả bù cho chỗ mình không có lấy 1 chỗ dợt cho tử tế :((( òa òa toàn phải vác xuống Hội An thôi

chúc cội ngày càng phát triển,nhìn rộng rãi thoáng mát thật,đã vậy sào treo chim thì tuyệt vời và rất chắc chắn..

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Ok. Hay quá, hôm nào rảnh ghé chơi mới được. Có thể thêm 1 chiều thứ 7 nữa được không Bác ? đi chơi kiểu này lành mạnh con vợ em nó ủng hộ dữ lắm, chứ để rảnh đi nhậu là vợ em hót và ché suốt ngày thôi.....hik......
Để em góp ý kiến với bác chủ cội vào thứ 7 nữa cho đẹp. Đúng đi chơi lành mạnh chẳng ảnh hưởng đến mọi người :D:D
chúc cội ngày càng phát triển,nhìn rộng rãi thoáng mát thật,đã vậy sào treo chim thì tuyệt vời và rất chắc chắn..
Cảm ơn bác tại bác chủ cội mới đầu tư hết dàn sào trên gần 16 chai nên chắc chắn vậy đó bác :D:D.
Sao dạo này chỗ nào cũng có cội dợt chào mào hết vậy ta? Chả bù cho chỗ mình không có lấy 1 chỗ dợt cho tử tế :((( òa òa toàn phải vác xuống Hội An thôi
Bạn cố gắng gậy dựng phong trào phát triển mạnh sẽ có cội dợt gần nhà thui.

Chimđônghà

CLB CHIM CẢNH F5 ĐÔNG HÀ THÂN CHÀO CÁC THÀNH VIÊN CỘI ÁNH TRĂNG THỦ ĐỨC
GỬI LỜI CHÚC SỨC KHỎE CÁC THÀNH VIÊN CỦA HỘI, CÁC CHỦ CHIM CHÀO MÀO LUÔN KHỎE MẠNH, CĂNG LỬA ĐỂ CHÀO MÀO KHÔNG BỊ XÙ. KHÔNG CÓ GÌ HƠN TÔI XIN CHIA SẺ HÌNH ẢNH CLIP NÀY CỦNG ĐƯỢC.
http://youtu.be/aVdkUePCCmY
XIN CHÀO THÂN ÁI!

long3739

Chúc cội ngày càng phát triển.
Hi vọng sẽ được giao lưu với cội Ánh trăng trong thời gian tới.

vuthiyennhi

choa choa đã quá, bữa nào xuống nhà vợ phải ghé chơi làm ly cà fe với điếu thuốc thôi. Chúc các bác cuối tuần chim cò căng cứng nhé, cn thì ít ít thôi để t2 tiếp tục đi cày nhé !!

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chả bù cho chổ mình chẳng có chổ nào dợt chim ra hồn cả ,chúc cội dợt chim ngày càng lớn mạnh

cafechimcanhthuymoc

Chào Mào Danh Dự
hy vong có ngày gần đây sẽ được giao lưu vói cội ánh Trăng. chúc cội ngày càng phát triển chung tay xây dựng phong trào chim cảnh lớn mạnh hơn.
thân/ cafechimcanhthuymoc

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
wow wow...very. very good.
Cảm ơn bác Hoài
CLB CHIM CẢNH F5 ĐÔNG HÀ THÂN CHÀO CÁC THÀNH VIÊN CỘI ÁNH TRĂNG THỦ ĐỨC
GỬI LỜI CHÚC SỨC KHỎE CÁC THÀNH VIÊN CỦA HỘI, CÁC CHỦ CHIM CHÀO MÀO LUÔN KHỎE MẠNH, CĂNG LỬA ĐỂ CHÀO MÀO KHÔNG BỊ XÙ. KHÔNG CÓ GÌ HƠN TÔI XIN CHIA SẺ HÌNH ẢNH CLIP NÀY CỦNG ĐƯỢC.
http://youtu.be/aVdkUePCCmY
XIN CHÀO THÂN ÁI!
Cảm ơn hội chào mào đông hà, chúc chim các bác luôn đủ sức chơi :D:D.
Chúc cội ngày càng phát triển.
Hi vọng sẽ được giao lưu với cội Ánh trăng trong thời gian tới.
Hoan ngheeng được đón tiếp và giao lưu chào mào với bác.
choa choa đã quá, bữa nào xuống nhà vợ phải ghé chơi làm ly cà fe với điếu thuốc thôi. Chúc các bác cuối tuần chim cò căng cứng nhé, cn thì ít ít thôi để t2 tiếp tục đi cày nhé !!

chả bù cho chổ mình chẳng có chổ nào dợt chim ra hồn cả ,chúc cội dợt chim ngày càng lớn mạnh
Với phong trào thế này trước sau chỗ bạn cũng có cội dợt
hy vong có ngày gần đây sẽ được giao lưu vói cội ánh Trăng. chúc cội ngày càng phát triển chung tay xây dựng phong trào chim cảnh lớn mạnh hơn.
thân/ cafechimcanhthuymoc
Cảm ơn anh Thanh rất mong được ghé thăm cội.

