Danh sách MOD

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All AE,

Đây sẽ là topic chính thức thông báo đến toàn bộ AE danh sách MOD trên diễn đàn chaomao.org (Mới + Cũ) khắp các tỉnh thành trong cả nước. Với hy vọng AE sẽ đồng lòng và chung tay xây dựng diễn đàn ngày một phát triển.

Trước khi thông báo danh sách xin chia sẽ với AE đôi điều về trách nhiệm, chức năng và những tiêu chí mà diễn đàn sẽ lựa chọn MOD và AE nào thấy mình thích hợp có thể đăng ký.

Nhiệm vụ: khi AE đã đứng ra nhận xung phong và nhận nhiệm vụ làm MOD cần cân nhắc rõ ràng đây là việc làm hoàn toàn tự nguyện, tâm huyết và trách nhiệm vì mục đích phát triển chung của toàn diễn đàn. AE MOD cần sử dụng thời gian rảnh vào diễn đàn để quản lý những bài ko hợp lệ giúp xây dựng diễn đàn sạch đẹp. Biết thổi lửa vào các thành viên để họ tích cực viết bài cho diễn đàn phong phú, biết xử lý và giải quyết thắc mắc một cách mềm mỏng mà cứng rắn đúng nội quy. Đặc biệt không tham gia và xoáy vào những chủ đề gây tranh cãi và đôi khi phải biết hòa giải giữa các thành viên để mọi người tham gia diễn đàn vui vẻ hơn.

Chức năng MOD (MODERATOR)
là thành viên điều hành, chăm lo cho chuyên mục họ yêu thích một cách tự nguyện. MOD có quyền di chuyển, loại bỏ các bài viết không hợp lệ, hỗ trợ thành viên mới, chung tay với ADMIN để đảm bảo cho sự phát triển của diễn đàn nói chung và sự phát triển lành mạnh của các chuyên mục do họ quản lý nói riêng.

Tiêu chí để lựa chọn MOD cho diễn đàn như sau:
  1. Thời gian online: khuyến khích càng nhiều càng tốt, ưu tiên những AE có nhiều thời gian làm việc trên máy tính.
  2. Không phải là đơn vị (shop), cá nhân kinh doanh mua bán chim cảnh các loại
  3. Có tâm và am hiểu máy tính cũng như forum diễn đàn (sẽ là 1 lợi thế được ưu tiên)
Quyền lợi: Vì diễn đàn vẫn đang là phi lợi nhuận nên chưa có quyền lợi vật chất cụ thể cho từng MOD. AE vẫn làm việc dựa trên sự tự nguyện do đó khi đăng ký AE cần cân nhắc rõ vấn đề này.

Đôi lời chia sẽ cùng AE, hy vọng nhận được sự ủng hộ của toàn bộ AE thành viên diễn đàn. Sang năm mới, thân chúc toàn thể AE cùng gia quyến 1 năm mới an khang thịnh vượng.

Leodevincy

----

Danh sách MOD mới cập nhật ngày 2/1/2013

1. Phan Đình Vũ | nick axnzonegold | 1988 | Tây Ninh | 0983 118 422
  2. Phạm Đình Thọ | nick dinhthotb | 1984 | Thái Bình | 0925 518 666
Cùng với những MOD hiện tại, cập nhật ở đây luôn

1. Phú Sĩ | nick Impala | 1987 | Đồng Nai | 0917 52 02 79
  2. Lâm Anh Tuấn | nick symphony | 1984 | TP.HCM | 0909 899 664
  3. Thái Thành | nick black_fish9402 | 1995 | TP.HCM | 0906 613 561
Hy vọng diễn đàn chaomao.org sẽ ngày một phát triển mạnh, dựa trên những đóng góp tích cực của đội ngũ MOD tốt như hiện nay.

Sửa lần cuối:

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng 6 MOD mới nhé! Quảng Nam - Đà Nẵng có 2 nick xanh, chuẩn bị rửa đi nha! Kaka....

VipClub

Vua Chào Mào
Chúc mừng nam mới và mấy mod mới. luôn luôn đầy nhiệt huyết để cùng tham gia và hoạt động trên ORG nhé !

tomkid

chúc mừng những nghệ nhân tài năng tham gia vào BQT chaomao.org, chúc các pác luôn nhiệt huyết với cv được giao

ARCH VIET

Chào Mào TP.HCM
Á đù! Chúc mừng 06 MOD mới và đặc biệt là MOD Nguyễn Chí Hải (TP HCM)!

xuanhuy008

chúc mừng mod mới!
bác Hải thăng tiến vào MOD rồi -->ghê ghê! đừng ăn hiếp em nhá!
kaka

tinikonichiwa

Loving you Chào Mào
Chúc mừng Hải và những anh em trong danh sách mod mới đã thăng chức!
Năm mới thành công!!!

chaomaodibao

Mình sẽ cố gắng kết nối các anh em Bắc- Miền trung thật vững mạnh và đoàn kết. Trách nhiệm này cũng không nhỏ, mong các anh em ủng hộ. Thân !

