Danh sách Chào Mào Danh Dự

pepsi47

Moderator
Chúc mừng anh Thuận hi vọng một ngày gần nhất sẽ có dip giao lưu với anh, thân chào pepsi47

thuanmaxcova

HH Chào Mào Miền Bắc
Chào các Bạn!
Thật bất ngờ và vinh dự khi đón nhận niềm vui này. Kết nối đam mê để đưa ACE đến gần với nhau hơn quả là điều mà ai ai cũng mong muốn, Thuanmaxcova sẽ cố gắng nhiều hơn nữa để mọi người tìm thấy nhiều niềm vui trong thú chơi tao nhã này.
Cảm ơn BQT và thành viên diễn đàn đã dành nhưng lời chúc tốt đẹp cho thuanmaxcova..!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Chào các Bạn!
Thật bất ngờ và vinh dự khi đón nhận niềm vui này. Kết nối đam mê để đưa ACE đến gần với nhau hơn quả là điều mà ai ai cũng mong muốn, Thuanmaxcova sẽ cố gắng nhiều hơn nữa để mọi người tìm thấy nhiều niềm vui trong thú chơi tao nhã này.
Cảm ơn BQT và thành viên diễn đàn đã dành nhưng lời chúc tốt đẹp cho thuanmaxcova..!

chúc mừng bác Thuận nhé, chúc bác luôn vui với gia đình chaomao.org.
Thân!

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Chúc mừng mr Thuận với chức danh CMDD . Chúc bạn luôn mạnh khỏe , đấu ché nhiệt tình . Thân!

L

linhbuudien

Guest
Chúc mừng nhé.Hẹn có dịp gặp gỡ.

phamson_the

em la người mới tham gia vào diễn đàn.có gí anh em chi giáo giúp em để em đuọc tiếp thu kiến thức va có niềm vui từ việc chơi chim,chăm sóc chim nhé các bác.
em sơn

Leodevincy

Chào mào Việt
Qua thời gian theo dõi và nhận được đề xuất của nhiều AE trong BQT đặc biệt là anh Tâm tinatino, nay Leo thông báo một Chào Mào Danh Dự nữa của TP. Huế, anh Trần Duy Khánh nick chaomaohue. Xin chúc mừng anh và mong nhận được sự đóng góp của anh trong thời gian tới cho cộng động Chào Mào Việt nói chung và org nói riêng.

Leodevincy

hieuhp

tại sao hải phòng không có gương mạt nào đại diện nhỉ? liệu bác thuanthuynguyen không đáp ứng đủ tieu chí hay sao anh Bình leo ?
để 1 người Hải phòng phải nói lên những lời như vậy thật đáng buồn

Leodevincy

Chào mào Việt
tại sao hải phòng không có gương mạt nào đại diện nhỉ? liệu bác thuanthuynguyen không đáp ứng đủ tieu chí hay sao anh Bình leo ?
để 1 người Hải phòng phải nói lên những lời như vậy thật đáng buồn
Chào hieuhp,

Một thành viên khi hoạt động trên chaomao.org được xét duyệt là Chào Mào Danh Dự, trước hết là do tiến cử của 1 thành viên trong BQT hiện tại, sau đó sẽ tiến hành bầu chọn và lấy ý kiến của tập thể BQT, dĩ nhiên điều này sẽ được Leo tìm hiểu bài viết chất lượng hoặc có những đóng góp, tham gia hoạt động xã hội gắn liền với những hoạt động của chaomao.org trong và ngoài diễn đàn.

Leo sẽ xem thêm bài viết và tham khảo thêm ý kiến của AE BQT về việc này vì từ khi tham gia sinh hoạt trên chaomao.org, mình thấy thuanthuynguyen chưa có hoạt động gì nổi bậc bên trong hoặc tham gia bất kì hoạt động xã hội nào cùng chaomao.org. Do đó, mới có việc là chưa có thành viên BQT nào tiến cử. Việc này là hoàn toàn khách quan và ko hề phân biệt bất kỳ AE nào cả, giống như việc bác Luongdd, mặc dù tham gia diễn đàn mới đây thôi (sau cả thuanthuynguyen) nhưng đã có hoạt động tích cực nên được AE BQT đề cử và bác Lương luongdd đang làm rất tốt việc của CMDD.

Hơn 1 điều nữa, CMDD là 1 trách nhiệm chứ ko phải đơn thuần là 1 chức danh. Do đó, đã là trách nhiệm thì phải dựa trên những gì anh đã làm và sẽ làm trong tương lai chứ ko phải là 1 bình phong để nhìn và ngắm nó.

