Danh sách MOD

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All AE,

Vì lý do công việc nên Độ nick dohienmobile xin thôi làm MOD. Thay mặt BQT chúc Độ sức khỏe, thành công trong cuộc sống & mãi đam mê giọng hót và nết đấu của chim chào mào.

Leodevincy

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Hi All AE,

Vì lý do công việc nên Độ nick dohienmobile xin thôi làm MOD. Thay mặt BQT chúc Độ sức khỏe, thành công trong cuộc sống & mãi đam mê giọng hót và nết đấu của chim chào mào.

Leodevincy
Cám ơn anh
Chúc cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh .Anh em BQT sẽ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ kết nối đam mê tới anh em 3 miền

caube1002

Cám ơn anh
Chúc cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh .Anh em BQT sẽ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ kết nối đam mê tới anh em 3 miền
chúc bác độ thành công với cuộc sống và công việc nhé. hy vọng 1 ngày gần đây bác lại căng lửa để làm tiếp công việc của mod

chaomaodibao

Hi All AE,

Leodevincy
Bác Bình và các anh em BTQ đã xem xét tâm nguyện của em chưa ạ :) em tin là lời giới thiệu của em giúp BQT tuyển được 1 MOD có năng lực đấy ạ

Leodevincy

Chào mào Việt
Bác Bình và các anh em BTQ đã xem xét tâm nguyện của em chưa ạ :) em tin là lời giới thiệu của em giúp BQT tuyển được 1 MOD có năng lực đấy ạ
Chào Tân,

Anh đã xem qua rồi, thay mặt BQT cảm ơn tiến cử của Tân và BQT sẽ xem xét Hà bin_ballad vào dịp xét MOD kế tiếp.

Thanks,
Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All,

Dạo này cuối năm nên Hải nguyenhaiabc có xin được tạm thời ko làm MOD quản lý 2 box số 2 & 12. Hy vọng qua tết sẽ lại được sự hỗ trợ của Hải. Chúc em công tác tốt & chim cò căng lửa.

Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Chào AE,

Sau thời gian Lăng hovaten thử nghiệm MOD ở khu vực CLB Nha Trang, nay BQT chính thức thông báo hovaten chính thức trở thành MOD quản lý box trên, sắp tới hovaten sẽ quản lý thêm BOX nếu quản lý tốt. TM BQT cảm ơn hovaten và hi vọng rằng Lăng sẽ có nhiều đóng góp tích cực cho phong trào chào mào tại Nha Trang nói chung và chaomao.org nói riêng.

Leodevincy

hovaten

Moderator
Chào AE,

Sau thời gian Lăng hovaten thử nghiệm MOD ở khu vực CLB Nha Trang, nay BQT chính thức thông báo hovaten chính thức trở thành MOD quản lý box trên, sắp tới hovaten sẽ quản lý thêm BOX nếu quản lý tốt. TM BQT cảm ơn hovaten và hi vọng rằng Lăng sẽ có nhiều đóng góp tích cực cho phong trào chào mào tại Nha Trang nói chung và chaomao.org nói riêng.

Leodevincy

Cảm ơn sự tín nhiệm của BQT,

hovaten nguyện mang tâm huyết, siêng năng làm việc để đáp lại sự tin tưởng tín nhiệm từ BQT.

Cẩn thận hơn lời ăn tiếng nói. Siêng năng dọn dẹp, sắp xếp diễn đàn. Kích thích , cổ vũ ae viết thêm bài vở ...

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng chú Lăng ,cố gắng hoàn thành nhiệm vụ mới nhé. chúc mừng chú nhé
Thân chào

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Cảm ơn sự tín nhiệm của BQT,

hovaten nguyện mang tâm huyết, siêng năng làm việc để đáp lại sự tin tưởng tín nhiệm từ BQT.

Cẩn thận hơn lời ăn tiếng nói. Siêng năng dọn dẹp, sắp xếp diễn đàn. Kích thích , cổ vũ ae viết thêm bài vở ...

Chúc mừng chú Lăng với vai trò mới nhé.
Lời tuyên thệ nhậm chức của chú quá chuẩn. Hehehe

Thân chào/chaomao_mduc

P/s: Chú cập nhật sớm lý lịch trích ngang (mới nhất) để ae còn tiện liên lạc nhé :D

hovaten

Moderator
Trân thành cảm ơn Admin Leodevincy, Smod cmnhatrang và mod Impala

Đã tín nhiệm đề bạt Lăng trên cương vị mod.

hovaten

Moderator
Chúc mừng Lăng nhé, thân pepsi47.

Thân chào/chaomao_mduc

P/s: Chú cập nhật sớm lý lịch trích ngang (mới nhất) để ae còn tiện liên lạc nhé :D

Chúc mừng chú Lăng ,cố gắng hoàn thành nhiệm vụ mới nhé. chúc mừng chú nhé
Thân chào

Cảm ơn các anh, hovaten thấy mình còn phải học hỏi nhiều để hoàn thành trách nhiệm mới.

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chia vui cùng anh Lăng trên cương vị mới và trách nhiệm mới! Lại thêm một anh em hỗ trợ diễn đàn rồi!!!

Tin rằng có thêm sự góp sức của anh thì diễn đàn sẽ sạch đẹp hơn. tươi mới hơn và hùng mạnh hơn!

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng bác Lăng chính thức với cương vị mới. Chúc bác và gia đình sức khỏe dồi chào. Chào mào chơi tốt. Thân Đình Thọ

hovaten

Moderator

Thân chào/chaomao_mduc

Theo yêu cầu, em xin có lý lịch trích ngang như vầy :

1. Nick chaomao.org : hovaten
2. Tên thường gọi : Lăng.

3. SĐT : 090 5959 489

4. Thung chim : Trung tâm TP Nha Trang, cách trường Yên Phi 5 phút xe máy, cách trường Nhà Văn Hóa 3 phút xe máy.

5. Nghề nghiệp: Giám Sát Kinh doanh - hàng tiêu dùng nhanh.

6. Địa chỉ facebook : Vaten Ho

7. Tình trạng hôn nhân: Đã bắt cặp 1 mái, chưa sanh chào mào ổ nào.

8. Khi rãnh rỗi là : Chào mào, Đá banh mini, Playstaytion, Cà phê, Nhạc Pop việt, thủy sinh, nhiếp ảnh,

9. Hội nhóm đang tham gia: chaomao.org (tâp chuyền trước khi là mod) , nhatrangclub.com (hội trưởng hội CĐV bóng đá Khatococ Khánh Hòa từ 2008 đến 2012), Admin của trang facebook Chào mào nha trang.

10. Phương châm khi tham gia chaomao.org : Tìm tòi & chia sẻ; có chính kiến, có sáng kiến, Hội tụ Đam Mê.

=================

Bonus thêm tấm hình Chân Dung, ra đường anh em dễ nhận dạng :