Danh sách MOD

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng bác ở một cương vị mới. Chúc bác hoàn thành công việc mà anh em BQT đã tin tưởng giao phó để xây dựng diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn. Thân Đình Thọ

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Đề nghị Mod mới vào báo danh, kê khai lí lịch trích ngang đi nhé để ae khác thuận tiện liên lạc. Hehehe

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng cháu thuctd đã đổi màu hi hi giống màu bia ken dữ ta ,chúc cháu luôn khỏe và hoàn thành nhiệm vụ mới
Thân chào

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Cảm ơn những lời chúc mừng của anh em nhé. Thucdt đang háo hức để rửa nè. kaka........

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng anh Thức gia nhập hội!!!
Chúc anh thật nhiều sức khỏe để có thể làm luôn công việc của mỗi khi có việc!!! Ka ka!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng chú Thức nhé! Cuối cùng cũng tới lúc chú nhận nhiệm vụ rồi, cố gắng phát huy nhé. Hãy chung tay vì diễn đàn ngày càng tốt hơn.
Thân chào, tinatino.

cmtegiac

chúc mừng bác thucdt đã thăng chức. Chúc bác mạnh khoẻ để đảm nhiệm vai trò mới nhé

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng chú Thức nhé! Cuối cùng cũng tới lúc chú nhận nhiệm vụ rồi, cố gắng phát huy nhé. Hãy chung tay vì diễn đàn ngày càng tốt hơn.
Thân chào, tinatino.

chúc mừng bác thucdt đã thăng chức. Chúc bác mạnh khoẻ để đảm nhiệm vai trò mới nhé
Thanks anh Tâm và Hùng nhé! Em sẽ cố gắng hết sức. Chúc sức khỏe!

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
He, chú lên chức rùi, chúc mừng nhé. Kiểu này thứ 7 Thức phải đi vi hành Tam kỳ kết hợp rửa lon mới lun hè.