Vài lời chia sẽ cùng hieuhp và các AE khác.
Leodevincy

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng Trần Duy Khánh nick chaomaohue lên chức, nếu mai (2/4/2013) có điều kiện AE mình sẽ cafe tại Huế. Nhớ thông báo sơ yêu lý lịch để tiện liên lạc nhé :d.

tri_okthau

pepsi47

Moderator
Chúc mừng anh Khánh thêm 1 người thêm 1 bàn tay 1 niềm đam mê cùng đồng lòng góp sức đưa chào mào Việt Nam lên một tầm cao mới, thân pepsi47.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Bản thân em củng rất thích những bài viết và chia sẽ của anh thuanthuynguyen bên trang hiephoichaomaomienbac và SVCVN. Rất muốn anh củng như anh dailinh tham gia cùng dd. Tuy nhiên với dd chaomao.org anh thuanthuynguyen ít khi chia sẽ, có những hoạt động cùng anh em. Phần lớn anh lên up hình xong rồi anh off. Mong là anh dành nhiều thời gian chia sẻ nhiều hơn với anh em dd.

Vì dd đang phát triễn và định hướng ngày càng rõ ràng. Phi lợi nhuận chia sẻ và gắn kết anh em mọi miền. Các cuộc thi chaomao.org tổ chức giao lưu anh em trong tương lai. Giải thưởng chỉ là niềm vui tình anh em cho tất cả mọi người.

hieuhp

Bản thân em củng rất thích những bài viết và chia sẽ của anh thuanthuynguyen bên trang hiephoichaomaomienbac và SVCVN. Rất muốn anh củng như anh dailinh tham gia cùng dd. Tuy nhiên với dd chaomao.org anh thuanthuynguyen ít khi chia sẽ, có những hoạt động cùng anh em. Phần lớn anh lên up hình xong rồi anh off. Mong là anh sẽ dành nhiều thời gian chia sẽ nhiều hơn với anh em dd.

Vì dd đang phát triễn và định hướng ngày càng rõ ràng. Phi lợi nhuận chia sẻ và gắn kết anh em mọi miền. Các cuộc thi chaomao.org tổ chức giao lưu anh em trong tương lai. Giải thưởng chỉ là niềm vui tình anh em cho tất cả mọi người.
nói như chú em này còn nghe được còn các lý do khác không bàn :confused:

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Qua thời gian theo dõi và nhận được đề xuất của nhiều AE trong BQT đặc biệt là anh Tâm tinatino, nay Leo thông báo một Chào Mào Danh Dự nữa của TP. Huế, anh Trần Duy Khánh nick chaomaohue. Xin chúc mừng anh và mong nhận được sự đóng góp của anh trong thời gian tới cho cộng động Chào Mào Việt nói chung và org nói riêng.

Leodevincy

Chaomaohue. xin chân thành cám ơn sự quan tâm và tin tưởng của BQT diễn đàn ORG cùng sự đề cử của anh Tâm(tinatino).Chaomaohue. biết đây là vinh dự đồng thời cũng là trách nhiệm nhằm đóng góp và xây dựng cho diễn đàn ngày một phong phú về nôi dung cũng như chất lượng của bài viết.Thông qua diễn đàn để thúc đẩy phong trào chơi chim Chào Mào ngày một lớn mạnh trên phạm vi cả nước nói chung và tỉnh Thừa Thiên Huế nói riêng,góp phần giới thiệu và lưu giữ bảo tồn những giống Chào Mào quý để tất cả mọi người có ý thức giữ gìn hệ sinh thái tự nhiên.

Một lần nữa chaomaohue. xin trân trọng cám ơn và mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp.
Tự giới thiệu : Tên Trần Duy Khánh
Nick: chaomaohue.
Nơi sinh hoạt: CLBchimcanhtpHue
Tuổi rừng : 38t
Cellphone :0905259499
Nơi Ở Tp-Huế

Sửa lần cuối:

VipClub

Vua Chào Mào
kekeke chúc mừng cụ Khánh nhé.. trách nhiệm lại nặng thêm đây ....
Chúc mừng anh !

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng anh Khánh. Mong anh có nhiều bài viết hay để cho anh em các miền cùng giao lưu học hỏi. Thân Đình Thọ

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng anh Khánh nhé! Chúc anh sức khỏe - thành công và luôn cháy hết mình vì chào mào nói riêng và diễn đàn chaomao.org nói chung. Thân chào!

hovaten

Moderator
Chào 1 thành viên nữa của xứ Huế trở thành CMDD cùng 2 anh beemap và soncuroa.

Gửi trọn niềm tin với 3 anh ,chaomao.org sẽ có thêm những bài viết hay, những tư vấn hữu ích .... tất tần tật về Xứ Huế Mộng Mơ.

Thân.