Danh sách MOD

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
He, chú lên chức rùi, chúc mừng nhé. Kiểu này thứ 7 Thức phải đi vi hành Tam kỳ kết hợp rửa lon mới lun hè.
Thanks anh! Thứ 7 này em còn 1 việc phải hoàn thành anh ơi, sáng dợt chim với anh rồi em đi tới chiều tối mới về đó anh. Hjxx....:(

Sửa lần cuối:

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All ACE,

Vì lý do công việc nên MOD Nam Đà Nẵng đã xin BQT tạm ngưng công việc quản lý Khu vực C của diễn đàn chaomao.org. Nay xin thông báo đến AE được rõ và chúc sức khỏe toàn thể ACE.

Leodevincy

minhgas

Chào mào cùi bắp
Hi All ACE,

Vì lý do công việc nên MOD Nam Đà Nẵng đã xin BQT tạm ngưng công việc quản lý Khu vực C của diễn đàn chaomao.org. Nay xin thông báo đến AE được rõ và chúc sức khỏe toàn thể ACE.

Leodevincy
bác Leo cập nhật lại danh sách mod mới đi :D em thôi giữ chức vụ lâu rồi mà ren còn để trên ni hihi :D
Thân
minhgas

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
bác Leo cập nhật lại danh sách mod mới đi :D em thôi giữ chức vụ lâu rồi mà ren còn để trên ni hihi :D
Thân
minhgas

Ai nói chú thôi chức vụ, tạm ngưng 1 thời gian vì lý do công việc, chuẩn bị sẽ tái bổ nhiệm.

tri_okthau

shopthuhavd

Chúc các MOD hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao, chúc toàn thể AE 4R sức khỏe !
Thân chào :D

shopthuhavd

Thân
minhgas

Pác Minh do đi công tác bảo vệ biển đảo mới ra ra quân về, nên vài bữa nữa sẽ tái cơ cấu và bổ nhiệm Pác vào lại chứ lo gì, ha ha :D:D

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào AE,

Thông báo đến toàn thể AE thêm 1 MOD mới khu vực F2 (Hình ảnh & Video Hội Thi) đó là Lê Minh Tuyến nick Tuyen LM, một trong những phóng viên rất tích cực và sôi nổi tại các hội thi. Rất mong Tuyến sẽ cùng sát cánh với AE BQT tạo nên những bài bình luận hay, hình ảnh & thước phim đẹp,... đến AE gần xa trong cả nước.

Leodevincy

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng Tuyến nhé! Sao bác Leo không thông báo sớm để bắt rửa tại Phú Yên luôn. Hehe....

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng Tuyến nhé! Thêm các anh em đồng vai tác chiến rồi! Mod thì chưa bàn tới nhưng về Phóng viên thì quá chuẩn!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng chú Tuyến LM. Rất xứng đáng!
Cố gắng phát huy vai trò nhé.
Thân, tinatino.

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Chúc mừng thằng e, chúc e luôn giữ lữa và sát cùng AE trên mọi mặt trận

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Chúc mừng Ku em, Chúc chú Vui, khỏe, hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé.

Thân

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Thân chào AE,

Thông báo đến toàn thể AE thêm 1 MOD mới khu vực F2 (Hình ảnh & Video Hội Thi) đó là Lê Minh Tuyến nick Tuyen LM, một trong những phóng viên rất tích cực và sôi nổi tại các hội thi. Rất mong Tuyến sẽ cùng sát cánh với AE BQT tạo nên những bài bình luận hay, hình ảnh & thước phim đẹp,... đến AE gần xa trong cả nước.

Leodevincy

Chúc mừng Tuyến nhé! Thêm các anh em đồng vai tác chiến rồi! Mod thì chưa bàn tới nhưng về Phóng viên thì quá chuẩn!

Chúc mừng chú Tuyến LM. Rất xứng đáng!
Cố gắng phát huy vai trò nhé.
Thân, tinatino.

Chúc mừng Ku em, Chúc chú Vui, khỏe, hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé.

Thank các Anh nhiều! Sẽ cố gắng hết mình vì thú vui chung.

Chúc mừng thằng e, chúc e luôn giữ lữa và sát cùng AE trên mọi mặt trận

Thank anh! Anh em mình hai chữ phía sau rỏ ràng mà bị đọc nhầm hoài là sao, keke

Chúc mừng Tuyến nhé! Sao bác Leo không thông báo sớm để bắt rửa tại Phú Yên luôn. Hehe....

Thank anh, hẹn anh một ngày gần nhất! hehe

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc mừng a Tuyền nhé hy vọng diễn đàn sẽ có thêm nhiều hình ảnh cũng như clip dành cho anh em gần xa.
Thân
Minhgas

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Chúc mừng em Tuyến nhé. Cố gắng giữ lửa để xông pha chiến trường nha e

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Thời buổi này giá trị con chim càng cao, phong trào càng mạnh, người chơi thì nhiều nhưng những tỷ lệ người chơi tâm huyết thì ngược lại....haizzz.
Chúc mừng gia đình ORG đã có thêm được chân phóng viên xuất sắc và rất tâm huyết.
Trân trọng những đóng góp của em, TuyenLM.

Thân,
phutdn