Chào mào 9 ngón Nhatrang đã chia tay linhbuudien

• Người khởi tạo linhbuudien
  • Ngày bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

linhbuudien

Guest
OK sự chia sẻ. Có con Áo giũ cơ hàn Viễn đem về luôn rồi.để thi 30/6 Quảng Ngãi
Đi thi Bỏ trái c vào la sai lầm.em củng thâm thía cuộc thi vừa rồi tại 3mien rồi Anh Linh à.Rút kinh nghiệm thôi Anh.em củng Chúc a Tìm 1 Chú chim mới.nếu anh cần gl chim cùi quãng ngãi em thì Cứ pm inbox em anh nhé.người khác em tính toán.còn riêng sự giúp đở cố vấn của anh trong cuộc thi vừa roi em chưa Kip cảm ơn.
Chúc anh luôn thành công trong cs

Mickeycm.batoqn

OK sự chia sẻ. Có con Áo giũ cơ hàn Viễn đem về luôn rồi.để thi 30/6 Quảng Ngãi
Con đó của anh hả anh linh.Hay của Ai vậy.anh với em chưa có duyên em nào.hi bong một ngày đẹp sẻ đến.là thuộc hay bổi củng dc Nha anh l.để em biết về các vùng miền khác nhau.

ichhuynh

em thấy bác chuyển nhượng chú chim đấy hơi phi.có phải ai cũng cầm được chim hay đâu.có phải những người nhiều tiền mới mua được chim hay đâu.cầm được chim hay phải có duyên bác ak.em giám chắc chắn răng bác kiếm lại 1 chú chim hay như vậy quá khó.có khi cả nhiều năm trời nữa chưa chắc đã tìm được 1 chú như vậy.em nói có gì không phải mong bác bỏ qua.vì 1 chú chim hay nên giàn thi đấu hàng vài trăm lồng.mà chỉ có vài chú được giải.có nghĩa 1 chú chim phải đấu rất nhiều chú chim mới có giải thì đó là chú chim xuất sắc.mất đi miền kiêu hãnh rồi có núc bác sẽ nghĩ.biệt vậy để nó lại chơi giờ tim chú chim ưng ý.chơi giàn xuất sắc khó thế.vì em cũng ở cái hoàn cảnh rồi

hovaten

Moderator
Giá trị tuy rất cao(không tiện nói trên dđ) nhưng tôi đã dùng số tiền đó làm nhiều việc có ý nghĩa cho việc từ thiện.Tuy con chim bị loại tại vòng 6 tức là nếu qua vong này không biết điều gì xảy ra...)
--Nói thêm về lý do bị loại; Từ vòng 1 đến vòng 5 không có gì để bàn.Vòng 6 gặp việc đảo trọng tài theo tịnh tiến thì gặp đúng 2 ông trọng tài Nhatrang (Phuơng và Nhân) vừa không có Tâm lẫn không có Tầm.

Thôi kệ đi anh,

Đi thi chơi, hưởng ứng festival thôi mà.

Cái được lớn nhất là tham gia 1 cuộc tao ngộ với ae gần xa, chim mình được "đổi gió" với nhiều cao "điểu" ... như con Chiến Binh Máu Lửa của anh Thái T2T , con 50, con 060 ...

Mà riêng trường hợp 9 ngón, em thấy vào sâu tận vòng 6 là thành công, khẳng định được đẳng cấp đó chứ. Đó là 1 niềm vui, Không thể xem đó như 1 thất bại, phải không anh ....

Trong quá trình tác nghiệp ở bảng đấu của 9 ngón, em ghi được 1 tấm hình của anh.

Tặng anh.

Xem như món quà giúp a vui lên:

thai sanh

một chiến binh của anh linh chia tay anh linh rồi!chúc anh tìm được 1 chú chim hay để thay cho chú 9 ngón

L

linhbuudien

Guest
Có ngày giao lưu. Con đó của anh cũng có giải rồi,đang vào lửa.chơi chuyền cầu ra giọng ché khi chuyền cầu.Cánh rộng.
Con đó của anh hả anh linh.Hay của Ai vậy.anh với em chưa có duyên em nào.hi bong một ngày đẹp sẻ đến.là thuộc hay bổi củng dc Nha anh l.để em biết về các vùng miền khác nhau.

