Cội dợt Chào Mào Ánh Trăng Thủ Đức (Cội đẹp rộng mát nhất Sài Gòn)

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
các anh cho hỏi ở đây dợt chào mào đủ giọng hết hay chỉ dợt chào mào giọng thủ đức hay bình dương gì thôi
Ơe Ở Cội Ánh trăng không phân biệt chim giọng thủ đức hay Bình Dương miễn là chim hót giọng chào mào là được rồi :D:D, rất hoan nghêng bạn ghé ánh trăng giao lưu chào mào vào thứ 2, 6 và chủ nhật.
chỗ dợt chim này rộng và thích quá
Chỗ dợt chim này không những rộng rãi mà còn rất yên tĩnh cách ly với sự ồn ào bên ngoài.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Cội thoáng và rộng quá bác!
Chúc cội ngày càng phát triển và quy tụ đc đông ae!

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Cội Ánh trăng có dợt thêm vào Thứ 4 hằng tuần, để một số ae biết đến dợt cho đông vui, cảm ơn mọi người đã quan tâm.

U

upvan257

Guest
hihi, thanks bác 1 cái nhé, anh em cùng ủng hộ na, chúc anh em vv

ledinhnhan01

woaaaaaaaaaa......rộng quá......hình như còn dợt nhiều loại chim khác nữa.....tổ chức thi ở đây thì quá tuyệt...chúc cội ngày càng phát triển

bemaap

Chào Mào Danh Dự
Đúng là sân bãi quá tốt.Chúc ae Thủ Đức bảo tồn được giòng chim quý.

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Dợt chào mào vào ngày chủ nhật ở cội Ánh trăng ae không đi thi tụ hội được nhiều chú chim hay tranh giải tuần:

Cảm ơn ae đã quan tâm.

haichaomao

Hi, em cung mới chơi, hôm bữa em có hỏi vào tìm nhưng chẳng thấy đâu.bữa nào em sẽ ghé giao lưu. cảm ơn tất cả.

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Hi, em cung mới chơi, hôm bữa em có hỏi vào tìm nhưng chẳng thấy đâu.bữa nào em sẽ ghé giao lưu. cảm ơn tất cả.
khi nào ghé vào cội ánh trăng thì gọi điện thoại mình 1 tiếng chỉ đường cho
địa điểm đẹp cho anh chị em rồi ! trông thích cái không gian quá
Không gian thoáng mát cây cối cứ như ở giữa thiên nhiên hoang dãn :D:D
chuyển qua 3- 5 - 7 - cn hợp lý hơn . chúc cội hoạt động tốt
cảm ơn đã quan tâm, để em góp ý với bác chủ cội.

cmtegiac

Cội đẹp quá bác Thạch ơi xứng đáng với tên gọi Cội đẹp rộng mát nhất Sài Gòn

minhways0ck

Tiếc là ngày giờ chào mào ko thích hợp với mình cho lắm, vào t7 CN là đến rùi ! :(

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Thông báo; Kể từ ngày 02/03/2013 được tài trợ của mạnh thường quân nên giải sẽ tăng thêm 300k cho chú chim hay hàng tuần
Đặc biệt chủ nhật hàng tuần có bầu chọn chú chim hay nhất cho chào mào.
Thứ 7 hàng tuần hàng tuần có bầu chọn chú chích chòe lửa hay nhất trong ngày.
Ae đến vào ngày thứ 7 và chủ nhật;
Lệ phí free
Chỉ tốn tiền cà phê
Chim hay nhất hôm đó sẽ được thưởng 300k(từ ngày 02/3/2013), cuối hàng tháng sẽ có thêm 1 bức tranh lưu niệm.

SĐT chủ hội
: 0902798869 A. Phong

Cảm ơn mọi người đã qua tâm, rất hân hạnh đón tiếp ae đến giao lưu.

dinhpq

Như lời chủ thớt nói đó, cội Ánh Trăng này đẹp thoáng mát, ở giữa là giàn chim xung quanh toàn là cây cối, đồ uống cũng rẻ nữa. Chủ nhật vừa rồi em có mang chim đến cội này dợt, chắc đợt này đến cội này thường xuyên. Em vote một phiếu cho ngày dợt thứ 7 nữa, chúc cội ngày càng đông nghệ nhân đến giao lưu.