Cội dợt Chào Mào Ánh Trăng Thủ Đức (Cội đẹp rộng mát nhất Sài Gòn)

chaomao81

cội này ok thật nhưng trong thành phố thì tuyệt hơn, chúc anh em dưới đó có chổ dợt lý tưởng nhé.

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Như lời chủ thớt nói đó, cội Ánh Trăng này đẹp thoáng mát, ở giữa là giàn chim xung quanh toàn là cây cối, đồ uống cũng rẻ nữa. Chủ nhật vừa rồi em có mang chim đến cội này dợt, chắc đợt này đến cội này thường xuyên. Em vote một phiếu cho ngày dợt thứ 7 nữa, chúc cội ngày càng đông nghệ nhân đến giao lưu.
Vào chủ nhật này còn đông vui hơn ae thi giải 300k chắc nhiều chim dữ đến giao lưu, cảm ơn bác đã đến với cội.

cội này ok thật nhưng trong thành phố thì tuyệt hơn, chúc anh em dưới đó có chổ dợt lý tưởng nhé.
Cảm ơn bác chào mào 81

phamkien25

ko đem chim theo uống cafe thôi chắc ko sao chứ bác :D cho em mượn cái menu ^)^

shopthuhavd

Cội đẹp, thoáng, có bóng cây là nơi dợt chim lý tưởng đấy. Nhưng thấy lịch dợt như vậy cũng bất tiện nhỉ.
Chúc cội luôn đông vui !

lebinhmobile

nhin ma them qua ! cam on anh em da goi clip
Vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn!

lebinhmobile

xin lỗi mod nhé, vội quá xem trả lời không để ý.
hiiiiiiii....iii
cho 2 ly đen đi chủ quán ơi !:D

impala

Chim Thầy
Sau 3 lần giao lưu trên Ánh Trăng thì thấy cội rất mát mẻ, và thoáng...chim có chơi hay không không quan trọng... Hơn nữa, cội rất trật tự và mỗi người tìm được 1 khoảng không yên tĩnh sau 1 tuần làm việc cực nhọc... đó là cách giảm stress đúng nghĩa...

Thân, Impala!

pingp00ng

Em cũng có dợt chim ở đây, cội thoáng mát, gần như thiên nhiên, chủ cội vui vẻ, chim hay hoặc chim dở đều được chào đón, anh em ở cội hòa đồng, chỉ dẫn nhiệt tình (chứ không phải tận tình) vì em có cảm giác vài anh em vẫn còn "giấu nghề".
Chúc cội ngày càng phát triển hơn.

vulocdien

hiện nay mỗi tuần t7 thì có giải lửa cn thì có giải cm anh em sắp xếp thời gian tham gia

T

thuykieulsc

Guest
Em đã được nghe nói tới trường chim này mà chưa có dịp ghé qua. Cội nhìn đẹp quá ạ

cukenguyen

Đúng là cội đẹp rông và nhiều chim dợt hay,đặc biệt bác Phong chủ trường rất dễ thương vô tư chỉ giáo cho ae nhập môn,.dạo này có thêm ít bonsai nên trương pro hẳn ra.Chúc pác Phong luôn vô tư vui vẻ cho ae yêu chim có điểm đến.