Danh sách MOD

chào mào mơ

m thích cách làm việc khoa học và chuyên nghiệp của chào mào org. hơn hẳn chimcanhvn.cm. mod và admin chimcanhvn.com rất bố láo.

Tiger lee

www.chaomao.org
Chúc mừng Em. Nắng lực và tâm huyết của em Đã được thừa nhận, cố gắng phát huy Em nhé.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Chúc mừng Tuyến nhé, chúc Tuyến luôn vui vẻ và ngày càng phát huy tốt hơn vì niềm đam mê nhé.
Thân!

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào ACE,

Thời gian vừa qua 2 mod black_fish9402 và mod dinhthotb rất "vắng bóng" trong công tác chăm sóc diễn đàn. Hầu như rất ít khi thấy 2 MOD online. Do đó, tạm thời Leo sẽ ngừng công việc MOD của 2 mod này trong thời gian tới để nhượng quyền ứng tuyển cho những AE khác có thời gian và tâm huyết hơn với phong trào hiện nay.

Nhân đây, Leo gởi lời cảm ơn chân thành & chúc sức khỏe 2 MOD trong suốt những thời gian vừa qua đã cống hiến cho diễn đàn lớn mạnh. Hy vọng rằng, trong thời gian tới 2 MOD sẽ có thêm nhiều thời gian online dành cho diễn đàn và sẽ quay lại công việc mod khi có cơ hội.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào ACE diễn đàn,

Sau 1 thời gian BQT xem xét và thảo luận đã đi đến thống nhất chọn thêm 2 MOD cho diễn đàn trong đợt này gồm có: Phụng (CLB Nguyễn Nghiệp, TP.HCM) nick Phụng Nguyễn Tấn và Quang (Tỉnh Phú Yên) nick chaomao^^py. Hy vọng bằng kiến thức, tình yêu, nhiệt huyết,... đối với chào mào, các anh sẽ góp phần vào sự phát triển chung cho Cộng đồng chào mào Việt cũng như phong trào chào mào tại địa phương mà các anh sinh hoạt.

Thân chúc ACE diễn đàn & gia đình nhiều sức khoẻ, thành công hơn trong năm 2014.
Leodevincy

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng anh Phụng và Quang đã được sự tín nhiệm lên cương vị mới!

Chúc mừng chaomao.org có 2 Mod năng lực mới!

Chúc sức khỏe toàn thể anh em!

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Xin chúc mừng hai bác! Phụng thì quá quen rồi còn Quang thì hy vọng sớm có ngày được gặp.
Chúc hai bác sức khỏe đêm hết khả năg cùng nhiệt huyết để giúp cho diễn đàn ngày còn khỏe mạnh, trong lành!

pepsi47

Moderator
Chúc mừng A Phụng và Quang nhé hãy đễ niềm đam mê luôn cháy mãi cùng gia đình chaomao.org nhé, thân pepsi47.

nhanddb

Thân chào ACE diễn đàn,

Sau 1 thời gian BQT xem xét và thảo luận đã đi đến thống nhất chọn thêm 2 MOD cho diễn đàn trong đợt này gồm có: Phụng (CLB Nguyễn Nghiệp, TP.HCM) nick Phụng Nguyễn Tấn và Quang (Tỉnh Phú Yên) nick chaomao^^py. Hy vọng bằng kiến thức, tình yêu, nhiệt huyết,... đối với chào mào, các anh sẽ góp phần vào sự phát triển chung cho Cộng đồng chào mào Việt cũng như phong trào chào mào tại địa phương mà các anh sinh hoạt.

Thân chúc ACE diễn đàn & gia đình nhiều sức khoẻ, thành công hơn trong năm 2014.
Leodevincy

Chúc mừng Phụng nhé!
Sau thời gian phấn đấu đã được kết nạp MOD!!!

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Lời đầu tiên Phụng xin cảm ơn đến tất cả AE trên diễn đàn đã ủng hộ Phụng trong thời gian vừa qua. Với cá nhân mình trong thời gian sắp tới sẽ làm tốt hơn nữa trong vai trò mới mà AE diễn đàn đã tín nhiệm. Một lần nữa xin cảm ơn và chúc anh em sức khỏe chim cò luôn căng cứng để chinh phục các giải đấu cao trong 2014.

Thân chào: Phụng Nguyễn Tấn

Sửa lần cuối:

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc mừng 2 bác Quang và Phụng nhé. Hy vọng sự giúp sức của 2 bác làm ORG ngày càng phát triển.
Thân
Minhgas

sonbt

Chúc mừng 2 bác. Mong hai bác hết sực nhiệt huyết giúp diễn đàn đi lên nhé !

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng 2 nhân tố mới đầy tài năng và nhiệt huyết cuả diễn đàn tham gia vào đội ngũ MOD. Chúc 2 chú mãi cháy bừng ngọn lưã đam mê để góp sức cùng chào mào cả nước và trong phong trào điạ phương. Hãy cống hiến nhiệt thành nhất có thể để không phụ lòng anh em diễn đàn đã tin tưởng.
Thân chào, tinatino.

sonidinh

Member
Chúc mừng 2 tài năng và đầy nhiệt huyết.
Đặc biệt chúc mừng Quang đã nhận nhiệm vụ mới và nhiều điều mới đang chờ phía trước
Hãy góp công sức và nhiệt huyết để rạng danh đất Phú Quang nhé!
Cuối cùng xin cảm ơn BQT đã quyết định 2 Mod thuyết phục. Chúc sức khỏe anh,em BQT và các thành viên Chaomao.org

Thân!!!

chaomao^^py

Moderator
Trước hết , Quang xin được cảm ơn AE đã cho mình có được vinh dự này ! CHỉ biết hữa cố gắng hết mình , để không làm AE phải thất vọng . Vai trò mới còn nhiều bỡ ngỡ bước đầu , hy vọng được AE góp ý để bản thân hoàn thiện thêm . Chân thành cảm ơn !

hovaten

Moderator
Chào mừng 2 bạn ở 1 vai trò mới.

Cảm ơn những đóng giá trị quý giá 2 bạn đã vun đắp cho gia đình chaomao.org thời gian qua.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng Quang và bác Phụng đã đổi màu. Chúc 2 Mod mới hoàn thành tốt nhiệm vụ, sức khỏe dồi dào, chim cò căng cứng. Hiện tại thucdt quá bận rộn với công việc mới nên tụt lửa hết rầu. Hehe. Chúc cả nhà sức khỏe. Thân chào!

gaututi

giờ em mới đọc được danh sách ban quản trị diễn đàn, mong các anh luôn mạng khỏe và làm tốt công tác