Danh sách Chào Mào Danh Dự

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng chú Việt Á đù, ;) , anh Thanhglass, Tuancdnnt...đã được chuyển màu nickname.
Thân chào, tinatino.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
he he, chúc mừng 2 bác Thanh Kiếng và Tuấn Cao đẳng nghề, ngày càng xung , thêm nhiều đóng góp cho org sôi động phát triển nhé ...

hoan hô

Chú Lăng - Hovaten bữa nay cũng được đổi màu rồi àh. Chúc mừng - chúc mừng chú nhé.

Thân ái!

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng các AE đã đổi màu đẹp hơn, AE vào cập nhật thông tin cá nhân trong danh sách BQT nhé!

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All AE,

Có lẽ tháng 3 là tháng chaomao.org kết nạp được thêm nhiều MOD và CMDD nhất. Nay Leo đại diện BQT thông báo thêm 1 Chào Mào Danh Dự nữa của diễn đàn, đó là Thiện pepsi47. Anh là đại diện CMDD đầu tiên của khu vực Daklak và Tây Nguyên. Xin chúc mừng Thiện và mong rằng chaomao.org sẽ nhận được nhiều đóng góp tích cực từ Thiện pepsi47.

Chúc sức khỏe toàn bộ AE diễn đàn,
Leodevincy

Chân thành cám ơn tình cảm của AE dành cho tinatino, đồng thời mình cũng xin lỗi AE vì sự hồi âm trể như thế này. Để đáp lại thịnh tình của các bằng hữu, tinatino tui đã chuẩn bị vài thùng Larue và ít kg tôm nướng. Vậy trân trọng kính mời các bác tham gia buổi tiệc "rửa lon" của tinatino vào lúc 16h chiều nay tại nhà hàng Chatbox online nhé!
P/S : + Số lượng khách mời Không hạn chế.
+ AE vui lòng không mang theo quà, đặc biệt là phong bì.
+ khi đi dự tiệc AE nên xỏ giày, tránh trường hợp mất dép khi đi toilet như trường hợp của bác Sĩ impala, gây nghi ngờ mất đoàn kết nội bộ.
Thân chào, tinatino.
chúc mưng anh Tâm nhé cố .....cố.....cố...lên

pepsi47

Moderator
Trước hết mình xin cảm ơn các anh em nghệ nhân bằng hữu gần xa và đặc biệt là các anh trong ban quản trị đã tin tưởng, mình sẽ cố gắng thúc đẩy và phát triển phong trào Chào Mào Đak Lak để ngày càng phát triển sánh kịp với anh em các tỉnh bạn và cuối cùng mình chúc cho ngôi nhà chung Org của chúng ta ngày càng đoàn kết và vững mạnh, thân chào pepsi47.

shopthuhavd

Xin chúc mừng Pác Pepsi47, Đại diện CMDD khu vực tây nguyên, chúc Pác hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao để ORG ngày càng phồn vinh và phát triển hơn nữa trên mọi miền, chúc sức khỏe,...
Thân !

Votuongvybmt

Trước hết mình xin cảm ơn các anh em nghệ nhân bằng hữu gần xa và đặc biệt là các anh trong ban quản trị đã tin tưởng, mình sẽ cố gắng thúc đẩy và phát triển phong trào Chào Mào Đak Lak để ngày càng phát triển sánh kịp với anh em các tỉnh bạn và cuối cùng mình chúc cho ngôi nhà chung Org của chúng ta ngày càng đoàn kết và vững mạnh, thân chào pepsi47.
chúc mừng chú em , nioe62m tự hào của anh em CMFC kakakak

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Lại thêm một người cộng sự!
Xin chúc mừng anh ở trên vị trí mới!
Xin chúc mừng tôi và các anh em khác vì nổi lo, công việc đã được chia nhỏ thêm!
Chúc mừng diễn đàn vì đã chọn mặt gửi....trách nhiệm đúng chỗ! He he!

P/s: Như hôm tin nhắn nhé anh Thiện!!! Hé hé hé!

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng em với cương vị mới và trọng trách mới .chúc em và gia đình luôn khỏe ,chim cò căng lửa .
Thân chào

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc mừng a Thiện nhé hehehe đi lấy gỗ trắc dây của anh cùng với a Đức, mà chưa biết mặt mũi a ra ren. Hy vong với cương vị mới a sẽ giúp diễn đàn nhiều hơn nữa. Chúc a sức khỏe chim cò căng cứng :D

hovaten

Moderator
Thiện à, cho giải thích về nick Pepsi47 của bạn nhé,

Mình thì hiểu là : bạn là đại diện của pepsico vietnam tại tỉnh có bảng số xe 47 - Daklak.

Có phải vậy không ?

pepsi47

Moderator
Haha nhiều người củng nghĩ như L nhưng không phải đâu đơn giản là mình thích uống pepsi và mình là dân Bmt nên mới lấy nick là pepsi47 thôi, thân

Leodevincy

Chào mào Việt
Thông báo đến toàn thể ACE chaomao.org, một gương mặt khá quen thuộc với các AE chơi chào mào ở miền Bắc, anh Trần Hữu Thuận nick thuanmaxcova - tham gia cùng đội ngũ Chào Mào Danh Dự. Xin chúc mừng anh, và mong những cống hiến của anh dành cho Chào Mào nói chung và chaomao.org nói riêng.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

Sửa bởi Amin:

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chia vui cùng anh Thuận đã ở cương vị mới!
Chúc anh luôn sức khỏe để cùng chung tay với anh em xây dựng cộng đồng ngày càng lớn mạnh và bền vững!

aphu_phonui

chúc mừng bác thuận lên chức mới 1 lần nữa xin chúc bác có thật nhiều sức khỏe thành đạt trong mọi lĩnh vực