Danh sách Chào Mào Danh Dự

Tom

Vì đam mê chào mào, Hải đã bỏ 2 lần sang Mỹ cùng gia đình, định cư học bổng Tiến sỹ của vợ rồi.
Bác Hải à. Đã làm việc gì từ tâm thì ko nên nói ra như thế sẽ hay hơn. Bác đi Mỹ hay đi đâu đo là việc của bác, Anh em giao lưu và hiểu nhau là trên hết. Vài lời chia sẽ.

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Cảm ơn BQT và toàn thể ACE cộng đồng chaomao.org đã trao cho mình vinh dự này .kính chúc toàn thể ACE sức khỏe đoàn kết và thành đạt
Thân

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng Bác Hoa! Mong Bác sẽ có một ngày kiêm nhiệm luôn Bác Sĩ Chim nhé!!! Thân ái!

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chúc mừng anh. Lại thêm một cầu nối tình cảm ae chơi chim ở khu vực miền trung

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Cảm ơn BQT và toàn thể ACE cộng đồng chaomao.org đã trao cho mình vinh dự này .kính chúc toàn thể ACE sức khỏe đoàn kết và thành đạt
Thân

Chúc mừng bác Hoa nhé. Chúc bác luôn tràn đầy nhiệt huyết để đưa diễn đàn ngày càng manh hơn trên vai trò mới. Chúc bác thành công trong mọi lĩnh vực khác.

Thân chào/chaomao_mduc

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thực sự mà nói, có tiếp xúc mới thấy nhiệt huyết của bác Hoa dành cho diễn đàn chaomao.org và tình yêu với chú chim chào mào thật là cháy bỏng, không hổ danh với nickname toiyeuchaomao của bác. Chúc bác xứng đáng với vai trò " Chào Mào Danh Dự".
Thân chào, tinatino

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng bác Hoa đã xứng đáng với chứ danh Chào Mào Danh Dự của ORG. Mong anh có nhiều cống hiến vì tình yêu chào mào hơn. Chúc anh và Gia đình hạnh phúc sum vầy lộc lá cả năm chim cò căng đét. Thân Đình Thọ

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng bác Hoa. Bác xứng đáng là cánh Chim đầu đàn của ae ORG tại Phú Yên. Chúc bác luôn khỏe mạnh, thành công và hạnh phúc.

Thân,
phutdn

P/S: lần sau off mà có đánh bài, mong bác nhẹ Tay với em tí nhé....hehe.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chúc bác Hoa có thêm lửa củi để căng lửa đều cùng chim cò và anh em, giàn chim nhà bác chất quá, mong bác có thêm nhiều tâm huyết, cùng đóng góp, chia sẻ kinh nghiệm để diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn nữa. Lần nữa chúc mừng bác nhé.

Thân, black_fish9402

pepsi47

Moderator
Chúc mừng bác với chức danh mới chim cò ngày càng căng nha tối hôm qua đến trể quá ko kịp chiêm ngưỡng dàn chim nhà bác tiếc ghê, hẹn bác ngày gặp lại gần nhất nhé thân chào, pepsi47.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng chú Hoa! Chúc chú có nhiều và thật nhiều đóng góp của mình để diễn đàn ngày càng phát triển. Chúc sức khỏe! Thân chào.

leo25788

Chúc mừng bác Hoa. Bác xứng đáng là cánh Chim đầu đàn của ae ORG tại Phú Yên. Chúc bác luôn khỏe mạnh, thành công và hạnh phúc.

Thân,
phutdn

P/S: lần sau off mà có đánh bài, mong bác nhẹ Tay với em tí nhé....hehe.
nghe nói đại ca đi NT đánh bài ăn lớn mà

Leodevincy

Chào mào Việt
Chào AE,

Qua thời gian theo dõi các Anh đã đồng hành cùng với chaomao.org ở các sự kiện, hội thi, phong trào,... tại TP. HCM và các tỉnh thành khác. Đại diện chaomao.org cảm ơn và thân mời các Anh tham gia cùng với Đội ngũ Chào Mào Danh Dự hiện có để đưa org lên tầm cao mới. Xin chúc mừng anh Thanh nick thanhglass, anh Việt nick ARCH VIET (đại diện TP.HCM) và anh Tuấn nick tuancdnnt (đại diện của Nha Trang). Hy vọng thời gian tới nhận được sự giúp sức của các Anh cho phong trào chào mào Việt nói chung và chaomao.org nói riêng.

Thân chúc các Anh năm mới dồi dào sức khỏe và cống hiến cho org.
Leodevincy

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Xin cảm ơn và chúc mừng anh Thanh, anh Việt và anh Tuấn ở một cương vị mới!

hovaten

Moderator
he he, chúc mừng 2 bác Thanh Kiếng và Tuấn Cao đẳng nghề, ngày càng xung , thêm nhiều đóng góp cho org sôi động phát triển nhé ...

hoan hô

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chúc mừng anh Thành, anh Việt và anh Tuấn. Vòng tay anh em lại rộng thêm và ấm áp hơn.

pepsi47

Moderator
Chúc mừng 3 bác là thành viên danh dự mới, chúc diễn đàn ngày càng vững mạnh và đoàn kết, thân pepsi47.

ARCH VIET

Chào Mào TP.HCM
Cảm ơn BQT và toàn thể ACE chaomao.org. Chúc toàn thể ACE trên diễn đàn cùng gia đình sức khỏe, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!