Danh sách MOD

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chúc mừng Nam Đà Nẵng nhé. Sáng mai ra cf trường cu em rửa cf ngay nhé :).
Sáng mai A ghé đó Nam rãnh thì ra hỉ.

Thế

à quên nữa bác leo cho mình hỏi ae bình thạnh đặc biệt là mình dợt 1 tuần 7 ngày thường hay online ngoài clb dương phúc, mọi người cùng online 1 lúc bằng wifi dương phúc vậy có thành viên nào lỡ spam, bác ban nick có ban luôn ip k? đừng lỡ tay làm mạnh tay qúa ae online k được nhé. thanks. thân/ thế.

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Híc híc! Tật em ít nói! Giờ chắc câm luôn!
Thật sự cảm động vì đã được sự tin tưởng của anh em trong Ban Quản trị!
Với vai trò mới, nếu có sai sót, mong anh em cùng hướng dẫn để em hoàn thiện hơn!

"Sức mạnh càng lớn thì trách nhiệm càng cao" _ Lời thoại của nhân vật Peter trong "Spider man"

Mong được đồng hành đóng góp sức mọn cùng anh em!
Chúc anh em năm mới nhiều sức khỏe!

netcom0909

trong các Mod có hai mod dòng họ của mình hi hi, cùng họ Lâm ( Lâm Quốc Cường) có khi dòng họ xa ko nhỉ, tại ngày xưa ông cố nội bên TQ qua 2 anh em ruột mà thất lạt nhau nghe nói a của ông cố hồi đó ở chợ Lớn. Nói hên xui cho vui. Chúc mừng các mod nhé, chúc các mod luôn căng cứng tình yêu chim cò nhé

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Chúc mừng Nam Đà Nẵng nhé. Sáng mai ra cf trường cu em rửa cf ngay nhé :).
Sáng mai A ghé đó Nam rãnh thì ra hỉ.
hi mai có hẹn với thucdt và cu thodeco uống cafe sáng lúc 7h tại cafe bình minh rồi anh,anh rảnh mời anh qua đó em tắm luôn 1 lần cho khỏe hihi,chứ rửa nó ko có kỹ hihi

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chúc mừng các Mos mới mong AE cố gắng nhiều hơn nữa chúc mừng ..chúc mừng
Thân chào !

tuanlv115

hi mai có hẹn với thucdt và cu thodeco uống cafe sáng lúc 7h tại cafe bình minh rồi anh,anh rảnh mời anh qua đó em tắm luôn 1 lần cho khỏe hihi,chứ rửa nó ko có kỹ hihi

Chúc mừng anh nam nhận chức chi phủ đại nhân nhé he he.

tuanlv115

Chúc các mod nhận chức sớm quen với công việc . ĐIều hành tốt diễn đàn nhé ^^.

chaomaodibao

Thanks Tân đã chia sẽ, rút kinh nghiệm nha vì mỗi người một nick cho dễ vì nhiều khi AE khác biết nick vô nói bậy bạ hoặc có hiềm khích với ai đó mà phán bừa trên nick mình lập thì gây sự hiểu nhầm và khó chịu cho mọi người thì ko tốt. Rất cảm ơn em vì chia sẽ chân tình này.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy
Mình vẫn có tâm huyết làm cầu nối cho các anh em Bắc - miền Trung. Cũng vì muốn giúp mấy anh em nên giờ bị vạ lây, làm anh em hiểu nhầm hi vọng vẫn còn cơ hội rút kinh nghiệm. Hồi chuyển con Trạng Nguyên mình là người đứng ra nói chuyện với Sỹ và anh Bình đấy chứ. Mình cũng hay trao đổi và đang nhờ bác Đoán tuyển hộ (Bi_balad) 1 em. Gần đây nhất là mình được anh Tú thaphuongkhach đặt niềm tin và đồng í giúp mình tuyển hộ nay đã nhận được em nó. Mình thế nào tuy nói chuyện không nhiều nhưng tin là anh em có thế hiểu được. Để tránh có những lời nói không hay nhờ BQT xóa hộ mình 2 nick chaomaothanhoa và tanvuong. Vài lời chia sẻ có gì không phải mong anh em thông cảm !

ai lên chức khao đi:p mỗi người làm một clip chim cưng cho ae rửa mắt đi. chúc mấy bác công việc tăng thêm đam mê cũng tăng thêm hjhj
Thân!

bin_ballad

Hi All AE,

Những AE MOD mới sẽ có 1 tháng để làm quen với tính năng và thao tác, nếu sau 1 tháng AE nào thấy ko phù hợp (hoặc chuyên môn ko phù hợp) ko muốn tiếp tục thì BQT sẽ remove ra khỏi danh sách.

Một số AE có thắc mắc là nick chaomaodibao với nick bin_ballad có phải từ 1 người? Vậy chaomaodibao vào confirm thông tin nhé.