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All AE,

Những AE MOD mới sẽ có 1 tháng để làm quen với tính năng và thao tác, nếu sau 1 tháng AE nào thấy ko phù hợp (hoặc chuyên môn ko phù hợp) ko muốn tiếp tục thì BQT sẽ remove ra khỏi danh sách.

Một số AE có thắc mắc là nick chaomaodibao với nick bin_ballad có phải từ 1 người? Vậy chaomaodibao vào confirm thông tin nhé.

Thanks,
Leodevincy

chaomaodibao

Trương Văn Tân- 1985-Thanh Hóa. nick name chaomaodibao. Do 2 anh em dùng chung máy tính nên có vài sự cố mong anh em thông cảm. Lần sau sẽ rút kinh nghiệm.

Leodevincy

Chào mào Việt
Mình sẽ cố gắng kết nối các anh em Bắc- Miền trung thật vững mạnh và đoàn kết. Trách nhiệm này cũng không nhỏ, mong các anh em ủng hộ. Thân !

Hi All AE,

Những AE MOD mới sẽ có 1 tháng để làm quen với tính năng và thao tác, nếu sau 1 tháng AE nào thấy ko phù hợp (hoặc chuyên môn ko phù hợp) ko muốn tiếp tục thì BQT sẽ remove ra khỏi danh sách.

Một số AE có thắc mắc là nick chaomaodibao với nick bin_ballad có phải từ 1 người? Vậy chaomaodibao vào confirm thông tin nhé.

Thanks,
Leodevincy

Trương Văn Tân- 1985-Thanh Hóa. nick name chaomaodibao. Do 2 anh em dùng chung máy tính nên có vài sự cố mong anh em thông cảm. Lần sau sẽ rút kinh nghiệm.
Sorry chaomaodibao nhé, Leo bị nhầm tên bạn trong danh sách đăng ký MOD so với Hà bin_ballad trong lúc set MOD nên đã bị nhầm. Tạm thời mình đã remove tên bạn ra khỏi danh sách MOD, rất mong bạn thông cảm vì sự nhầm lẫn của Leo.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

chaomaodibao

Như giải thích ở trên. Bác Đoán cũng vừa gọi bảo sửa lại. Nói thật là nhiệm vụ mới nên cũng chưa có kinh nghiệm. Nếu như được các anh em ủng hộ, giúp đỡ thêm thì mình mới dám nhận. Thân !

Leodevincy

Chào mào Việt
Như giải thích ở trên. Bác Đoán cũng vừa gọi bảo sửa lại. Nói thật là nhiệm vụ mới nên cũng chưa có kinh nghiệm. Nếu như được các anh em ủng hộ, giúp đỡ thêm thì mình mới dám nhận. Thân !
Cảm ơn chú đã hiểu và thông cảm sự nhầm lẫn của Leo. Bị nhầm lẫn giữa 2 nick chaomaodibao và bin_ballad, 2 AE ko nên dùng chung nhé. Thêm nữa nick chaomaothanhoa, chaomaodibao và nick tanvuong trước đây là 1 ip. Do đó, AE cần thêm thời gian để ghi nhận những cố gắng của chú. Rất hy vọng sẽ lại được mời chú vào đội ngữ MOD trong thời gian tới.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

chaomaodibao

:( Lý do là thế này các bác à. Ở Thanh Hóa hiện tại tham gia diễn đàn có đúng 3 người, nên mấy anh em chơi cùng có nhờ lập nick hộ, còn lên tham gia thế nào mình cũng không rõ. Mình với bi_balad là hay tham gia diễn đàn nhất các bác có thể theo giõi những bài viết sẽ rõ. Như mình đã nói, trách nhiệm làm MOD cũng không dễ. Mong BQT sẽ tìm được người đủ tài, đủ đức để giúp diễn đàn càng phát triển mạnh hơn. Thân!

Leodevincy

Chào mào Việt
:( Lý do là thế này các bác à. Ở Thanh Hóa hiện tại tham gia diễn đàn có đúng 3 người, nên mấy anh em chơi cùng có nhờ lập nick hộ, còn lên tham gia thế nào mình cũng không rõ. Mình với bi_balad là hay tham gia diễn đàn nhất các bác có thể theo giõi những bài viết sẽ rõ. Như mình đã nói, trách nhiệm làm MOD cũng không dễ. Mong BQT sẽ tìm được người đủ tài, đủ đức để giúp diễn đàn càng phát triển mạnh hơn. Thân!
Thanks Tân đã chia sẽ, rút kinh nghiệm nha vì mỗi người một nick cho dễ vì nhiều khi AE khác biết nick vô nói bậy bạ hoặc có hiềm khích với ai đó mà phán bừa trên nick mình lập thì gây sự hiểu nhầm và khó chịu cho mọi người thì ko tốt. Rất cảm ơn em vì chia sẽ chân tình này.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

vuthiyennhi

Ôi tuổi trẻ tài cao, mong các chú Mod mới cố gắng phát huy khả năng của mình cho diễn đàn. Mong diễn đàn sẽ có nhiều ae đóng góp bài viết hay và bổ ích cho các thành viên.
Thân!

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Chúc mừng các anh em MOD nóng hôi hổi
Anh em làm nhiệm vụ hết mình nhé hehe