L

linhbuudien

Guest
Đang chăm sóc AR15 và BA CHẤM.(thay lông) Hy vong nó thay thế đàn anh nó.
một chiến binh của anh linh chia tay anh linh rồi!chúc anh tìm được 1 chú chim hay để thay cho chú 9 ngón

L

linhbuudien

Guest
Sáng nay chim đã về đến HN ,đi cùng còn có 1 con bổi Đồng bò của hoanghoaian nữa. Chúc cả nhà một buổi sáng tốt lành.
Chú Lương ... lại có chim hay rồi .... Hà Nội lại dạy sóng +))

L

linhbuudien

Guest
Cám ơn Lăng về món quà.Chơi lâu chắc em hiểu được anh.Hẹn có dịp cafe chia xẻ.Anh đâu còn buồn vì chuyện riêng đâu.Trăn trở để kéo phong trào Nhatrang lại như xưa em à.
Sớm gặp mặt.

L

linhbuudien

Guest
Cám ơn .Thật sự với mình chữ duyên cộng với cái Tâm và Tầm thì giữ nó.Người giữ sẽ là bạn thân của mình.Nó ở vói mình lâu rồi nên cũng cho nó đổi không khí.Xung quanh mình có nhiều ae(các tỉnh)luôn tìm chim cho mình.Biết đâu ra HN nó phát huy thêm trên bảng thành tích nữa thì sao.Có dịp mình sẽ giao lưu.
em thấy bác chuyển nhượng chú chim đấy hơi phi.có phải ai cũng cầm được chim hay đâu.có phải những người nhiều tiền mới mua được chim hay đâu.cầm được chim hay phải có duyên bác ak.em giám chắc chắn răng bác kiếm lại 1 chú chim hay như vậy quá khó.có khi cả nhiều năm trời nữa chưa chắc đã tìm được 1 chú như vậy.em nói có gì không phải mong bác bỏ qua.vì 1 chú chim hay nên giàn thi đấu hàng vài trăm lồng.mà chỉ có vài chú được giải.có nghĩa 1 chú chim phải đấu rất nhiều chú chim mới có giải thì đó là chú chim xuất sắc.mất đi miền kiêu hãnh rồi có núc bác sẽ nghĩ.biệt vậy để nó lại chơi giờ tim chú chim ưng ý.chơi giàn xuất sắc khó thế.vì em cũng ở cái hoàn cảnh rồi

ichhuynh

nhưng em có 1 cái gì đấy thấy tiếc.biết bao con người muốn bỏ tiển để được sở hữu 1 chú chim hay mà có được đâu.nên phải có duyên mới cầm được chim hay.chúc cho chú 9 ngón ra HN sẽ tỏa sáng

lamtran

nhưng em có 1 cái gì đấy thấy tiếc.biết bao con người muốn bỏ tiển để được sở hữu 1 chú chim hay mà có được đâu.nên phải có duyên mới cầm được chim hay.chúc cho chú 9 ngón ra HN sẽ tỏa sáng
Bạn nói đúng...phải có duyên bạn ah...mình trực tiếp thấy 9 ngón chơi cội nói anh Linh để lại mà không dc...Phải nói bác Luong có duyên với chú nó.Hy vọng nó không phụ lòng bác Lương và anh Linh.

khi chuyển nhượng, chủ chim có lý của họ,tuy nhiên chuyển nhương một chú chim SAO thì khó tìm lại con khác vừa ý mình lắm.kinh nghiệm bản thân để rồi mãi mãi vẫn hối tiếc vì đã cho em nó đi,có khi chẳng bao giờ có đươc con hay như ý

L

linhbuudien

Guest
Cám ơn sự chia xẻ của bạn . Như mình đã nói khi về với người bạn mới thì cũng như của mình thôii. Theo dõi nếu nó giữ phong độ và thể hiện thì mình vẫn được hưởng niềm vui bạn à. Tình cảm nó là thế. Nó có lý do khi đi tìm chân trời mới. Nó vẫn mãi trong lòng mình. Đã đến lúc nó ra đi để nhừong sân chơi cho các em nó.
[ [email protected];113749]khi chuyển nhượng, chủ chim có lý của họ,tuy nhiên chuyển nhương một chú chim SAO thì khó tìm lại con khác vừa ý mình lắm.kinh nghiệm bản thân để rồi mãi mãi vẫn hối tiếc vì đã cho em nó đi,có khi chẳng bao giờ có đươc con hay như ý[/QUOTE]

jetfar

Giá bán lồng này tại tiệm Nghĩa Nhatrang 4000k.

Cái lồng này khác hẳn cái lồng của tiệm Chim Nghĩa bán 4 triệu. Lồng chỗ tiệm chim Nghĩa thấp hơn 1 xíu, 3 cây cầu hoàn toàn khác hẳn. Lồng này chỉ 1 triệu 4, triệu rưỡi thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.