Thanks,
Leodevincy
Đầu tiên mình xin gửi lời chúc một năm mới, sức khỏe, may mắn và thành công đến toàn thể các bác, cô chú và toàn thể anh em trên diễn đàn. Chúc các Mod mới một năm mới thanh công trong công việc mới! Hôm nay bận công việc quá ( vì là cuối năm) nên giờ mới có thể cmt trên diễn đàn được. Thật sự với mình và Tân ( Chaomaodibao) rất quan tâm và biết ơn đến diễn đàn chaomao.org đã tạo sân chơi cũng như cơ hội để 2 đứa có thể tiếp cận gần hơn đến phong trào cũng như là cách chơi chim chào mào. Trong một quãng thời gian ngắn hai đứa có cơ hội học hỏi những kinh nghiệm quý báu và giao lưu làm quen với rất nhiều người tốt trên diễn đàn. Vì vậy mà cũng có một suy nghĩ trong đầu là có thể góp thêm một chút sức lực ( trong sự tiếp thu và nỗ lực ở bản thân) để giúp diễn đàn một phần nhỏ nào đó có thể. Tuy nhiên mình cảm thấy kinh nghiệm cũng như là quá trình tham gia diễn đàn vẫn con hạn chế, tự cảm thấy vẫn chưa đủ khả năng để có thể đảm nhiệm một vị trí quan trọng trong diễn đàn nên tự cảm thấy rụt rè và xấu hổ khi BQT đã đề cử..... Tuy vậy vẫn cảm thấy thật hạnh phúc khi mà ban quản trị đã để tâm đến dù chỉ là một chút thôi hình ảnh tốt đẹp đến 2 đứa.

Một năm qua diễn đàn mình là có bước chuyển hóa mạnh mẽ từ một webside nhỏ bé giờ đây đã trở nên lớn mạnh trong cộng đồng người chơi chim cảnh nói chung và người chơi chim chào mào nói riêng, mặc dù đã có những câu chuyện cũng như những thông tin bên lề chưa được vui. Nhưng đánh giá sơ bộ là rất thành công, dù chỉ là bước đầu trong công cuộc đưa tiếng nói của phong chào chơi chim cảnh của chúng ta ra cộng đồng những người chơi chim cảnh trong nước cũng như là ra quốc tế.
Trong năm tới mình và thay mặt cả Tân nữa sẽ tự hứa đến BQT sẽ cố gắng hơn nữa, đam mê, học hỏi và tiếp thu những kinh nghiệm quý báu để có thể góp một chút sức lực với diễn đàn để mong sao diễn đàn ngày một phát triển mạnh mẽ.
Xin cám ơn tới tất cả mọi người ( nói chung) một năm qua đã giúp đỡ và xin cám ơn đến bác Đoán (Doanlengoc), anh Tú(thaphuongkhach) và anh Leo, anh TuấnVip và cả chú sĩ (impala) đã tận tình giúp đỡ cũng như trao cơ hội để anh em có thể tiếp cận đến thú chơi chim cảnh vốn đã ăn sâu trong tâm trí.
Chúc diễn đàn một năm mới thành công! Happy new year!
Hà!

nguyenhaiabc

Not Alone
Lời đầu tiên Hải xin chân thành cảm ơn BQT và anh em chaomao.org đả tin tưỡng và giao nhiệm vụ, xin góp 1 phần sức nhỏ bé phát triễn Cộng Đồng Chào Mào Việt Nam trong tương lai
Á đù! Chúc mừng 06 MOD mới và đặc biệt là MOD Nguyễn Chí Hải (TP HCM)!
Em cảm ơn anh Việt... ah em khoái từ " Á Đù" của anh Việt và a Hùng Tiger Lee rồi nha hehe
chúc mừng mod mới!
bác Hải thăng tiến vào MOD rồi -->ghê ghê! đừng ăn hiếp em nhá!
kaka
Cảm ơn chú Huy nhiều nha....
Chúc mừng Hải và những anh em trong danh sách mod mới đã thăng chức!
Năm mới thành công!!!
Cảm ơn anh Hòa,
P/S: chúc toàn thể anh em năm mới Sức Khỏe Thành Công Trong Cuộc SỐng
Thân Ái nguyenhaiabc

minhgas

Chào mào cùi bắp
Cảm ơn các bác trong BQT và anh em diễn đàn đã tin tưởng và giao nhiệm vụ làm mod.
Chúc anh em toàn diễn đàn năm mới sức khỏe, thành công như mong muốn và chim cò căng lửa.
Thân
Minhgas

chaomaodibao

Đầu tiên mình xin gửi lời chúc một năm mới, sức khỏe, may mắn và thành công đến toàn thể các bác, cô chú và toàn thể anh em trên diễn đàn. Chúc các Mod mới một năm mới thanh công trong công việc mới! Hôm nay bận công việc quá ( vì là cuối năm) nên giờ mới có thể cmt trên diễn đàn được. Thật sự với mình và Tân ( Chaomaodibao) rất quan tâm và biết ơn đến diễn đàn chaomao.org đã tạo sân chơi cũng như cơ hội để 2 đứa có thể tiếp cận gần hơn đến phong trào cũng như là cách chơi chim chào mào. Trong một quãng thời gian ngắn hai đứa có cơ hội học hỏi những kinh nghiệm quý báu và giao lưu làm quen với rất nhiều người tốt trên diễn đàn. Vì vậy mà cũng có một suy nghĩ trong đầu là có thể góp thêm một chút sức lực ( trong sự tiếp thu và nỗ lực ở bản thân) để giúp diễn đàn một phần nhỏ nào đó có thể. Tuy nhiên mình cảm thấy kinh nghiệm cũng như là quá trình tham gia diễn đàn vẫn con hạn chế, tự cảm thấy vẫn chưa đủ khả năng để có thể đảm nhiệm một vị trí quan trọng trong diễn đàn nên tự cảm thấy rụt rè và xấu hổ khi BQT đã đề cử..... Tuy vậy vẫn cảm thấy thật hạnh phúc khi mà ban quản trị đã để tâm đến dù chỉ là một chút thôi hình ảnh tốt đẹp đến 2 đứa.

