Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

sinhpham

Tiếc ghê khai trương mà ko lên được , chúc cội ngày càng phát triển hơn nữa

shopthuhavd

"Ối chu choa", nhìn hoành tráng quá + giải thưởng khủng nữa, hê hê; Đúng là nơi để ACE trong hội có dịp gặp gỡ giao lưu đây. Hy vọng tới bữa 20 trời nắng đẹp, chúc anh 007 xỉa lông sớm, ke ke :cool:

sinhpham

Gần thi rồi ae tập trung vào chuyên môn nhé ,cấm mọi hình thức đánh bài tai quán , anh hà coi lại việc ấy nhé:::: vua cờ back:::

quang tran

Chúc cho tất cả anh em nghệ nhân và những chú chim một năm mới nhiều khởi sắc!!!
:eek:

sinhpham

Anh mr trình bị ban nick ,haha tin nóng hổi trong ngày , cho hết cái tội lanh chanh

shopthuhavd

Định đưa em này đi giao lưu với ACE trong Hội, nếu ACE đồng ý mình đem thêm 1 em nữa, hê hê :cool:

sinhpham

Đề nghị kuli007 va thư kí hà kéo ngay xe bò xuống nha chở bộ ghế về tập nghe

kuli007

thằng sinh này mới lên diễn đàn mà nói nhảm rùi, chim của a mà ko đạt giải thì chim ai mới xứng đây e, a được coi là nghệ nhân có thâm niên lâu nhất trong hội mà;)

hoavnptqnm

Cần mua 1 em chào mào đấu đá tương đối nhưng thất bại tại cuộc thi lần này. Ai bán pm nhé( xin lỗi là không có ý trù dập)

kuli007

Gần thi rồi ae tập trung vào chuyên môn nhé ,cấm mọi hình thức đánh bài tai quán , anh hà coi lại việc ấy nhé:::: vua cờ back:::
nhân đây cũng nói luôn chổ a Hà quán cafe mình là 1 sân chơi lành mạnh và tao nhã nên e có ý kiến a đừng cho đánh bài tại quán nữa để tránh ảnh hưởng tới hình ảnh của hội và gây mất tình hình an ninh. Đó là ý kiến của e có j ko phải mong a bỏ qua cho