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Theo đề nghị của mọi người đã nói chuyện với anh Phong tăng thêm ngày dợt là chủ nhật nữa, vậy 1 tuần có 3 ngày dợt; 2, 6, chủ nhật. Rất mong ae đến giao lưu cho đông vui.

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Theo đề nghị của mọi người đã nói chuyện với anh Phong tăng thêm ngày dợt là chủ nhật nữa, vậy 1 tuần có 3 ngày dợt; 2, 6, chủ nhật. Rất mong ae đến giao lưu cho đông vui.

Tốt quá rồi. CN ae rảnh rỗi nhiều thì sẽ tụ họp đông vui hơn.
Nghe nói dạo này cội Ánh Trăng tuy số lượng chim tham gia còn ít nhưng toàn hàng khủng không à...nghe là thèm rồi. Nhất định sẽ giao lưu 1 bữa...:p

Thân,
phutdn

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Giải chào mào tuần tại Hội quán Ánh Trăng hàng tuần

Thân chào tất cả mọi người.

Để tạo thêm sân chơi mới động viên khuyến khích mọi người nuôi chào mào ngày càng phát triển. Hàng tuần hội quán Ánh Trăng tổ chức giải thi tuần để chọn ra chú chào mào hay nhất tuần.

1. Thể lệ bầu chọn: có anh Phong chủ cội bầu chọn, và được nhiều người công nhận
  2. Thời gian thi: chủ nhật hàng tuần từ 9h bắt đầu đến 11 h kêt thúc, chim không thi có thể treo ngoài dàn.
  3. Giải thưởng 100k
  4. Lệ phí: Chỉ tốn tiền cà phê

• Địa điểm: Câu Lạc Bộ Chim Cảnh Ánh Trăng
  • Địa chỉ: Đường Kha Vạn Cân đến Đường số 9 đến Đường sô 7 Địa chỉ cội 49/5 Hẻm 49 Đường Số 7 Khu Phố 5 Phường Linh Tây Quận Thủ Đức.- Tp HCM
  • DĐ chủ hội: 0902798869 A. Phong
Cảm ơn mọi người đã quan tâm, rất hân hạnh đón tiếp ae đến giao lưu.

hatelove

Chủ nhật dợt sáng or chiều vậy a Thạch. Hnao e lên giao lưu cái nè. Hiii

tosudoc

hiiiiiiiiiiiiii không nên trao giải thường bằng tiền mặt mà nên qui đổi sang vật chất như bộ hủ. cây cầu. 1 tháng tổng kết làm chú bổi .v.v chứ tiền thì nặng vật chất quá. hiiiiiiiii đôi lời góp ý với anh em

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
hiiiiiiiiiiiiii không nên trao giải thường bằng tiền mặt mà nên qui đổi sang vật chất như bộ hủ. cây cầu. 1 tháng tổng kết làm chú bổi .v.v chứ tiền thì nặng vật chất quá. hiiiiiiiii đôi lời góp ý với anh em
Cảm ơn bác góp ý em về nói với bác chủ hội.

L

linhbuudien

Guest
Cội chim đẹp thật.Cũng giống cội chim của tôi tại Nhatrang.Đó là clb Chào mào Vĩnh thái,rông trên 500m vuông đường xe oto vào tận nơi.Nếu các bạn có dịp đi Nhatrang hãy ghé giao lưu nhé.Riêng tôi mỗi lần đi SG sẽ ghé chỗ anh Phong.
Trân trọng:
Tùng Linh 0935550955

jetfar

Cội đẹp quá anh Phong à.Tôi sẽ ghé thăm cội mỗi lần đi SG.Tôi cũng có cội chim tại Nhatrang rông trên 500m vuông.Khi nào có dịp anh em giao lưu .
Tùng Linh. 0935550955
Cội chim Vĩnh Thái là của Tùng Linh ha, chủ cội mà sao đợt thi 2-9 vừa rồi tổ chức tại cội mình mà cũng mang 4, 5 con thi. Chủ cội gì kỳ vậy. BTC, trọng tài không được mang chim đi thi mới đúng chứ. Ham hố chi cái laptop vậy Tùng Linh.

maochao1

các anh cho hỏi ở đây dợt chào mào đủ giọng hết hay chỉ dợt chào mào giọng thủ đức hay bình dương gì thôi