Một năm qua diễn đàn mình là có bước chuyển hóa mạnh mẽ từ một webside nhỏ bé giờ đây đã trở nên lớn mạnh trong cộng đồng người chơi chim cảnh nói chung và người chơi chim chào mào nói riêng, mặc dù đã có những câu chuyện cũng như những thông tin bên lề chưa được vui. Nhưng đánh giá sơ bộ là rất thành công, dù chỉ là bước đầu trong công cuộc đưa tiếng nói của phong chào chơi chim cảnh của chúng ta ra cộng đồng những người chơi chim cảnh trong nước cũng như là ra quốc tế.
Trong năm tới mình và thay mặt cả Tân nữa sẽ tự hứa đến BQT sẽ cố gắng hơn nữa, đam mê, học hỏi và tiếp thu những kinh nghiệm quý báu để có thể góp một chút sức lực với diễn đàn để mong sao diễn đàn ngày một phát triển mạnh mẽ.
Xin cám ơn tới tất cả mọi người ( nói chung) một năm qua đã giúp đỡ và xin cám ơn đến bác Đoán (Doanlengoc), anh Tú(thaphuongkhach) và anh Leo, anh TuấnVip và cả chú sĩ (impala) đã tận tình giúp đỡ cũng như trao cơ hội để anh em có thể tiếp cận đến thú chơi chim cảnh vốn đã ăn sâu trong tâm trí.
Chúc diễn đàn một năm mới thành công! Happy new year!
Hà!
Mãi đến hôm qua mình mới biết là Hà (bi_ballad) nó lại hào hứng khi nhận được thông tin được làm MOD ai ngờ tại những lý do bên lề nên BQT đang còn xem xét lại. Mình cũng mới chơi CM được 2 năm nay, kinh nghiệp đang còn ít, nếu được mình xin "tiến" cử Hà là MOD thay mình. Về tiểu sử thì anh em chơi lâu chắc cũng đã biết Hà tham gia từ những ngày đầu thành lập gia đình chaomao.org đến giờ, kinh nghiệm chơi CM cũng được 6-7 năm nay ở riêng Thanh Hóa thì cũng vào top có số chơi CM, đam mê thì có thừa (ăn chim, uống chim, ngủ chim), thêm nữa Hà là người viết rất hay, ham học hỏi, trình máy tính ổn, tiếng anh 0k....Có thể nói là người thích hợp nhất để làm MOD (thay chaomaodibao). Mình viết tâm sự này kính mong BQT xem xét lại. Thân ái !

chaomaobongdau

Nguyenhaiabc làm MOD luôn dữ ta hjhj. Thăng chức mà không thấy gì ta? Nhớ đừng close bài em bậy bạ nha ăn.....đó hehe.

tvxdnhatphat

Chúc mừng các Mod, mà Leo sao không chia thành 03 loại luôn ta?. Mod chỉ được xoá bài nhưng chức năng band nick nên để cho Admin or super mod. Set Mod mà thêm chức năng nhiều quá mà không tập huấn kỹ năng vi tính hơi bị mệt à nhà. Leo nên hướng dẫn anh em Mod trong 1 bài viết riêng có hình ảnh minh hoạ đầy đủ thì dễ hơn. Mấy cái PHP này mà mới xài cũng khó lắm à. Dễ bị lộn. Thân!
Chúc các mem năm mới thành đạt mới.!

Leodevincy

Chào mào Việt
Chúc mừng các Mod, mà Leo sao không chia thành 03 loại luôn ta?. Mod chỉ được xoá bài nhưng chức năng band nick nên để cho Admin or super mod. Set Mod mà thêm chức năng nhiều quá mà không tập huấn kỹ năng vi tính hơi bị mệt à nhà. Leo nên hướng dẫn anh em Mod trong 1 bài viết riêng có hình ảnh minh hoạ đầy đủ thì dễ hơn. Mấy cái PHP này mà mới xài cũng khó lắm à. Dễ bị lộn. Thân!
Chúc các mem năm mới thành đạt mới.!
Thanks bác đã chia sẻ và đương nhiên là phải có hướng dẫn AE MOD mới làm việc chứ. Nghe bác nói thì có vẻ như bác cũng rành PHP và web. Dù sao cũng cảm ơn bác đã chia sẽ, hy vọng sẽ nhận được đóng góp của bác dù có là MOD hay chỉ là thành viên bình thường.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy